Purchasing teaching equipment in 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchasing teaching equipment in 2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
192.500.000 VND
Publication date
22:55 31/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
168/QĐ-MN
Approval Entity
KIM SON NURSING SCHOOL NO. 1
Approval date
13/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8467233857 8467233857

Hộ kinh doanh Hoàng Thúy Mai

192.500.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ bàn ghế học sinh mầm non
BMG02
39 Bộ Bàn học sinh: 1 cái Kích thước: Dài 90* Rộng 48* Cao 50cm Chất liệu: Khung bàn bằng inox; Mặt bàn Gỗ tự nhiên Chất liệu: Mặt bàn Gỗ tự nhiên, Khung làm bằng inox Màu sắc: Phối các màu. Bàn có cơ cấu gấp chân, giúp dễ dàng xếp gọn và tiết kiệm không gian khi không sử dụng. Việt Nam 1,020,000
2 Bộ bàn ghế giáo viên mầm non chân gấp
GGV012
8 Bộ Bàn gỗ Giáo viên mầm non chân gấp: – Sử dụng bàn gỗ cao su, màu sắc hài hòa mọi không gian. – Thông tin sản phẩm Bàn gỗ mầm non chân gấp: – Kích thước: Dài 90* Rộng 48* Cao 50cm. – Màu sắc: Màu gỗ sơn phủ bóng – Chất liệu: Mặt bàn Gỗ tự nhiên sơn phủ bóng. – Chân bằng sắt sơn tĩnh điện, có thể gấp gọn được, chân lót nhựa chống xước nền nhà, tránh va chạm. Chất liệu: Hợp kim, Gỗ Kích thước: rộng 30x dài 32x Cao mặt ghế 35/Cao cả ghế 63cm Thiết kế nhỏ gọn, nhẹ tiện lợi phù hợp với mọi không gian và di chuyển dễ dàng. Chịu tải trọng lên tới 100kg Chất liệu nhựa nguyên sinh cao cấp HPPE không gây hại cho con người. Việt Nam 990,000
3 Bộ máy tính để bàn lắp ráp
PC05GT
3 Bộ Bo mạch chủ: Model MSI H510MB: CPU hỗ trợ: Intel; Chipset: NTEL H470. RAM hỗ trợ: 2x DDR4, Maximum Memory Capacity 64GB Memory Support 2933/ 2666/ 2400/ 2133 MHz Supports 1R 2133/ 2666/ 2933 MHz for Intel® Core™ i9/ Core™ i7 CPU Supports 1R 2133/ 2666 MHz for Intel® Core™ i5/ Core™ i3/ Pentium® Gold and Celeron® CPU. Kích cỡ mATX 202mmx236mm. - Bộ vi xử lý: CPU Intel Core i5-10400 (2.9GHz turbo up to 4.3GHz, 6 nhân 12 luồng, 12MB Cache, 65W) - Socket Intel LGA 1200. Bộ nhớ hỗ trợ tối đa128GB, DDR4-2666Mhz, Điện áp tiêu thụ tối đa 65W - Bộ nhớ trong: Ram Hãng Lexar kí hiệu DDR4 Dung lượng 8GB Buss 3200 Mhz - Vỏ cây máy tính thương hiệu: Xigmatek, Kí hiệu mã XA-20 (ATX). Kích thước casE 370 x 188 x 413 mm. Hỗ trợ số lượng ổ cứng 2x Ổ cứng SSD/HDD 2.5" và 1x Ổ cứng HDD 3.5". Chất liệu Nhựa, kim loại cao cấp. Hỗ trợ quạt tản nhiệt. 07 Khe mở rộng. Độ dài tối đa card màn hình GPU: 330mm. - Ổ cứng SSD Thương hiệu: LEXAR, model: NS100 256GB Sata3 2.5-inch. Dung lượng 256GB; Kết nối SATA . Kích thước 2.5"; Tốc độ đọc 520MB/s - Nguồn máy tính thương hiệu Xigmatek model X350. Công suất : 250W Trung Quốc 13,000,000
4 Máy in Laser đen trắng HP M211dw 9YF83A
M211dw 9YF83A
3 Cái Loại máy: In laser trắng đen Khổ giấy in: A4; A5; A6; B5 (JIS) Tốc độ in: Lên đến 29 trang / phút Tốc độ xử lý: Lên tới 500 MHz Bộ nhớ ram: Lên đến 64 MB Độ phân giải: Lên tới 600 x 600 x 1 dpi Chuẩn kết nối: 1 cổng Hi-Speed USB 2.0; 1 cổng Fast Ethernet 10/100Base-TX; 1 Wireless 802.11b/g/n (2.4/5.0Ghz) với Bluetooth® Low Energy Chức năng đặc biệt: In 2 mặt tự đông Trung Quốc 5,000,000
5 Smart Tivi Samsung 4K 75 inch 75DU7700 Crystal UHD
75DU7700 Crystal UHD
2 Cái Loại Tivi: Smart TV Kích thước màn hình: 75 inch Độ phân giải: 4K Ultra HD (3840 x 2160px) Bluetooth: v5.2 Kết nối Internet: Wifi 5, Ethernet (LAN) Cổng HDMI: 3 cổng Cổng USB: 1 cổng Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical (Digital Audio Out) Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2C Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS Các ứng dụng sẵn có: Web Browser, Netflix, YouTobe - GIÁ TREO TIVI 75 INCH - Cáp HDMI 10m Việt Nam 23,000,000
6 Bàn phòng họp:
BH07T
1 Cái Kích thước Rộng 60x dài 120 x cao 75cm – Chất liệu: gỗ MDF sơn PU cao cấp – Độ mới: Mới 100% chưa qua sử dụng – Màu sắc: Nâu cánh dán Việt Nam 2,800,000
7 Đầu bàn quây tròn phòng họp
BA019
2 Cái Kích thước: Rộng 60 x dài 240 x cao 75cm – Chất liệu: gỗ MDF sơn PU cao cấp – Độ mới: Mới 100% chưa qua sử dụng – Màu sắc: Nâu cánh dán Việt Nam 4,000,000
8 Ghế gỗ tự nhiên bọc da
G062
20 Cái Ghế có 4 chân tĩnh, khung gỗ tự nhiên toàn bộ - Khung tự uốn cong liền chân - Đệm tự bọc PVC bền đẹp Kích thước: Rộng 360 x sâu 460 x cao 950 mm Việt Nam 950,000
9 Ghế đôn Inox
G1TN0X
150 Chiếc Kích thước: Rộng 385 x sâu 385 x cao 445 mm Dung sai kích thước: ± 5 mm Chất liệu: Inox Kiểu dáng: Ghế đôn chân tĩnh bằng inox bên dưới có miếng lót nhựa tránh xước sàn+ Mặt ngồi hình tròn bằng inox mặt sần + Mặt ghế đường kính 270 mm + Ghế có thể xếp chồng tiện lợi khi không sử dụng Việt Nam 100,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second