Purchasing teaching equipment and office equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing teaching equipment and office equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
86.800.000 VND
Publication date
16:26 17/12/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
42/QĐ -THPK
Approval Entity
Phuc Khoa Commune Primary School
Approval date
03/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnp000007379 8415058611

Lê Ngọc Thắng

86.800.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy tính xách tay Dell vostro 3502,M
Dell vostro 3502
1 cái CPU: Intel Core i5 Loại CPU:1235UT Tốc độ CPU:1.3 GHz Bộ nhớ đệm:12 MB Tốc độ CPU tối đa: 4.4 GHz Loại RAM: DDR4 Dung lượng RAM: 8 GB Tốc độ Bus RAM:3200 MHz Loại ổ đĩa cứng: SSD Dung lượng ổ cứng: 512 GB Bộ xử lý đồ họa: Intel Iris Xe Graphics Loại màn hình: Tấm nền IPS; chống chói anti-glare; tần số quét 120Hz Trung Quốc 15,000,000
2 Màn hình hiển thị cường lực Kapas
Cường lực Kapas
2 cái Cấu hình, hệ điều hành Hệ điều hành Android 14 CPU 4 Cores A55, GPU Mali-G52MC1 RAM 2GB, ROM 16GB Trung quốc 23,000,000
3 Dây HDMI loại 10m cao cấp 4K Arigato
Arigato
4 Cái - Truyền tải video 4K Ultra HD ở tốc độ khung hình 50/60Hz (HDMI 1.4 chỉ có thể truyền tải nội dung 4k ở tốc độ khung hình 30Hz). Hỗ trợ tối đa 32 kênh âm thanh kỹ thuật số không nén (HDMI 1.4 chỉ hỗ trợ 8 kênh), cho trải nghiệm âm thanh cực tốt, tốt hơn nhiều so với âm thanh nổi 7.1 Hỗ trợ tần số lấy mẫu âm thanh 1536kHz giúp đồng bộ âm thanh với nội dung chiếu trên TV tốt hơn. - Phân phối đồng thời 2 stream video tới nhiều người dùng (trên cùng 1 màn hình); phân phối đồng thời nhiều stream âm thanh tới nhiều người dùng. - Hỗ trợ màn hình tỉ lệ 21:9; Extension CEC được bổ sung hỗ trợ điều khiển các thiết bị, màn hình, TV đang được kết nối vào cổng HDMI. Việt nam 575,000
4 Giá treo màn hình thẳng sát tường
Kapas
2 cái - Loại giá treo: Phẳng cố định - Màn hình: LCD 60 "-> 80" - Tâm lỗ: 300*300, 400 * 200, 400 * 400, 600 * 400, 600*600, 600*800, 600*1000 - Nghiêng: 0 ° - Khả năng tải: 90kg - Chất liệu: Thép Cán Nguội SPCC - Xử lý bề mặt: Sơn tĩnh điện - Màu sắc: Đen Việt Nam 524,000
5 Ổ điện
Ổ điện
2 Cái Loại hai chân cắm, vỏ nhựa cao cấp Việt nam 86,000
6 Dây dẫn diện
Dây điện
20 m vỏ nhựa, lõi đồng loại 2x1.0 Việt nam 24,000
7 Bảng trượt ngang 2 lớp
- BẢNG TRƯỢT NGANG 2 LỚP
2 cái - HỆ RAY TRƯỢT: + Hệ ray trượt được làm bằng hợp kim nhôm nguyên khối dài 4,0m, kích thước tiêu chuẩn: 40x30x1,2mm dạng cong chữ C được sơn tĩnh điện màu CAFE hoặc màu TRẮNG SỨ phù hợp theo quy chuẩn TCVN 12513-6:2018/ISO 6362-6:2012 của nhôm thanh định hình và hợp kim nhôm chống ôxy hoá, giúp dẫn hướng bánh xe chuẩn, chạy êm và chịu lực tốt. Đặc biệt, với thiết kế ray nằm ngang, giúp bảng không bị kẹt phấn trong quá trình sử dụng. + Bánh xe đơn được đúc nguyên khối từ nhựa đặc, chịu được bào mòn, không bị bào mòn hay gãy chệch bánh trong quá trình sử dụng, đường kính bánh xe 2,6cm, trục bánh xe được làm bằng inox chống rỉ đường kính 6mm, chịu lực tốt + Nút chặn 2 đầu ray được thiết kế bằng nhựa mềm chịu va đập và chặn được bảng không bị chệch ra khỏi ray, 2 đầu của bảng được gắn thêm đố sắt 20x40mm sơn tĩnh điện chống rỉ cùng màu ray, tạo độ thẩm mỹ và chắc chắn cho bảng. + Khoảng trống giữa của ray trượt để lắp tivi được gia cường sắt 20x20mm sơn tĩnh điện đồng màu ray trượt tạo độ thẩm mỹ và tăng độ cứng cho bảng. CẤU TẠO CÁC LỚP BẢNG: + Bề mặt bảng được làm bằng thép phủ sơn chống lóa 2 lớp nhập khẩu Hàn Quốc có dòng kẻ ô ly mờ 5x5cm, có đầy đủ CO – CQ chứng minh nguồn gốc xuất xứ, được kiểm Việt Nam 10,900,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second