Purchasing school equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing school equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
483.750.000 VND
Publication date
15:36 19/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
44/QĐ-PTDTBT
Approval Entity
KHANH XUAN SECONDARY EMPLOYMENT SCHOOL
Approval date
16/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4800919255 4800919255

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD

483.750.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy tính để bàn
i5122.5S6802S0-215VAS
21 Bộ Máy tính để bàn SingPC i5122.5S6802S0-215VAS Bộ vi xử lý Intel® Core™ i5-12400 Processor 2.5 GHz (up to 4.4 GHz), 18MB Cache, 6 Core 12 Thread, Socket FCLGA1700 (Alder Lake) Bảng mạch chủ Intel® H610 Chipset (Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính) Cổng kết nối (I/O) ""+ Intel® Socket LGA1700 for Intel® Core™ 14th & 13th Gen Processors, Intel® Core™ 12th Gen, Pentium® Gold and Celeron® Processors* + Bộ nhớ mở rộng: Supports Dual Channel DDR4 1866/ 2133/ 2400/ 2666/ 2933/ 3200 Non-ECC 2 x DDR4 DIMM Memory Slot, Max. Supports up to 64GB Memory, Hỗ trợ tăng tốc bộ nhớ XMP + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe 4.0 x16 Slot, 1 x PCIe x1 Slot + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x PS/2 Keyboard, 1 x PS/2 Mouse, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 4 x SATA 6Gb/s, 1 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Socket Wi-Fi & Bluetooth, supports 2 x USB 3.2, supports 2 x USB 2.0, 1 x COM, 1 x TPM, 1 x Front Panel Audio, 1 x System Panel (Power, Led), 2 x System Fan, 1 x Clear CMOS"" Bộ nhớ trong (Ram) 8GB DDR4 Bus 3200Mhz Ổ cứng HDD Không HDD Ổ cứng SSD SSD 256GB Giao tiếp mạng Realtek 10/100/1000 Mbs Kết nối không dây Không Cạc màn hình (Onboard) Intel® UHD Graphics 730 Cạc rời Không VGA rời Cạc âm thanh (Onboard) Realtek® ALC897 Codec 7.1-Channel High Definition Audio Vỏ máy & Nguồn ""Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động"" Bàn phím & Chuột Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) Màn hình SingPC 21.5"" VA LED - công nghệ Less Blue Light ""Kích cỡ màn hình: 21.5"""". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 5ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: VGA, HDMI. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính)"" Hệ điều hành Free dos Máy tính thương hiệu Việt Nam được sản xuất trên dây chuyền công nghiệp đạt tiêu chuẩn: + Chứng nhận Hệ thống ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO 45001:2018; ISO 27001:2022; ISO 17025:2017 + Công bố Hợp Quy QCVN 118:2018/BTTTT; QCVN 132:2022 + Máy tính đạt chuẩn HSNL TCVN 13371:2021 và 11847:2017; Màn hình đạt chuẩn HSNL TCVN 9508:2012." Việt Nam 16,000,000
2 Bảng trượt ngang
BTNGC1236
5 Cái Bảng trượt ngang 2 lớp dài 3.6m Hệ thống trượt gồm 2 thanh ray: 1 ray trên và 1 ray dưới được làm bằng hợp kim nhôm đúc nguyên khối với thiết kế đặc biệt thanh gọn, chắc chắn, tích hợp giữa hệ trượt và khung bảng tạo thành một kết cấu hoàn chỉnh Hệ khung trượt và khung nhôm bao quanh bảng được sơn tĩnh điện chống xước màu ghi xám dài 3.6m lắp đua ra bên ngoài màn hình tương tác thông minh (hoặc tivi) Khung nhôm chuyên dụng bằng nhôm dày 1,1mm được sơn tĩnh điện sần màu ghi xám vững trãi, chống xước, chống oxy hóa, siêu bền, kiểu dáng hiện đại. Kích thước ray trượt: 40 x 26 x 1,1mm Hậu bảng dày 20 mm mặt sau được gia cường bởi 1 lớp thép có tạo sóng giúp cho bảng được tăng thêm độ chịu lực, chắc chắn và chống rung tuyệt Bảng gồm 2 lớp: Lớp 1 gồm: 2 bảng từ xanh có dòng kẻ ô ly nhỏ cho tiểu học 4 ô nhỏ thành 1 ô to mỗi ô nhỏ 2x2cm. kích thước 1200 x 900 mm gắn cố định 2 đầu ray trượt Lớp 2 gồm: 2 bảng từ xanh có dòng kẻ ô ly nhỏ cho tiểu học 4 ô nhỏ thành 1 ô to mỗi ô nhỏ 2x2cm. kích thước 1200 x 900 mm khung nhôm đồng màu ray, trượt trên ray. Cạnh trong của hai bảng trượt dùng nẹp nhôm chuyên dụng giúp hai bảng gần như liền khối khi gặp nhau, giúp giáo viên dễ dàng viết tràn từ bảng này sang bảng kia. Con sơn lắp bảng cách tường bằng thép không gỉ, tăng chỉnh được độ dài phù hợp với độ dày của màn hình bên trong, chịu lực tốt Phần trống để lắp bảng tương tác hoặc tivi là 1,8m ( có thể lắp tivi 75 inch trở xuống) Sản phẩm có đăng ký nhãn hiệu hàng hoá và được sản xuất theo tiêu chuẩn về quản lý chất lượng ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO 45001:2018 Mặt bảng bằng thép chống lóa nhập khẩu Hàn Quốc đáp ứng tiêu chuẩn JIS G3312 CGCC" Việt Nam 8,550,000
3 Màn hình
YX-T65
5 Cái Màn hình WEIER YX-T65 Kích thước màn hình: 65inch Loại màn hình: TFT LCD(DLED Backlight) Độ phân giải 3840*2160 Tỷ lệ màn hình: 16:9 Màu hiển thị 16.7M Thời gian phản hồi 8ms Độ sáng: 250-350cd/m² Độ tương phản: 5000:1 Góc nhìn: 178°x178° Hệ điều hành AOSP 12 Chip bo mạch chủ: ZP.Z632H.815 Dung lượng DDR 1.5G Dung lượng Flash eMMC 8G Thiết bị đầu cuối (Đầu vào/ Đầu ra): HDMI*3, USB*2, RJ45*1, COAX*1, AV(CVBS+AUDIO)x2, RF*1, EARPHONE Định dạng tín hiệu truyền hình: ATV,DTV(DVB-T/T2/C) Phạm vi nhận ATV 48.25MHZ-863.25MHZ Hệ thống video ATV: PAL/ SECAM Hệ thống âm thanh ATV: BG,I,DK,L/L’NICAM/A2 ATV TELETEXT 1000Pages Kính cường lực: Kính cường lực chịu nhiệt Kênh lưu trữ tối đa của ATV: 99 Phạm vi thu DTV """"VHF (50MHz ~ 230MHz) UHF (474MHz ~ 862MHz) """" Băng tần kênh DTV 7MHz/8MHz Điều chế DTV: """"DVB-T: COFDM 2K/8K QPSK,16QAM,64QAM DVB-T2: QPSK,16QAM,64QAM,256QAM DVB-C: 16QAM, 32QAM, """" Hệ thống video DTV: MPEG-2 MP@ML, MPEG-2 MP@HL, H.264 Hệ thống âm thanh DTV: MPEG-1 layer 1/2, MPEG-2 layer 2, DD, DD+, AAC, HE-AAC Chức năng cơ bản của DTV: EPG, Subtitle, LCN,TELETEXT (Europe),MHEG-5(UK) Kênh lưu trữ tối đa của DTV:1200 Định dạng đầu vào video: PAL/NTSC/SECAM Định dạng đầu vào HDMI: 480i/480p/576i/576p/720p/1080i/1080p/2160p *CEC, *ARC(HDMI 3), 4K2K(HDMI 2&3) HDCP Version 1.4 Định dạng đầu vào VGA : highest3840*2160/60Hz Định dạng ảnh phát lại USB: JPEG,BMP,JPG,PNG Định dạng video phát lại USB: MP4,AVI,DIVX,XVID,VOB,DAT,MPG,MPGE1/2/4,RM,RMVB,MKV,MOV, TS Định dạng âm thanh phát lại USB: MP3,WAV,M4A/AAC Định dạng văn bản phát lại USB: TXT Các chức năng khác Đóng băng hình ảnh Menu ngôn ngữ OSD: Tiếng Anh, tiếng Nga và hơn thế nữa (có thể tùy chỉnh cho các ngôn ngữ được yêu cầu khác) Wi-Fi 2.4GHz/5 GHz Nguồn vào AC 90-264V 128W Công suât loa Stereo 2x10W Việt Nam 21,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second