Purchasing machinery and equipment for teaching and learning

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing machinery and equipment for teaching and learning
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
490.450.000 VND
Publication date
17:59 22/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
19/QĐ-THCSQU
Approval Entity
QUANG UYEN SECONDARY SCHOOL
Approval date
16/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4800166178 4800166178

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ - ĐIỆN LẠNH NHƯ CƯƠNG

490.450.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy vi tính
VN800 HPi312H610R8S512M22
7 Bộ Máy vi tính để bàn thương hiệu Việt Nam Đạt tiêu chuẩn ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; QCVN 118:2018; QCVN 132:2022, ISO/IEC 17025:2017 Bộ Vi xử lý: intel Core i3-12100 (3.3GHz turbo up to 4.3GHz, 4 nhân 8 luồng, 12MB Cache, 58W)- Socket Intel LGA 1700 Bộ nhớ Ram: 8GB DDR4 bus 3200MHz. Ổ cứng: SSD 512GB Sata3 Mainboard: Chipset Intel H610 Supports 13th Gen & 12th Gen anh next gen Intel ® Core TM Processors (LGA 1700). Khe cắm mở rộng: 1 x khe cắm PCI Express x16; 1 x khe cắm PCI Express x1; 1 x đầu nối NVME-M.2; 1 x đầu nối M_SATA M.2; 1 x đầu nối WIFI Cổng kết nối: 4 x USB, tương thích với USB2.0/ 1.1; 2 x USB, tương thích với USB3.0; 1 cổng DP; 2 cổng HDMI; 1 x cổng RJ45; 1 x Cổng âm thanh 3 trong 1 (Line In/Line Out/MIC IN) Kết nối mạng: có mạng LAN 10/100/1000Mbps trên bo mạch Card âm thanh: CH Audio Card màn hình: Intel® UHD Graphics 730 Thùng máy: Kích thước theo tiêu chuẩn Micro ATX, Thép sơn tĩnh điện màu đen. Mặt case có cổng kết nối 2 x USB 2.0; Headphone; MIC in, Support 2 SSD và 2 HDD tray Nguồn: PSU 550W, Có hệ thống lọc chống bụi tĩnh điện cho vỏ máy, Đạt tiêu chuẩn IEC ISO 17025:2017 về điện áp với nguồn điện dành cho máy vi tính. (Đồng bộ với thương hiệu) Bàn phím: Bàn phím giao tiếp USB sử dụng dây chống đứt, tích hợp phím tắt Multimedia (Đồng bộ thương hiệu) Chuột: Chuột giao tiếp USB sử dụng dây chống đứt, 1600DPI, tuổi thọ 5 triệu lần bấm (Đồng bộ thương hiệu) Màn hình: Màn 21.5" tần số quét 100Hz. Kích thước: 21.5", Độ phân giải: 1920 x 1080 (Full HD), Góc nhìn: 178°/178°, Số màu hiển thị: 16.7M, thời gian phản hồi: 5ms. Tỉ lệ khung hình: 16:9 Cổng kết nối: HDMI port, VGA port (đồng bộ thương hiệu) Hệ điều hành: Tương thích hệ điều hành Windows 10/11 - Chi phí lắp đặt - Bảo hành: 12 tháng. Việt Nam 15,000,000
2 Bàn đọc sách dành cho học sinh
BTV101
5 Chiếc Bàn thư viện sử dụng khung sắt mặt gỗ công nghiệp Melamine. Bàn sử dụng các vách ngăn gỗ chia ô trên bề mặt. Bàn sử dụng khung sắt mặt gỗ công nghiệp Melamine. Chất liệu: Chân sắt, mặt gỗ Melamine. Kích thước: Rộng 2400 x Sâu 1200 x Cao 1200 mm. - Chi phí lắp đặt - Bảo hành: 12 tháng. Việt Nam 5,500,000
3 Màn hình hiển thị
DHI-LPH86-ST410-S2
3 Chiếc Kích thước màn hình: 86 inch Độ phân giải: 4K Độ sáng: 350 cd/m² Chức năng hỗ trợ: Kính cường lực chống chói: 9H Hệ điều hành Android 14 và Windows Công nghệ cảm ứng: Hồng ngoại CPU Octa-Core A55 (1.2GHz) GPU MaliG52 × 4 RAM 8GB ROM 128GB Tương phản: (IPS) 1200 (typ.) Góc nhìn 178° (H) / 178° (V) Tuổi thọ trên 50,000 giờ Hiển thị màu: 72% NTSC Thời gian đáp ứng ≤8 ms Tốc độ làm mới 60Hz Nguồn cấp: 100–240 VAC, 50/60 Hz. - Chi phí lắp đặt - Bảo hành: 36 tháng. Trung Quốc 65,200,000
4 Giá treo tivi di động
AVA1800-70-1P
1 Chiếc Thành phần : Thép sơn tĩnh điện Màu: Đen nhám. Độ cao điều chỉnh TV: 1m35 – 1m65. Cân nặng: 36,5 kg. Đóng gói: 1065 x 812 x 165 mm. Cáp tích hợp bên trong cột Đi kèm với giá đỡ AV và ngăn máy ảnh chuẩn (camera). Tuân thủ VESA: 200 x 200mm đến 800 x 500mm Thiết kế mô đun cho phép tháo gỡ nhanh chóng để lưu trữ hoặc vận chuyển. Dành cho các màn hình tivi có kích thước từ 55"- 90" Tải trọng: 90,9 kg. - Chi phí lắp đặt - Bảo hành: 36 tháng. Trung Quốc 3,300,000
5 Bảng từ
2CD2TTV-1240PX20
14 Chiếc Kích thước 1220 x 4000 mm (+/-10%), 4 tấm, 2 lớp chống lóa. Hệ thống trượt gồm 2 thanh ray: 1 ray trên và 1 ray dưới. Khung ray bằng nhôm đúc hợp kim, kích thước ray 26.5 x37.2mm Hệ thống 2 thanh ray trượt phải được gắn cố định bằng các khớp T - EXTRABONE có khe rộng 20mm, kích thước chiều dài ( phần ray nổi ) là 44mm, chiều cao phần ray nổi là 27mm, chiều rộng khớp là 38mm. + Khớp extrabone làm bằng nhựa ABS có màu trùng với màu nhôm và có tác dụng kháng lực chống vặn xoắn, tăng sự chính xác khi lắp các cấu kiện liên kết 90 độ tạo thành 1 khung ray trượt ổn định, vững chắc. - Mặt bảng bằng thép màu xanh dày 0,3mm, nhập khẩu Hàn Quốc đạt chứng chỉ KS Q ISO 9001-2015 của Hàn Quốc, đáp ứng tiêu chuẩn Nhật Bản JISG3312 CGCC, đạt tiêu chuẩn thử nghiệm bảo vệ môi trường EPD International, đầy đủ CO - CQ nhập khẩu Korea, mặt bảng đạt chứng nhận TCVN 6238-3: 2011, TCVN 6238-10:2010, TCVN 6238 -11:2010. Trên mặt bảng có dòng kẻ mờ 50 x 50mm ( đối với THCS và THPT ) hoặc kẻ oli 20 x 20 ( đối với Tiểu Học ) và chữ in chìm KG STEEL-MADE IN KOREA. Mặt bảng được phủ sơn chống lóa 3 chiều, siêu mịn, dễ viết, dễ xóa và hút được nam châm. - Bảng gồm 02 lớp: + Lớp 1 gồm: 02 bảng thép từ gắn cố định ở 2 đầu ray trượt, kích thước 1220mm x 1000mm tạo ra khoảng trống 2100. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp: cốt nhựa PVC SOLID chịu nước dày 10mm + cốt nhựa PVC SOLID chịu nước dày 10mm chống ẩm, chịu lực, chống rung tuyệt đối. + Lớp 2: 2 bảng mặt thép từ trượt trên ray, kích thước mỗi tấm 1220 X 1000mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp: cốt nhựa PVC SOLID chịu nước dày 10mm + cốt xốp tổ ong 10 mm chống ẩm, chịu lực, chống rung tuyệt đối. Cạnh trong của 2 bảng trượt dùng nẹp nhôm chuyên dụng, thẩm mĩ giúp hai bảng gần như liền khối khi giao nhau, dễ dàng viết tràn từ bảng này sang bảng kia. - Khung bảng bằng nhôm hợp kim chuyên dụng, kích thước 26.5 x 28.8mm, thiết kế 2 lớp có thanh tăng cứng phía trong giúp bảng không bị cong vênh - vặn xoắn. Khung bảng có kiểu dáng Hàn Quốc hiện đại, thanh gọn và được sơn tĩnh điện chống xước màu café cùng màu với thanh nhôm ray trượt. - Khay phấn in chữ DONGBU và góc bịt bằng nhựa ABS, thẩm mĩ và chống sắc nhọn. - Bánh xe chuyên dụng đúc từ nhựa nguyên khối chịu mài mòn. Cụm bánh xe trượt gồm phần đế bánh xe, trục bánh và bánh xe đúc có vòng bi, được gia công cơ khí bằng kim loại. - Giá treo bảng chuyên dụng được chế tạo bằng thép mạ kẽm điện phân, chống rỉ, có thể tăng chỉnh độ dày thích hợp với mọi loại màn hình. - Sản phẩm bảng giáo dục được sản xuất và kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001: 2015, ISO 14001: 2015 và ISO 45001: 2018.D11 - Chi phí lắp đặt - Bảo hành: 12 tháng. Việt Nam 7,900,000
6 Micro trợ giảng không dây
KS15
2 Chiếc - Công nghệ bluetooth: 4.0 - Kết nối: USB, thẻ nhớ SD, cổng cắm micro - Màu sắc: Đen, hồng, xanh - Công suất: 5W - Dung lượng Pin: 1800mAh - Thời gian sạc: 3 – 4 giờ - Thời gian hoạt động: 5 – 10 giờ - Radio FM: có - Trọng Lượng: 0.5kg - Chi phí lắp đặt - Bảo hành: 12 tháng. Trung Quốc 2,350,000
7 Máy chiếu vật thể
V513
2 Chiếc Phần cứng: Cảm biến: 1/3.06" CMOS 13.0MP Độ phân giải: 4160*3120; 4K(3840*2160); 1080P(1920*1080) Tốc độ khung hình: 4K@30fps; 1080P@60fps Zoom kỹ thuật số: 100 Chế độ lấy nét: Tự động lấy nét FOV: 80° Vùng hoạt động: A3 Nguồn sáng: Đèn LED Micrô: Tích hợp Nguồn điện: DC 12V/1A Giao diện: USB Type A, USB Type C, HDMI, Thẻ TFHệ thống đèn: Đèn Led Phần mềm Chức năng: Kính lúp, Phóng to/thu nhỏ, Xoay, Phản chiếu, Đóng băng, chụp, ghi, trình duyệt, PIP, chú thích, v.v. Ngôn ngữ: Hỗ trợ tiếng Trung, tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Đức, Hàn Quốc, tiếng Pháp, tiếng Ý, tiếng Hà Lan, v.v. OEM Hỗ trợ hệ điều hành: Windows/Mac/Chrome/Android Kích thước và phụ kiện Kích thước: 375*299*132(mm) Trọng lượng: 950g Cáp: HDMI/USB Hướng dẫn sử dụng: Có Điều khiển từ xa: Có Bộ chuyển đổi: Có - Chi phí lắp đặt - Bảo hành: 12 tháng. Trung Quốc 11,950,000
8 Máy vi tính xách tay
HP 14-ep1179TU C89ZSPA
1 Chiếc Bộ vi xử lý: Intel Core 5 120U (up to 5.0 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB L3 cache, 10 cores, 12 threads) RAM: 16 GB DDR4-3200 MT/s (2 x 8 GB) Ổ cứng: 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD VGA: Intel Graphics Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1080), micro-edge, anti-glare, 250 nits, 62.5% sRGB Pin: 3-cell, 41 Wh Li-ion Cân nặng: 1.4 kg Bàn phím: Copilot Màu sắc: Bạc OS: Windows 11 Home - Chi phí lắp đặt - Bảo hành: 12 tháng. Trung Quốc 19,850,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second