Purchasing teaching equipment and office equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing teaching equipment and office equipment
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
86.500.000 VND
Publication date
11:20 13/12/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
111/QĐ-THCSTT
Approval Entity
Than Thuoc Commune Secondary School
Approval date
11/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnp000007379 8415058611

Lê Ngọc Thắng

86.500.000 VND 12 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình hiển thị cường lực Kapas
Model: KPTV-65H
27 Cái - Thông số kỹ thuật. Kích thước màn hình: 65 inch.Đèn nền: DLED. Độ phân giải: 4K UHD (3840*2160).Kích thước máy: 1480.6*76*861.1mm.Kích thước tổng thể 1525*118*922mmt.Trọng lượng tịnh: 27kg.Trọng lượng thô 31kg. Giá treo khoảng cách lỗ tường 400*400mm.Khu vực hiển thị 1428.48 (H) x 803.52(V) mm.Màu sắc hiển thị 16,7M.Độ sáng 320 cd/m2.Tỷ lệ tương phản 5000:1.Tuổi thọ: 65000 giờ.Góc nhìn 178°.Công suất ra tối đa 10W * 2.Công suất ra tối đa 10W * 2.Cổng kết nối: HDMI, USB*2, RJ45 , CVBS, EARPHONE, COAX, …Điện áp xoay chiều 100-240V, 50/60HZ.Tổng điện năng tiêu thụ: ≤200W.Kính cường lực chống chói, chống cháy nổ dày 3mm với độ cứng 7H.Bảo hành: Bảo hành 12 tháng (1 đổi 1 trong vòng 3 tháng nếu lỗi do nhà sản xuất mà không khắc phục được).Hệ điều hành Android 14.CPU 4 Cores A55, GPU Mali-G52MC1.RAM 2GB, ROM 16GB Trung Quốc 2,300,000
2 Dây HDMI loại 10m cao cấp 4K Arigato
Arigato
2 Cái - Truyền tải video 4K Ultra HD ở tốc độ khung hình 50/60Hz (HDMI 1.4 chỉ có thể truyền tải nội dung 4k ở tốc độ khung hình 30Hz).Hỗ trợ tối đa 32 kênh âm thanh kỹ thuật số không nén (HDMI 1.4 chỉ hỗ trợ 8 kênh), cho trải nghiệm âm thanh cực tốt, tốt hơn nhiều so với âm thanh nổi 7.1.Hỗ trợ tần số lấy mẫu âm thanh 1536kHz giúp đồng bộ âm thanh với nội dung chiếu trên TV tốt hơn. Phân phối đồng thời 2 stream video tới nhiều người dùng (trên cùng 1 màn hình); phân phối đồng thời nhiều stream âm thanh tới nhiều người dùng.Hỗ trợ màn hình tỉ lệ 21:9; Extension CEC được bổ sung hỗ trợ điều khiển các thiết bị, màn hình, TV đang được kết nối vào cổng HDMI. Việt Nam 2,300,000
3 Ổ điện
ÔD
1 Cái Loại hai chân cắm, vỏ nhựa cao cấp Việt Nam 172,000
4 Dây dẫn diện
Trần Phú 2.1
1 Mét Loại Trần Phú, vỏ nhựa, lõi đồng loại 2x1.0 Việt Nam 480,000
5 Bảng trượt ngang 2 lớp
Bảng trượt
2 Cái -BẢNG TRƯỢT NGANG 2 LỚP, KT: 1,2x4m + Xuất xứ: Việt Nam. + Đat tiêu chuẩn ISO 9001:2015, ISO 14001:2015 và ISO 45001: 2018, + Bảo hành chính hãng: 24 tháng - HỆ RAY TRƯỢT: + Hệ ray trượt được làm bằng hợp kim nhôm nguyên khối dài 4,0m, kích thước tiêu chuẩn: 40x30x1,2mm dạng cong chữ C được sơn tĩnh điện màu CAFE hoặc màu TRẮNG SỨ phù hợp theo quy chuẩn TCVN 12513-6:2018/ISO 6362-6:2012 của nhôm thanh định hình và hợp kim nhôm chống ôxy hoá, giúp dẫn hướng bánh xe chuẩn, chạy êm và chịu lực tốt. Đặc biệt, với thiết kế ray nằm ngang, giúp bảng không bị kẹt phấn trong quá trình sử dụng. + Bánh xe đơn được đúc nguyên khối từ nhựa đặc, chịu được bào mòn, không bị bào mòn hay gãy chệch bánh trong quá trình sử dụng, đường kính bánh xe 2,6cm, trục bánh xe được làm bằng inox chống rỉ đường kính 6mm, chịu lực tốt . + Nút chặn 2 đầu ray được thiết kế bằng nhựa mềm chịu va đập và chặn được bảng không bị chệch ra khỏi ray, 2 đầu của bảng được gắn thêm đố sắt 20x40mm sơn tĩnh điện chống rỉ cùng màu ray, tạo độ thẩm mỹ và chắc chắn cho bảng. + Khoảng trống giữa của ray trượt để lắp tivi được gia cường sắt 20x20mm sơn tĩnh điện đồng màu ray trượt tạo độ thẩm mỹ và tăng độ cứng cho bảng. CẤU TẠO CÁC LỚP BẢNG: + Bề mặt bảng được làm bằng thép phủ sơn chống lóa 2 lớp nhập khẩu Hàn Quốc có dòng kẻ ô ly mờ 5x5cm, có đầy đủ CO – CQ chứng minh nguồn gốc xuất xứ, được kiểm nghiệm đạt chuẩn theo tiêu chuẩn KSD 3520:1995 và TCVN 6238-3:2011 về chất liệu thép dùng làm bảng viết, tiêu chuẩn mức độ giới hạn phơi nhiễm của một số nguyên tố độc hại. + Khung bảng được làm bằng nhôm chuyên dụng chống rỉ mạ anod hoặc sơn tĩnh điện chống rỉ cùng màu với màu ray trượt với kết cấu 3,6x3cm, có bo góc nhựa PP đồng mầu với màu nhôm tránh sắc nhọn, tạo độ thẩm mỹ cho bảng. + Cốt hậu phía sau bảng dày 20mm gồm:15mm cốt nhựa chống ẩm + 5mm Foaming nhập khẩu chống rung tuyệt đối khi viết, chống cong vênh, chịu ẩm và chịu nước 100% ngay cả khi để ngoài trời, loại cốt này chống được nước và độ ẩm, cốt dạng giấy tổ ong sẽ không thể chịu được ẩm và nước. - LẮP ĐẶT: Ke con sơn được dập và thép dày 2mm được mạ kẽm chống rỉ, có thể điều chỉnh được độ dài ngắn, giúp lắp đặt được dễ dàng và phù hợp với độ dày của từng loại tivi. - KẾT CẤU BẢNG: gồm 2 lớp bảng/-strong/-heart:>:o:-((:-h + Lớp thứ 1: gồm 2 bảng từ xanh viết phấn có dòng kẻ mờ 5x5cm, KT 1,0x1,22m cố định 2 bên đầu bảng + Lớp thứ 2: gồm 2 bảng từ xanh viết phấn phấn kẻ ô mờ 5x5cm KT 1,02x1,22m trượt trên hệ ray dài 4,0m, khi mở ra sẽ hở khoảng giữa 1160x2000 dùng màn tương tác hoặc tivi + Lớp bảng trượt có khoá gắn âm trên bề mặt bảng để bảo vệ tivi phía trong, cạnh ghép sát nhau của 2 bảng trượt được thiết kế bằng nẹp nhôm 5mm, giúp 2 bảng khi sát nhau liền mạch dễ dàng viết tràn từ bảng này sang bảng khác Việt Nam 10,900,000
6 Máy in
Máy in Laser đen trắng Canon LBP 246DW
3 Bộ - Chức năng In Wifi, In 2 mặt tự động, In từ thiết bị di động - Độ phân giải 600 x 600dpi - Khổ giấy in A4, A5, A6, B5, Legal, Letter - Loại mực in sử dụng Cartridge 070, Cartridge 070H - Khay đựng giấy 250 tờ - Khay chứa giấy đã in 150 tờ - Dung lượng 1GB - Màn hình hiển thị LCD đen trắng - Tốc độ in A4 (40 trang/phút) - Độ phân giải in 600 x 600 dpi Việt Nam 6,800,000
7 Hộp mực
Hộp Mực in Laser đen trắng CRG-070
3 Cái Model: CRG-070 - Loại mực: Mực in Laser đen trắng - Số lượng bản in: 3.000 trang với độ phủ 5%. Việt Nam 550,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second