Purchasing smart computer lab equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing smart computer lab equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
422.500.000 VND
Publication date
09:53 02/06/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
14/QĐ-VHXH
Approval Entity
Department of Culture and Society of Muong Bu commune
Approval date
25/05/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5500588205 5500588205

CÔNG TY TNHH SPC TÂY BẮC

422.500.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ máy tính học sinh
Thánh Gióng (Pentium Gold G6405)
22 Bộ - Bộ máy tính Thánh Gióng - Chíp xử lý: Intel Pentium Gold G6405 (4.1GHz, 2 nhân 4 luồng) - Bộ nhớ Ram: DDR4 buss 3200- 8GB (2 khe, tối đa 64GB) - Ổ cứng: SSD PCIe NVMe- 256GB - Mainboard: ASROCK H510M H2/M2 - Màn hình: Màn hình 21.5 TG-TB2223 - Phụ kiện: mouse + keyboard OMD Thánh Gióng - Hệ điều hành: Win 11 Pro - Bảo hành : 24 tháng Việt Nam 12,150,000
2 Bộ máy tính Giáo Viên
Thánh Gióng (Intel® Core™ i5-1240U)
1 Bộ - Bộ máy tính Thánh Gióng - Chíp xử lý: Intel® Core™ i5-1240U (bộ nhớ đệm 12M, lên đến 4,40 GHz) - Bộ nhớ Ram: DDR4 buss 3200- 16GB (2 khe, tối đa 64GB) - Ổ đĩa cứng: SSD PCIe NVMe- 256GB - Mainboard: ASROCK H610M H2/M2 - Màn hình: Màn hình 21.5 TG-TB2223 - Phụ kiện: Mouse + keyboard Thánh Gióng - Hệ điều hành: Win 11 Pro - Bảo hành : 24 tháng Việt Nam 18,250,000
3 Bàn máy tính học sinh
B-HS
11 Cái - Kích thước: L1200xW500xH750mm - Màu sắc: vân gỗ - Chất liệu: + Mặt bàn: gỗ công nghiệp MFC có lỗ luồn dây + Chân và khung bàn: Khung thép sơn - Bàn có 2 ngăn bàn phím và 2 khay để CPU gỗ công nghiệp MFC vân gỗ - Bảo Hành : 12 tháng Việt Nam 1,650,000
4 Bàn máy tính giáo viên
B-GV
1 Cái - Kích thước: L1200xW600xH750 (mm) - Màu sắc: vân gỗ - Chất liệu: + Mặt bàn: Gỗ công nghiệp MFC + Chân và khung bàn: Khung sắt sơn tĩnh điện - Kiểu dáng: Mặt bàn thẳng, khung sắt, phía trước có yếm sát đất - Bàn có ngăn bàn phím và khay để CPU gỗ công nghiệp MFC vân gỗ - Bảo Hành : 12 tháng Việt Nam 2,550,000
5 Ghế Học sinh
GS-01-00
23 Cái - Mã sản phẩm: GS-01-00. - Thương hiệu: Nội thất Xuân Hòa. - Kích thước: W456 x D450 x H830 mm (Rộng x Sâu x Cao). - Chất liệu: + Khung: Ống thép sơn tĩnh điện (có phiên bản mạ Ni-Crom hoặc inox). + Đệm ngồi và tựa lưng: Mút bọc giả da (PVC). - Màu sắc: Xanh dương, kẻ caro, nâu bò, đỏ.... - Đặc điểm: Chân ghế có bọc nút nhựa, kết cấu 4 chân hình chữ Y ngược chắc chắn. - Bảo Hành : 12 tháng Việt Nam 350,000
6 Tai nghe
Rapoo H120
23 - Model: Rapoo H120 - Kết nối: USB - Microphone: Có - Đầu ra âm thanh chất lượng cao - Cuộc gọi HD mượt mà, micro giảm tiếng ồn, có thể xoay, điều chỉnh âm lượng, tắt tiếng micro - Thiết kế gọn nhẹ, thoải mái khi đeo, giắc âm thanh USB - Bảo hành: 24 tháng Trung Quốc 460,000
7 Webcam
Rapoo C260
23 Cái - Model: Rapoo C260 - Độ phân giải: 1920 x 1080 - Kết nối: USB 2.0 - Lens: Hybird Lens - Tiêu cự: Fixed - Hỗ trợ hệ điều hành: Windows® 7 trở lên, macOS 10.10 trở lên - Tính năng: Mic đôi chống ồn - Kích thước: 7.7 x 4.87 x 4.5 cm - Khối lượng: 97.5g - Bảo hành: 24 tháng Trung Quốc 790,000
8 Dây mạng
TP_Link Cat6
50 m - Dây mạng TP_Link Cat6 - Cấu tạo : lõi 8 sợi nhôm hợp kim đồng - Cỡ lõi của cáp mạng Cat6E: 0.54mm, tín hiệu nhận được > 100m - Cấu tạo cáp mạng Tlink: 4 cặp dây đồng xoắn đôi + dây gân chịu lực - Băng thông: 100-250 MHz, vỏ màu xanh - Cáp mạng T-link hỗ trợ công nghệ kết nối Ethernet tốc độ cao 100 Mbps và băng thông rộng Gigabit Ethernet (10/100/1000 Base- T) để tăng tốc độ truy cập mạng cho máy tính. - Cáp mạng : Chất lượng phù hợp cho người tiêu dùng gia đình và khối văn phòng. Trung Quốc 15,000
9 Hạt Bấm đầu dây mạng
RJ45 Cat6/Cat6e
1 Túi - Hạt mạng RJ45 Cat6/Cat6e 100c - Tính năng: Đầu bấm dây mạng RJ45 - Tương thích: RJ45 cat6, cat6e - Chất liệu: Chân bấm đồng nguyên chất, - Vỏ nhựa trong cao cấp chống gãy, vỡ - Đóng gói: 1hộp/100 cái. - Kích thước: 20 x 10 x 5 cm - Trọng lượng: 300g Trung Quốc 650,000
10 Switch
TP-Link TL-SG1024D 24 port
1 Cái - Model: TP-Link TL-SG1024D 24 port Gigabit - Switch 24port, 10/100/1000Mbps.Auto MDI/MDI-X, egotiation, auto N-way,Uplink, rack 13" - Những Tính Năng Nổi Bật: 24 cổng 10/100/1000Mbps - Công nghệ năng lượng hiệu quả sáng tạo tiết kiệm năng lượng lên đến 40% - Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC, tự động MDI/MDIX và đàm phán tự động - Bảo hành : 24 tháng Trung Quốc 2,650,000
11 Ghen bán nguyệt
Việt Nam
4 Cây - Ghen bán nguyệt, nẹp nhựa bán nguyệt (D-Line Trunking) - Kích thước bề ngoài: 60mm x 22mm - Kích thước sử dụng bên trong: 31mm x 16mm - Chiều dài: 1,2m / cây - Nguyên liệu : PVC dẻo cao - Màu sắc : trắng Sữa - Kế cấu chịu lực chuyên dùng lắp đặt hệ thống dây dẫn dưới sàn Việt Nam 115,000
12 Ghen hộp
Việt Nam
8 cây - Máng ghen đi dây điện: 40mmx20mm dài 2m - Chất Liệu : PVC : dẻo - Màu : trắng - Vật liệu: chống cháy . - Kế cấu hộp chuyên dùng lắp đặt hệ thống dây dẫn trên tường Việt Nam 80,000
13 Ổ cắm điện
TLC-OST-3D1-6500W
6 Cái - Model: TLC-OST-3D1-6500W (TLC 4 lỗ cắm) - Công suất chịu tải: 6500W - Điên áp hoạt động: 250V/30A y - Chất liệu vỏ : Nhựa ABS, Nhựa BPT - Số lỗ cắm: 3 lỗ cắm 2 chấu, 1 lỗ cắm 3 chấu - Màu sắc: Vàng - Cam - Kích thước (mm) : 215x60x40 Việt Nam 70,000
14 Atomat
Panasonic (40A)
1 Cái - Model: Atomat 1 pha 40A Panasonic - Dòng điện định mức 6A -10A-16A-20A-25A-32A-40A - Dòng cắt ngắn mạch: 6KA - Điện áp định mức; 415VAC - Tiêu chuẩn IEC 60898, IEC 60947-2 - Bảo Hành: 24 tháng Việt Nam 330,000
15 Dây điện
Cadisun (2x4mm)
30 m - Hãng sản xuất: Cadisun Việt Nam - Ruột dẫn: Bằng đồng ủ mềm trong môi trường khí trơ. - Số lõi: 2x4mm - Kết cấu: Các sợi bện tròn cấp 5, cấp 6. - Mặt cắt danh định: từ 0,5 mm2 đến 10 mm2 - Điện áp danh định: 300/500V - Dạng mẫu mã: Hình ô van. Việt Nam 35,000
16 Bộ bàn ghế học sinh
B-HS
50 Bộ - Kiểu Dáng (1 bàn + 2 ghế) + Bộ bàn ghế 2 chỗ ngồi, bàn rời ghế + Chân bàn khung thép, mặt chữ nhật, có ngăn bàn + Ghế khung thép, mặt ghế ngồi bo tròn 4 góc - Chất liệu: + Khung bàn ghế thép sơn tĩnh điện + Mặt bàn và tựa gỗ công nghiệp MDF - Kích Thước : + Kích thước bàn: W1200 x D500 x H690-750 mm + Kích thước ghế: W360 x D350 x H1(410-450) x H(700-760) mm - Bảo hành: 12 tháng. Việt Nam 1,450,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second