Purchasing tables and chairs for teaching and learning

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing tables and chairs for teaching and learning
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
450.108.000 VND
Publication date
22:07 10/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
225/QĐ-NQ
Approval Entity
Ngo Quyen Secondary School
Approval date
06/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4001023279 4001023279

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT GỖ NỘI THẤT CÔNG HƯƠNG

450.108.000 VND 10 day 10
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn học sinh THCS
Ban HSTHCS
92 cái - Quy cách: Dài 1.200mm, rộng 450mm, cao 750mm. - Bàn có 1 ngăn, chia thành 2 hộc kích thước dài 1.200mm, rộng 300 mm ở phía dưới mặt bàn và cách mặt bàn 150mm. - Chi tiết cấu tạo: + Mặt bàn bằng ván gỗ Xoan đào (nhập khẩu) dày 18 mm sơn PU bóng (còn nguyên vân gỗ). + Ngăn, đáy bàn bằng gỗ Xoan đào (nhập khẩu) dày 12 mm phủ PU 2 mặt vân gỗ bóng chống ẩm. + Ngăn bàn được làm bằng gỗ Xoan đào tự nhiên, dày 15mm. + Mặt trước bàn có tấm chắn bằng gỗ xoan đào tự nhiên dày 20mm sơn phủ PU cùng màu với mặt bàn (còn nguyên vân gỗ). + Tất cả các cạnh góc được bo tròn để đảm bảo an toàn khi sử dụng. + Chân, khung bàn làm bằng gỗ xoan đào, dày 50 x 50(mm), các xà giằng bằng gỗ xoan đào 30 x 50 (mm); các chi tiết khung bàn được lắp ráp bằng mộng kết nối. + Dưới bàn có thanh gác chân 30x50(mm). + Toàn bộ khung bàn được sơn PU chống mối mọt. + Mặt bàn và các khung kết nối được liên kết chặt chẽ, cứng và vững bằng vít và keo chuyên dụng dành cho gỗ và bề mặt hoàn thiện sơn PU có tính thẩm mỹ cao. Đảm bảo chắc chắn khi sử dụng và di chuyển Việt Nam 1,785,000
2 Ghế học sinh THCS
Ghe HSTHCS
184 cái - Quy cách: + Chiều cao từ chân ghế đến mặt ghế 450mm. + Kích thước mặt ghế: 340 x 360 (mm). + Chiều cao từ mặt ghế đến tựa ghế 310mm. + Kích thước tựa lưng: 150 x 340 (mm) - Chi tiết cấu tạo: + Mặt ghế và tựa lưng bằng gỗ xoan đào (nhập khẩu), dày 18mm sơn phủ PU 3 lớp (còn nguyên vân gỗ). + Các cạnh góc mặt ghế và tựa lưng được bo tròn. + Khung ghế bằng gỗ xoan đào tự nhiên 50x20 (mm), Chân ghế sau KT 40x60 (mm); Chân ghế trước KT 40x40 (mm). + Các khung kết nối được liên kết chặt chẽ, cứng và vững bằng vít và keo chuyên dụng dành cho gỗ và PU hoàn thiện có tính thẩm mỹ cao. Đảm bảo chắc chắn khi sử dụng và di chuyển Việt Nam 907,000
3 Bàn ghế giáo viên THCS
BangheGV
17 bộ Bàn giáo viên Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam + Bàn được làm bằng xoan đào (nhập khẩu) dày 18mm, qua tẩm sấy sơn PU 3 lớp chống trầy xước. + Dưới bàn có 01 ngăn kéo và 1 hộc tủ có khóa. Ba mặt che kín bằng ván gỗ xoan đào tự nhiên. + Có ngăn bàn phím dày 40mm KT 800 x 450 (mm). + Ba chân bàn gỗ xoan đào tự nhiên KT 30 x 600 x750 (mm). + Mặt bàn có chỉ nỗi 3 mặt. Mặt trước trang trí chỉ âm 20mm, chỉ nổi trang trí chân mặt trước. - Kích thước bàn (DxRxC): 1.200x600x750(mm). - Các khung kết nối được liên kết chặt chẽ, cứng và vững bằng vít và keo chuyên dụng dành cho gỗ và sơn PU hoàn thiện có tính thẩm mỹ cao. - Đảm bảo chắc chắn khi sử dụng và di chuyển. Ghế giáo viên Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam - Quy cách, vật liệu: + Mặt ghế và tựa ghế làm bằng gỗ xoan đào (nhập khẩu) ghép dày 18mm, qua tẩm sấy sơn phủ PU 3 lớp, liên kết với chân và tựa bằng mộng gỗ + Chân và khung ghế làm bằng gỗ xoan đào tự nhiên 50x30 (mm), liên kết bằng mộng gỗ và keo chuyên dụng. + Kích thước ghế: Mặt ghế 390x400 (mm), chiều rộng thanh tựa ghế 390x200 (mm), chiều cao từ mặt đất tới mặt ghế 450 mm, chiều cao từ mặt đất đến đỉnh tựa ghế 1100 mm + Chân sau KT 40x60 (mm). + Chân trước KT 40x60 (mm). + Đảm bảo chắc chắn khi sử dụng và di chuyển. Việt Nam 7,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second