Set up the base broadcasting system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Set up the base broadcasting system
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
252.768.600 VND
Publication date
11:07 08/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
11/QĐ-VHXH
Approval Entity
Department of Culture and Society of Mau Due commune
Approval date
03/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108943070 0108943070

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ GIA HOÀNG

252.768.600 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Chi phí nhân công, vật tư phụ thi công
NHANCONG
9 Gói Phụ kiện lắp: công tơ, đinh vít, tắc kê, băng keo... Việt Nam 2,440,800
2 Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
IRGH-200
9 Bộ Hệ điều hành: Linux Antena gắn ngoài: 3G/4G antenna, GPS antenna Kết nối đài truyền thanh 3 cấp: Trung ương, tỉnh và huyện. Cảm biến hoạt động của loa: 4 cảm biến theo dõi hoạt động của từng loa, xác định được từng vị trí loa bị hỏng hoặc vặn nhỏ. Công suất ngõ ra âm thanh: 2 x 100W 4 transitor Rơle có bảo vệ, thiết bị khi hiệu điện thế U<90V và U>240V; mất pha; đứt dây trung tính… Trở kháng: 4Ω - 8Ω Điều chỉnh âm lượng: 9 mức Cổng cắm micro: 01 jack 6.5mm Công tắc cấp nguồn: Tự động theo bộ hẹn giờ hoặc luôn bật Cài đặt lịch bộ hẹn giờ: Theo tuần hoặc từng ngày Số lần cài đặt bộ hẹn giờ: 8 lần/ ngày Thời gian chờ của bộ hẹn giờ: 100 giờ khi mất điện Số đường loa ra: 4 đường/ 2 kênh Quạt tản nhiệt: Kích thước 6cmx6cm Jack cắm nguồn: 3 chân, có cầu chì bảo vệ Nguồn điện sử dụng: 220V / 50Hz. Vỏ hộp thết bị: Vật liệu chế tạo thép 1,2mm, sơn tĩnh điện, chịu được mưa nắng, lắp đặt được ngoài trời, có khóa bảo vệ thiết bị. Kiểm tra từ xa thông tin SIM của thiết bị qua tin nhắn trên phần mềm bao gồm: gói cước, Serial SIM, tài khoản.. Xác thực và mã hóa các thông tin đăng nhập, cơ chế đăng nhập bằng mã OTP 1 lần và tính năng lấy lại mật khẩu qua tin nhắn SMS Chuyển đổi từ văn bản sang giọng nói trực tiếp trên phần mềm, hỗ trợ cả 3 miền Bắc, Trung, Nam; Giọng đọc có ngữ điệu gần với giọng tự nhiên Đã bao gồm chi phí phần mềm điểu khiển kết nối chung toàn bộ hệ thống truyền thanh Internet. Bảo hành 12 tháng Phần mềm quản lý cụm thu phát của cùng nhà sản xuất: Có giấy chứng nhận đăng ký quyền tác giả; Có chứng nhận đáp ứng yêu cầu an toàn thông tin theo thông tư 39/2020/TT-BTTTT ngày 24/11/2020 kèm báo cáo tuân thủ. Có xác nhận kiểm tra đánh giá an toàn thông tin kèm danh sách yêu cầu kiểm tra tối thiểu 17 tiêu chí. Phần mềm truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin của cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông có khả năng kết nối, trao đổi dữ liệu với hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh theo văn bản số 2455/BTTTT-TTCS ngày 27/6/2023 của Bộ Thông tin và truyền thông về việc Hướng dẫn nghiệp vụ về chức năng, tính năng kỹ thuật của Hệ thống thông tin nguồn trung ương và Hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh - Phiên bản 2.0 Giấy chứng nhận đạt tiêu chuẩn ISO 9001: 2015 Việt Nam 20,520,000
3 Loa phóng thanh
GH-25P
18 Chiếc Công suất 25W Chất liệu vành: Nhôm Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 1,080,000
4 Dây điện
VCTFK
135 Mét Bảo hành 12 tháng Việt Nam 14,040
5 Dây tín hiệu âm thanh
CAT3OUTDOOR
180 Mét Kích thước lõi: 2x2x0,5mm2; Bảo hành 12 tháng Việt Nam 21,600
6 Gông đai bắt loa lên cột điện
GONG
9 Bộ Thép V4 cắt ghép,hàn giữ thép ống tròn rỗng ở giữa thanh thép V4 để lồng qua cột thép phi 60, đã khoan lỗ bắt vít 2 đầu thanh thép và lỗ bắt vít trên thép Ống tròn kèm 2 thanh thép ngang V4 đã khoan lỗ bắt vít (bộ gồm 2 chiếc) Việt Nam 324,000
7 Cột lắp đặt loa độ dài 3m
COT
9 Bộ Thép tròn Phi 60, có lỗ lắp loa Việt Nam 702,000
8 SIM 3G, 4G cho 01 bộ thiết bị
SIM
9 Cái Lưu lượng: Có 30Gb data 4G tốc độ cao /30 ngày sử dụng. (Sử dụng 1Gb/ ngày) Thời gian sử dụng: 12 tháng Việt Nam 1,296,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second