Purchasing teaching and learning equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing teaching and learning equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
389.273.000 VND
Publication date
09:50 22/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
246
Approval Entity
Phu Thuan Primary School
Approval date
20/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0303265887 0303265887

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT

389.273.000 VND 45 day 45 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn ghế học sinh 1 chỗ
H1T-01
90 Bộ - Kích thước: Mặt bàn (60x50)cm. Điều chỉnh độ cao bàn: từ 57- 75cm. Vật liệu: Ván gỗ ghép dày 18mm qua tẩm sấy phủ sơn PU 3 lớp. Chân sắt tráng kẻm. Toàn bộ sơn tĩnh điện. Tiếp xúc với sàn bằng đế nhựa. - Kích thước: Mặt ghế (40x36)cm. Điều chỉnh độ cao ghế: từ 35- 44cm. Vật liệu: Ván gỗ ghép dày 18mm qua tẩm sấy phủ sơn PU 3 lớp; Chân sắt tráng kẻm. Toàn bộ sơn tĩnh điện; Tiếp xúc với sàn bằng đế nhựa. Việt Nam 1,170,400
2 Bàn giáo viên
BGV-01
1 Cái D1200xR600xC750mm - Bàn 1 thùng cửa mở, 1 ngăn kéo giữa có khóa. - Gỗ cao su ghép dày 18mm, đã qua tẩm sấy chống mối mọt. Sơn PU 3 lớp chống trầy. Việt Nam 2,498,000
3 Ghế giáo viên
GG-07
1 Cái Kích thước: 380x380x450+550mm Vật liệu: - Ghế gỗ dày 18mm, đã qua tẩm sấy chống mối mọt. Sơn PU 3 lớp chống trầy. - Liên kết lắp ráp bằng vis, bulon. Tiếp xúc nền bằng chân đế nhựa. Việt Nam 905,000
4 Bàn vi tính học sinh 2 chỗ
VTH2-02A
4 Cái Kích thước: D1200xR500xC750 Vật liệu: '- Bàn vi tính 2 đế đựng CPU + 2 bàn phím trượt trên thanh ray bi. - Khung sắt dày 1mm hàn liên kết có khí CO2 bảo vệ, sơn tĩnh điện.- Gỗ ghép cao su, sơn PU 3 lớp chống trầy, hậu dài 200mm.- Liên kết lắp ráp bằng vis, bulon. Tiếp xúc nền bằng chân đế nhựa. Việt Nam 1,890,000
5 Ghế phòng vi tính
H1G-02
8 Cái Kích thước: Ghế: 360x340x450-790mm Vật liệu:- Mặt ghế, lưng tựa gỗ ghép cao su dày 18mm, sơn PU 3 lớp chống trầy.- Khung sắt dày 1mm hàn liên kết có khí Co2 bảo vệ, sơn tĩnh điện.- Liên kết lắp ráp bằng vis, bulon. Tiếp xúc nền bằng chân đế nhựa. Việt Nam 369,600
6 Bảng lùa dành cho màn hình 65'
BT-06
1 Cái - Kích thước bảng (D x R x C): Kt bảng lọt lòng: 4500 x 1200x 25mm, Kt bảng phủ bì : 4550x1250x250mm Khung sắt 25x50mm, 20x20mm, dày 1.0mm Lớp 1: 2 bảng gắn cố định khung bảng nhôm U16 2 bên hông. Lớp 2: 2 bảng di động khung bảng nhôm U16 viền xung quanh 3 mặt Việt Nam 7,392,000
7 Máy vi tính để bàn giáo viên và học sinh
MVT-01
9 Bộ Máy vi tính bao gồm thi công lắp đặt đi dây hoàn thiện ( i5) 'Bộ vi xử lý : Intel® Core™ i5-12450H Processor, 2.0 GHz (up to 4.4 GHz), 12MB Cache, 8 Core 12 Thread (Alder Lake) Bảng mạch chủ : Hỗ trợ nền tảng Intel Alder/Raptor Lake-H45 Cổng Kết nối : '+ Bộ nhớ mở rộng: 2 x DDR4 3200, Max. Supports up to 64GB Memory + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe x16 slot (From CPU) supports x8 mode, 1 x PCIe 3.0 slot x1 (From Chipset) + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x LAN (RJ45), 3 x HD Audio Jack (Line-in, Front Speaker, Microphone) + Cổng kết nối bên trong: 2 x SATA 6Gb/s, 2 x M.2 (M Key) Socket, 1 x M.2 Wi-Fi & Bluetooth, 2 x USB 3.2 Gen 1 (hỗ trợ 4 x USB 3.2 Gen 1), 1 x USB 2.0 (hỗ trợ 2 x USB 2.0), 1 x F_Panel, 1 x COM, 1 x Front panel audio connector, 1 x Speaker, 1 x TPM header, 1 x CPU Fan Connector (4-pin), 2 x SYS Fan Connector (4-pin), 1 x 24PIN ATXPower Connectors, 2X2 ATX 12VPower Connectors, 1 x CASE_OPEN, Debug LED (Tích hợp 4 đèn chuẩn đoán lỗi), 1 x CLR_CMOS Bộ nhớ trong (Ram): 8GB DDR4 Ổ cứng SSD : SSD 256GB 'Giao tiếp mạng : Realtek RTL8111H / Gigabit LAN 10/100/1000 Mbps Cạc màn hình :Intel® UHD Graphics for 12th Gen Intel® Processors Cạc âm thanh : Realtek ALC897 7.1 Channels HD Audio Vỏ máy & Nguồn : Case – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 2 x USB 3.0, 2 x USB 2.0 Bàn phím & Chuột quang có dây (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) Màn hình : 'Kích cỡ màn hình: 24.5". Loại màn: IPS (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). Thời gian phản hồi: 2ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: HDMI, VGA. Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) Hệ điều hành : Windows 11 Pro (Bản quyền) Việt Nam 19,859,840
8 Màn hình tương tác 65 inch
MHTT-01
1 Cái Màn hình tương tác tích hợp Camera 65'' 'Màn hình tương tác tích hợp Camera Kích thước: 65 inch Vùng hiển thị: 1429(H)×804 (V)mm Độ phân giải 4K UHD: 3840 (H) × 2160 (V) Tần số quét: 60Hz Độ tương phản: 5.000:1(Typ.) Nguồn sáng đèn nền D-LED Cường độ sáng (Typ): 400 cd/㎡ Tuổi thọ đèn nền: ≥50000 hrs Tích hợp loa: 2 x 20W - Chạm và viết: Cảm ứng: Hồng ngoại 32 điểm Android, 40 điểm Windows Hỗ trợ hệ điều hành: Windows10/Windows8/Windows7/Windows XP/Android Chế độ viết: Bằng tay hoặc bằng bút Tích hợp hệ điều hành Android 13.0 hoặc cao hơn Chíp: T982 ; CPU: Quad-coreA55 1.92GHz; GPU: Mali-G52 MP2; RAM: 8G, ROM: 128G Tích hợp Bluetooth, Wi-Fi 'Cổng kết nối: Cổng phía trước: USB 3.0 x 2, HDMI in x 2, Touch USB x 1, TYPEC x 2, Keys x 1 Cổng kết nối phía sau: SPDIF x 1; RS232 x 1; USB2.0 x 1; HDMI IN x 2; TYPE-C x 1; TOUCH x 1; USB3.0 x 2; LINE OUT x 1; DP IN x 1; VGA IN x 1; PC AUDIO x 1; RJ45 OUT x 1; RJ45 IN x 1; HDMI OUT x 1 Cửa trượt bảo vệ hệ thống cổng kết nối, và hệ thống 8 phím chức năng phía trước giúp thao tác chức nhanh hơn, chính xác hơn, chống can thiệp không mong muốn. Chức năng khóa tín hiệu bật/ tắt thiết bị trái ý muốn từ phía trước kể cả bằng điều khiển Tích hợp camera 48M cùng 8 micro khoảng cách hoạt động lên đến 10m Nguồn cung cấp: 100-240V~ 50/60Hz Chất liệu: Khung hợp kim nhôm Kính cường lực: Kính cường lực cấp 7 chống nổ, xử lý chống chói AG Ngôn ngữ sử dụng đa ngôn ngữ trong đó có Tiếng Việt Việt Nam 51,029,200
9 Hệ thống camera ghi hình lớp học
HTCMR
1 Bộ Camera '– Camera IP ECO Smart Dual Light bán cầu – Độ phân giải 2MP cảm biến 1/2.8″ CMOS. – Độ nhạy sáng 0.02 [email protected]. – Hỗ trợ 2 MP (1920 × 1080)@25/30 fps – Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 15m, IR với khoảng cách 30m. – Tích hợp công nghệ chiếu sáng kép thông minh (Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode) – Chống ngược sáng (DWDR) tốt – Tính năng Phát hiện con người – Tích hợp sẵn MIC. – Tiêu chuẩn chống nước IP67 'Đầu ghi hình IP 8 kênh '- Đầu ghi hình IP 8 kênh 1 ổ cứng – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. – Băng thông đầu vào max 80Mbps – Hỗ trợ lên đến camera 12MP. – Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera. – Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF – Hỗ trợ 1 ổ cứng 20TB, hỗ trợ SMD 'Switch 8 port PoE chuyên dụng cho IP camera '-8 port PoE 10/100 Mbps hỗ trợ IEEE 802.3af/at -2 port LAN 100Mbps uplink trong đó 1 port kết nối với modem hoặc switch trung tâm, 1 port kết nối với đầu ghi -Công suất tối đa của mỗi port PoE 30W, tổng công suất tối đa 120W -Tích hợp extended mode (CCTV mode): các port PoE sẽ bị cô lập với nhau, chỉ kết nối với port uplink, truyền tín hiệu và nguồn với khoảng cách 250m. Tốc độ truyển dữ liệu tối đa của các port PoE khi chọn mode extended là 10 Mbps 'Ổ cứng chuyên dụng 2TB '– Ổ cứng HDD 3.5″ dung lượng 2TB. – Vòng quay: 6000rpm. – Bộ nhớ đệm cache: 32MB. – Chuyên dụng cho lưu trữ camera. – Giao tiếp SATA3, tốc độ 6Gb/s. 'Cáp mạng Cat 5E ( 305m ) - Cáp mạng tiêu chuẩn Cat 5e – Cáp 8 lõi đồng tiết diện 0.45mm. – Đường kính lõi đồng: 0,45 ± 0,01mm 25AWG – Đường kính sợi dây: 0,82 ± 0,05mm – Độ dày vỏ: 4,70 ± 0,50mm – Vỏ HDPE. – Cuộn màu xám, chiều dài 305m. Việt Nam 22,397,760
10 Hệ thống âm thanh giảng dạy
HTAT
1 Bộ 1 Amply Điện áp 220V-50Hz Công suất : 100W Nguồn ra : 4-16Ohm/100V 100W Hỗ trợ USB + Bluetooth 1 ngõ vào mic + 1 line in Tần số 20Hz -20KHz Sử dụng biến thế xuất âm đảm bảo âm thanh trung thực . Thích hợp cho giáo viên thuyết trình. 2 Loa Công suất âm thanh : 50W Vỏ hộp chống nước Đáp ứng tần số : 180 Hz-10 KHz Cường độ âm thanh : 90dB 1 Micro không dây Tần số cố định 600-800MHz; Mức độ ổn định tần số 0.005%; Phạm vi hoạt động 100dB Độ lệch trên đỉnh 45KHz; Điện áp 220V-60Hz; Adapter : DC12V 1 ăng ten thu phát và 1 dây tín hiệu 6.2; Gồm 1 bộ thu phát và 1 cây micro Phạm vi hoạt động : 50m - đáp ứng 100 tần số Việt Nam 10,459,680
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second