Replacement medical supplies by machine

        Watching
Tender ID
Views
32
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Replacement medical supplies by machine
Investor
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Bắc Giang
Bidding method
Online bidding
Tender value
99.900.000 VND
Estimated price
99.900.000 VND
Completion date
16:57 14/09/2022
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
30 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0104275249 0104275249

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÁI AN

99.900.000 VND 99.900.000 VND 30 day 30 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Đầu đo SpO2
TL-201T, Hãng sx: Nihonkohden , Xuất xứ : Nhật Bản
9
Chiếc
Hàng hóa tham dự thầu được phân nhóm 3 theo Thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/7/2020 của Bộ Y tế có thông số, đặc tính kỹ thuật như sau: - Độ dài dây nối ≥ 1.6 m - Phạm vi nhiệt độ để độ chính xác SpO2 được đảm bảo: 18 đến 40°C - Loại kẹp vào ngon tay dùng cho người lớn và trẻ từ 20 kg trở lên.
null
6,600,000
2
Dây điện tim 3 điện cực
BR-903P, Hãng sx: Nihonkohden , Xuất xứ : Nhật Bản
7
Chiếc
Hàng hóa tham dự thầu được phân nhóm 3 theo Thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/7/2020 của Bộ Y tế có thông số, đặc tính kỹ thuật như sau: Loại cáp nối dùng cho cáp điện tim loại 3 điện cực. Chiều dài dây ≥ 1 m
null
3,000,000
3
Bao đo huyết áp
S951D,Hãng sx: Nihonkohden , Xuất xứ : Nhật Bản
13
Chiếc
Hàng hóa tham dự thầu được phân nhóm 3 theo Thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/7/2020 của Bộ Y tế có thông số, đặc tính kỹ thuật như sau: Kích thước bao tối thiểu 13 cm, dải rộng bao từ ≤ 23 cm ÷ ≥ 33 cm
null
1,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second