Purchasing school equipment for Tan Dan Primary School

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing school equipment for Tan Dan Primary School
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
488.600.000 VND
Publication date
22:27 11/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
96/QĐ-THTD
Approval Entity
Tan Dan Primary School
Approval date
08/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8775380905 8775380905

HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU

488.600.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Giá treo loa chất lượng cao
GTTV
6 Chiếc Giá treo được sơn một lớp sơn chống xước màu đen bên ngoài, không chỉ mang đến cho sản phẩm vẻ sang trọng, tương thích với màu của nhiều dòng loa, mà còn giúp chống han gỉ, giúp sản phẩm giữ được độ bền và thẩm mỹ. Việt Nam 2,880,000
2 Loa hội trường
CAVS LSD
2 Chiếc Hệ thống loa full Bass 40 kép bass-reflex, 2 đường 3 loa Loa trầm: 2 loa đường kính 40cm Loa treble: 1 loa loại treble kèn Công suất (Continuous/Program/Peak): 1400W/2800W/5600W Bi-amp Bass: 1400W/2800W/5600W Bi-amp Treble: 75W/150W/300W Power Rating: 1400W Giải tần (-10 dB): 37Hz~20KHz (-10dB) Tần số đáp ứng (±3 dB): 53Hz~20KHz Độ nhạy: 99dB Trở kháng: 8Ω Cường độ âm thanh tối đa: 136dB Trung Quốc 19,290,000
3 Loa hội trường
CAVS C
6 Chiếc Hệ thống: bass-reflex, 2 đường 2 loa Loa trầm: 1 loa đường kính 30cm nam châm Ferrite Loa treble: 1 loa loại treble kèn Công suất (Continuous/Program/Peak): 400 W / 1000W/ 1200 W Dải tần (-10 dB): 65 Hz – 20 kHz Tần số đáp ứng (±3 dB): 74 Hz – 20 kHz Độ nhạy (1w @ 1m): 95 dB Trở kháng: 8Ω Cường độ âm thanh tối đa: 127 dB peak Góc phủ của âm thanh: 80° x 70° (ngang x dọc) Vỏ gỗ chịu lực, chất sơn siêu bền Trung Quốc 17,500,000
4 Loa Sub
CAVS MX
1 Chiếc Hệ thống bass-reflex Loa trầm 1 loa đường kính 50cm Với màng loa lớn được chế tạo từ vật liệu cao cấp, nó có khả năng dịch chuyển một lượng không khí khổng lồ, tạo ra những dải âm trầm cực sâu với áp lực âm thanh đáng kinh ngạc. Củ loa được thiết kế để kiểm soát hành trình một cách tối ưu, mang lại âm thanh chắc chắn và uy lực ngay cả khi hoạt động ở cường độ cao Công suất (Continuous/Program/Peak) 900W/1800W/ 3600W Dải tần (-10 dB) 32 Hz – 150 Hz Tần số đáp ứng (±3 dB) 40 Hz -150 Hz Độ nhạy 98 dB Trở kháng 8Ω Cường độ âm thanh tối đa 136 dB peak Chất liệu Vỏ gỗ chịu lực, chất sơn cao cấp Trung Quốc 15,900,000
5 Đẩy công suất
CAVS DK
3 Chiếc Số kênh: 2 kênh Công suất Stereo: 900W x 2 kênh @ 8 Ohm Công suất Mono: 1800W @ 4 Ohm + Class H Tần số đáp ứng: 20Hz – 20kHz ± 0.5dB Tỷ số nén nhiễu S/N: >90 dB + THD: ≤ 0.05% Điện áp nguồn: 220V 50Hz/60Hz Hệ thống làm mát: Hệ thống làm mát bằng quạt siêu tốc, biến đổi tốc độ thông minh Độ nhạy đầu vào: 0.775V/1V/1.4V Trung Quốc 15,900,000
6 Micro không dây
CAVS
2 Bộ Dải tần số RF: 520-830MHz – Phương pháp điều chế: Điều chế tần số FM – Băng thông khả dụng: 30MHz trên mỗi kênh – Số kênh: 200 – 300 kênh – Độ ổn định tần số: ± 0.005% – Dải động: >110dB – Độ lệch tần số đỉnh: ± 45KHz – Đáp ứng âm thanh: 60Hz-18KHz (±3dB) – Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu toàn diện: >105dB – Chế độ bộ thu: Bộ thu đổi tần thứ cấp siêu heterodyn – Tần số trung gian: + Tần số trung gian thứ 1: 110MHZ + Tần số trung gian thứ 2: 10.7MHz – Giao diện không dây: Chân BNC – Độ nhạy: 12dB (80dB S/N) – Ngưỡng im lặng: 0 – 40dB – Loại bỏ nhiễu giả: >80dB Đầu ra âm thanh – Không cân bằng: +4dB (1.25V)/5k Ω – Cân bằng: +10dB (2.5V)/600 Ω – Điện áp nguồn: DC11-16V (định mức 12V) Dòng điện – Thu đơn: <200mA – Thu kép: <350mA – Thông số kỹ thuật bộ phát – Công suất đầu ra: 10mW – Loại bỏ nhiễu giả: -60dB – Nguồn điện: 1.5V x 2 (pin) Dòng điện – Tần số cao (HF): <110mA – Tần số thấp (LF): <80mA – Thời gian sử dụng (Pin kiềm): 8 giờ – Công nghệ: Mỹ Trung Quốc 8,950,000
7 Bộ xử lý tăng âm điện (Vang)
CAVS
2 Chiếc Vang được tích hợp công nghệ lai số, giúp xử lý tín hiệu âm thanh một cách chính xác và mượt mà Méo hài tổng (THD): 0.02% Feedback 3 chế độ: Có Tích hợp bộ Equalizer Micro và Music: Có Bluetooth: 5.0 Cổng quang Optical: Có Cổng USB: Có MIC: 6mv/4kΩ AUX: 280MV/30KΩ Trung Quốc 9,990,000
8 Micro cổ ngỗng
TOA
2 Bộ Trở kháng được xếp hạng 750 Ω, cân bằng Độ nhạy định mức -41 dB ± 3dB (1 kHz 0 dB = 1 V / Pa) Quyền lực Pin 3V DC (2x "AA") hoặc công suất Phantom (9-52V) Phản hồi thường xuyên 50 Hz đến 16.000 Hz Đầu ra kết nối Tương đương XLR-3-32 Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến +40 ° C (32 ° F đến 104 ° F) Hoàn thành Đứng Mic: nhựa ABS, đen, sơn Mic Shaft: Hợp kim đồng, đen, sơn Trung Quốc 7,500,000
9 Tủ đựng thiết bị âm thanh
TTB
2 Chiếc Tủ được làm bằng chất liệu bền, đẹp, chắc chắn khi kết hợp gỗ và sắt dập mạ crôm bóng siêu bền nên người sử dụng hoàn toàn yên tâm sử dụng lâu dài và những đồ chứa bên trong cũng được bảo vệ an toàn hơn. - Tủ rack có 4 bánh xe ở dưới để di chuyển tủ rack tiện hơn, 2 bánh xe có khóa để tránh trôi tủ. - Hai bên thành tủ rack có tay xách để vận chuyển đi lên, xuống dễ dàng. - Hai mặt trước/sau có thể tháo rời giúp lắp ghép thiết bị bên trong thuận lợi hơn. Việt Nam 12,435,000
10 Dây âm thanh chống nhiễu
DCN
150 Mét Dây âm thanh chống nhiễu Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 46,000
11 Ống gen điện
50 Mét Ống gen điện Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 30,000
12 Màn hình tương tác thông minh
Newline
1 Chiếc Kích thước: 86" - Nguồn sáng: DLED - Vùng hiển thị: 1895 x 1066 mm - Tỷ lệ khung hình: 16: 9 - Độ phân giải: 3840 x 2160 (4K) - Màu sắc hiển thị: 1.07Billion - Độ sáng (trung bình): 400cd / m2 - Thời gian phản hồi: 8ms (typ), Max 10ms - Góc nhìn: H = 178°, V = 178° (ngang/dọc) - Thời gian hoạt động: ≥ 50. 000 giờ - Công suất tiêu thụ điện chế độ sáng: ≤650W - Chế độ chờ: <0. 5W - Nguồn điện: AC 100 240V Max 6.5A - Công nghệ bề mặt kính: Chống chói + chống vân tay + kháng khuẩn. - Độ cứng bề mặt chạm: ≥8H - Thiết bị cảm ứng chạm: Cảm ứng hồng ngoại - Số điểm chạm: 40 điểm (Window) - Công cụ cảm ứng: Bút cảm ứng hoặc ngón tay - Độ trong suốt: 88% ± 3% - Độ mờ: 4–8% - Loa: Công suất tối đa: (20W x 2) - Dải tần đáp ứng của loa: 250Hz – 20kHz, SPL -10dB - Mức áp suất âm thanh đầu ra: 90 ± 3 dB - Nhiệt độ bảo quản/độ ẩm: -20 ℃ ~ 60 ℃ / 0% ~ 90%RH (non-condensing) - Nhiệt độ làm việc/Độ ẩm: 0℃ - 40 ℃ / 20% ~ 80%RH (non-condensing) - Phương pháp cài đặt (tùy chọn): Treo tường / Chân di động - Kích thước Tổng thể: (không tính độ giày giá treo tường): 1981 x 1191 x 119 mm. - Trọng lượng: 63 kg - Bảo vệ nhiệt thông minh: Tự động ngủ đông khi quá nóng - Wi-Fi 6 + Bluetooth 5.2 - Giao diện kết nối + Cổng phía trước: USB Type-C (PD 65W)*1, HDMI IN 2.0*1, USB Type-B (Touch)*1, USB 3.0 Type-A*2, Microphone IN*1. + Cổng phía sau: HDMI IN 2.0*2, DisplayPort 1.2*1, USB Type-B (Touch)*3, USB 3.0 Type-C (không PD)*1, USB 3.0 Type-A*2, USB 3.0 Type-A to Android*1, HDMI OUT 2.0*1, RS232*1, RJ45 (mạng LAN) IN*1 và OUT*1, SPDIF*1, Audio Line Out*1, khe cắm mô-đun Wi-Fi*1. + Khe cắm: 1 x OPS1 Hỗ trợ định dạng đa phương tiện: + Hình ảnh: bmp, jpg, png, gif, webp + Video: H.263, MJPEG, MPEG1/2, AVC(H.264), HEVC (4K H265), VP8, VP9, Motion JPEG + Âm thanh: MPEG1/2/2.5 Layer 2/3, AAC, VORBIS, LPCM, FLAC, OPUS, MP3 - Chipset SoC: Amlogic 311D2 - CPU (Bộ xử lý): 8 nhân (Octa-core) gồm: 4× ARM Cortex-A73 @ ~2,2 GHz (cho hiệu năng cao) 4× ARM Cortex-A53 @ ~2,0 GHz (cho xử lý nhẹ) - GPU (Xử lý đồ họa): Arm Mali-G52 (để xử lý đồ họa Android) - Ram: 8GB - Bộ nhớ: 128GB - Hệ điều hành: Android 14 - Hỗ trợ độ phân giải camera: 4K @ 30Hz / UHD ( optional) + Góc nhìn: 120° (ống kính góc rộng) + Độ phân giải cảm biến: 8M + Góc nghiêng camera: 15° Trung quốc 111,900,000
13 Phụ kiện lắp đặt
SENKE
1 Bộ Loại A03-33MM; i5-4th Laptop; 4GB+128GB Trung quốc 10,900,000
14 Bục sân khấu
BSK
9.7 Mét2 Được làm bằng khung thép hộp, mặt sàn chịu lực làm bằng gỗ tự nhiên. Phần trên được nót ván gỗ tự nhiên và trải thảm đỏ trang trí đẹp sang trọng. Việt Nam 3,550,000
15 Phông sân khấu
PSK
16 Mét2 Làm bằng chất liệu nhựa Nano cao cấp, hai cạnh tạo điểm nhấn là những nan sóng màu vân gỗ. Việt Nam 1,200,000
16 Cờ sao búa liềm
CSBL
1 Bộ Làm bằng chất liệu Meca cao cấp màu đỏ chữ vàng bền đẹp, không bị ố - phai màu. Việt Nam 1,555,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second