Shop for horizontal sliding tables and TV mounting frames

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shop for horizontal sliding tables and TV mounting frames
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
79.900.000 VND
Publication date
17:30 13/12/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
90/QĐ-ND
Approval Entity
Nguyen Du Secondary School
Approval date
11/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn6000484168 6000484168

PHUOC HAI INFORMATICS LIMITED COMPANY

79.900.000 VND 7 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn (trung học) trượt ngang 1200 x 3600
Hàng gia công
10 Cái -Hãng sản xuất: Đại Phú -Xuất xứ: Việt Nam -Sản xuất năm 2024 Chất liệu: 1.Khung Bảng: -Bảng trượt 2 lớp Hệ ray trượt: Làm bằng hợp kim nhôm nguyên khối 26mm x 42mm x 1.2mm chắc khỏe, giúp dẫn hướng bánh xe chuẩn, chạy êm và chịu lực tốt. Mặt cắt của ray dày 10mm, các đầu cắt của ray được bịt bằng đầu bịt nhựa tránh sắc nhọn. -Thiết kế ray nằm ngang, giúp bảng không bị kẹt phấn trong quá trình sử dụng và hệ thống gồm ray trên dưới đồng bộ giúp bảng không bị lệch hướng trong quá trình di chuyển. -Bánh xe đơn được đúc nguyên khối từ nhựa Pom, không bị bào mòn hay gãy chệch bánh trong quá trình sử dụng. -Nút chặn 2 đầu ray được thiết kế bằng Cao Su, chịu va đập và chặn được bảng không bị chệch ra khỏi ray. -Kết cấu bảng: gồm 2 lớp: + Lớp thứ nhất: 2 bảng từ xanh thương hiệu DONGBU KOREA in ôly chìm 5x5 cm, kích thước 1210 x 915mm cố định về 2 bên bảng. + Lớp thứ 2: 2 bảng từ xanh thương hiệu DONGBU KOREA in ôly chìm 5x5 cm, kích thước 1210 x 915mm trượt trên hệ ray trượt dài 3600mm. -Cốt bảng dày 23mm được gia cường bởi 2 lớp: cốt nhựa 8mm + cốt dạng tổ ong dày 15mm giúp cho bảng tăng độ chịu lực, chắc chắn và chống rung tuyệt đối -Mặt bảng bằng thép chống lóa nhập khẩu Hàn Quốc đáp ứng tiêu chuẩn JIS G3312 CGCC, chất liệu mặt bảng đạt đạt tiêu chuẩn thử nghiệm đạt tiêu chuẩn thử nghiệm EPD International -Phần trống để lắp tivi hoặc bảng tương tác là 1760mm -Mặt trong 2 bảng trượt sử dụng thanh nhôm liên kết chỉ 3mm giúp 2 bảng khi trượt sát vào nhau liền khối. -Khung nhôm Hộp đúc nguyên khối 4 góc bo tròn chuyên dụng (góc bo nhựa sử dụng công nghệ chống hở) xuất xứ từ Đài Loan -Kết cấu vững chắc tạo lực tì ổn định giúp giáo viên viết tốt hơn. 2.Lắp Đặt: -Bảng lắp nguyên khối và đóng gói hoàn chỉnh khi giao hàng. -Bảng được lắp bằng hệ Pass chuyên dụng sơn mạ kẽm chống rỉ có thể điều chỉnh khoảng cách từ tường ra trong khoảng 140mm đến 180mm, để phù hợp lắp Tivi, Màn Hình Tương Tác or Máy Chiếu 3. Bộ tiêu chuẩn: -Bảng được sản xuất và kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015, ISO 14001:2015 và ISO 45001: 2018, TCVN 6238-1:2017, TCVN 6238-2:2015, TCVN 6238-3:2011 an toàn cho học sinh 4. Bảo hành: 12 tháng. Việt Nam 7,500,000
2 Khung treo tivi từ 55” -85” M85T
hàng gia công
10 Cái Hàng gia công Xuất xứ: Việt Nam Năm sản xuất: 2024 Công Nghệ Sơn Tĩnh Điện Sử Dụng Cho Tivi 55-82 Inch Kiểu dáng gọn nhẹ , chắc chắn Kích thước: Ngang: 66cm, Cao: 54cm Khả năng chịu tải: Được thiết kế để chịu tải lên đến 70kg Bảo hành 12 tháng Việt Nam 490,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second