Purchasing surgical equipment and instruments

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing surgical equipment and instruments
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
80.444.920 VND
Publication date
09:55 24/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
497/QĐ*TTYT
Approval Entity
Vinh Thuan Medical Center
Approval date
21/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1801664685 1801664685

CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN

80.444.920 VND 30 day 14
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Garo hơi 5255
5255
2 Bộ Garo hơi giúp hạn chế sự lưu thông của máu trong thủ thuật đoạn chi Áp kế bằng kim loại mạ crôm với mặt chia độ bằng nhôm dễ đọc có giá trị lên đến 700 mmHg. Bộ phận bơm tạo áp suất bằng kim loại cứng. Không khí trong bao đo có thể thoát ra ngoài bằng cách mở van xả khí chuẩn xác, không ăn mòn trên áp kế. Tất cả bao đo được làm bằng chất liệu có thể giặt và tiệt trùng. Kiểu không nhựa mủ. Đức 8,325,000
2 Máy khoan xương điện Model 396D.302
396D.302
1 Cái Tốc độ: 1000 vòng/ phút Độ ồn: 65dB Nhiệt độ hấp tiệt trùng: 135 độ C Lực xoắn: 3.5NM Ấn Độ 44,000,000
3 Chén đựng trong phẫu thuật 12 Oz, 100x53mm
81200-12
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 144,000
4 Tô đáy sâu dùng trong phẫu thuật 165x60mm
81214-01
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 516,000
5 Cán dao mổ số 7
08.0132.07
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 121,000
6 Cán dao mổ số 3L
08.0112.20
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 181,500
7 Kẹp khăn phẫu thuật Backhaus 11cm
14.0740.11
10 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 263,400
8 Kẹp bông phẫu thuật Foerster có răng, thẳng 25cm
16.0082.25
2 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 532,200
9 Kéo phẫu thuật Mayo-Stille cong 17cm
10.0069.17
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 317,200
10 Kim rút đinh phẫu thuật 19.5cm
26.0266.19
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 890,000
11 Búa phẫu thuật xương 26.5cm, 250g
28.0134.25
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 1,871,000
12 Bộ 2 banh phẫu thuật Richardson-Eastman, số 1: 28×20mm/36×28mm; số 2: 49×38mm/63×49mm
18.0466.00
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 1,181,000
13 Gu gặm xương phẫu thuật Stille-Ruskin cong 23cm
28.1345.23
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 4,233,600
14 Banh phẫu thuật Langenbeck 30×11mm, 21cm
18.0334.01
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 436,800
15 Kìm cắt chỉ thép khóa cộng lực, 18cm (cán vàng)
25510-18
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 2,867,000
16 Banh phẫu thuật Langenbeck 50×11mm, 21cm
18.0334.05
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 436,800
17 Ống hút phẫu thuật Yankauer 27cm
06.0454.27
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 742,000
18 Dụng cụ bẩy xương Mini-Hohmann 8mm, 16cm
28.0684.08
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 406,000
19 Đục phẫu thuật Cotle thẳng 9mm – 18cm
46.0622.09
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 436,800
20 Nạo phẫu thuật xương Volkmann 17cm, số 00
28.0344.20
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 473,000
21 Que thăm dò phẫu thuật 1mm, 14cm
20.0010.14
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 40,320
22 Cây luồn chỉ Deschamps tù – cong trái 28cm
22.0380.28
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 396,500
23 Dụng cụ rọc màng xương Langenbeck thẳng 16×190mm
28.0524.01
1 Cái Chất liệu: Thép không rỉ Đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485,ISO 9001 Pakistan 406,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second