Shop for smart classroom equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shop for smart classroom equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
112.270.000 VND
Publication date
17:44 28/11/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
05/QĐ-THKT1
Approval Entity
KIEN THO PRIMARY SCHOOL 1
Approval date
19/08/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2803018304 2803018304

GIA PHAT GENERAL COMPANY LIMITED

112.270.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình cảm ứng tương tác 75inch
VNB75
1 Cái Kích thước: 75'' Màu bezel: Khung nhôm (màu đen và màu xám) Đèn nền: D-led Vùng hoạt động: 1895.04 * 1065.96 mm Độ phân giải: 3840 x 2160/UHD Tỷ lệ khung hình: 16:9 Tỷ lệ tương phản: 4000:1 Màu sắc: 1,07 tỷ màu Độ sáng: 350cd/m2 Góc nhìn: 178° Độ cứng của kính: Cấp độ Mohs-7 Bề màn hình: Kính chống lóa dày 4mm Công nghệ: Cảm ứng hồng ngoại Điểm tiếp xúc: 20 điểm tiếp xúc Độ chính xác cảm ứng: ±2mm(Windows) Recognition: Bút stylus ngón tay hoặc thụ động Tỷ lệ phản hồi: < 4ms (một chạm) <10ms (đầu vào cảm ứng tối đa) Kích thước đối tượng tối thiểu: 2mm Thời gian đáp ứng: <5 ms Khe cắm OPS của Windows: OPS &; OPS-C Tiêu chuẩn Intel Điểm phát sóng: Yes; Bluetooth: V 5.0; WiFi: WIFI 6E Hệ điều hành :Win10/Win8/Win7/Mac OS /Android/Chrome Hệ điều hành: Phiên bản Android: Android 11.0 Chipset: Amlogic T982; CPU: 4×ARM Cortex-A55; GPU: RM Mali-G52 RAM: DDR4 4GB; ROM: 32GB Compliant with: Windows; Mac; Linux; Cổng trước: USB3.0 * 2 (Public), Touch out USB type B * 1, HDMI in 2.0 * 1, Type C* 1; Loa: 15W*2 Kết nối mặt sau: (Mini MIC In*1;. RS232*1; OPTICAL OUT*1; VGA*1; PC AUDIO IN*1; RJ45 in*1; (Mini)LINE OUT*1; TOUCH OUT(USB3.0)*1; HDMI in*2; USB2.0*1; 10.USB3.0*1; Kích thước: 1706* 91.2*10008.5 mm. Đóng gói: 1696.66*1240*200 mm Trọng lượng: 55 kg±2. Đóng gói: 65 kg Phụ kiện: Bút 3 cái; điều khiển từ xa 1 cái; dây nguồn 2m 1 cái; bộ giá treo tường; khoá không dây(tuỳ chọn); xe đẩy di động(tuỳ chọn); bút thông minh(tuỳ chọn) Các phần mềm hỗ trợ giảng dạy đi kèm Trung quốc 71,500,000
2 Máy chiếu vật thể 13,0 mega pixels 
VNB 500S
1 Cái Máy chiếu vật thể VNB 500S-4K Cảm biến hồng ngoại: 1/3.06" CMOS Cảm biến hình ảnh: 13,0 mega pixels Độ phân giải độ phân giải lên tới 4K : 4160 * 3104;4K;1080P Tốc độ khung hình: 30FPS @ 1080P; 15FPS @ 4K Hệ thống quang học: Ống kính: F=2.8 Zoom kỹ thuật số: 100X Xoay hình ảnh: 90o, 135o, 180o, 360o Vùng chụp: Tối đa A3 = 16,5 "x11,7"/ 420mmx297mm Hệ thống đèn: Ánh sáng tự nhiên, đèn LED tuổi thọ cao Chế độ âm bản, dương bản: Có Chế độ màn hình chia nhỏ: Có Cân bằng trắng: Tự động / ánh sáng ban ngày Quay hình ảnh theo phương thẳng đứng: Có Hiệu ứng hình ảnh: Màu sắc (Đen & trắng) Rõ nét/mờ Màu sắc: màu đen Cổng tín hiệu: USB 2.0; Type-C Nguồn điện vào: 12V, 1A Kích thước máy khi mở ra (W x D x H): 280 x 140 x 321mm Trọng lượng: 1Kg Xuất xứ: Trung Quốc Trung quốc 7,500,000
3 Bộ bảng từ 4 cánh, 2 bảng cố định, 2 bảng chạy trên khung
BT4TR
1 Cái Bảng lùa thông thường gồm 4 bảng từ mặt bảng Dongkuk Hàn Quốc, 2 bảng cố định, 2 bảng treo trên ray có thể trượt trong ngoài KT: 1290x4070 1 bộ khung sắt sơn tĩnh điện treo tường dài 4070m Phụ kiện: Khay phấn, chốt bật inox, bánh xe treo ray, U ốp bảng trượt, ray nhôm Việt Nam 8,800,000
4 Bộ phát định tuyến WiFi RG
EW1200
1 Cái Là một bộ định tuyến tiêu dùng không dây băng tần kép 1200M, được thiết kế đặc biệt cho căn hộ, nhà ở tự xây dựng, cửa hàng bán lẻ nhỏ và các trường hợp khác. Thiết bị sử dụng truy cập tần số kép, ít nhiễu sóng không dây, làm việc với công nghệ Reyee Mesh độc đáo, nó loại bỏ hoàn toàn những trở ngại về cấu hình và cài đặt do nhiều thiết lập mạng và tiện ích bổ sung thiết bị. Ứng dụng thân thiện với người dùng, cùng với kiểm soát của phụ huynh. Phím tăng tốc trò chơi và các chức năng Wi-Fi độc quyền của nhà thông minh..v.v. - Bộ định tuyến cung cấp 1 cổng WAN 10 / 100Mbps và 3 cổng LAN 10 / 100Mbps, băng thông truy cập tối đa 100Mbps. Số lượng khách hàng được đề xuất là 48 bao gồm 24 thiết bị đầu cuối không dây. - Thiết bị mạng wifi hỗ trợ cả 2.4GHz và 5GHz và hoạt động đồng thời, cung cấp tốc độ không dây tối đa 300Mbps ở 2.4G, 867Mbps ở 5G và 1167Mbps trên mỗi bộ định tuyến. Nó làm giảm nhiễu không dây và độ trễ, do đó cải thiện hiệu suất truy cập Internet của thiết bị đầu cuối và trải nghiệm của người dùng. Trung Quốc 2,500,000
5 Bộ Camera giám sát 3.0 mega kèm thẻ nhớ 256GB
A32EP
1 Cái Độ phân giải 1/2.8″ 3.0 Megapixe Progressive scan CMOS '224- Độ nhạy sáng tối thiểu 0.01lux/F2.0(color),0lux/F2.0(IR on) - Ống kính cố đinh 3.6mm, Tầm xa hồng ngoại 10m - Tích hợp míc và loa, đàm thoại 2 chiều, tích hợp Wi-Fi - Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD, Max 256 GB Thẻ nhớ 256GB: Tương thích với tất cả các thiết bị hỗ trợ chuẩn micro SD , Dùng cho các sản phẩm : smartphone cao cấp, tablet của SAMSUNG (galaxy s8.9.10.. , note 8 .9.10..), SONY, LG v.v..và camera hành trình, camera action, flycam ...máy ảnh MIL, hoặc GoPro Hero3, Hero3 +, Hero4, và Hero +. Trung Quốc 2,500,000
6 Bộ Bàn ghế giáo viên chuyên dụng
BG
1 Bộ Bộ Bàn ghế giáo viên chuyên dụng Xuất xứ: Việt Nam - Bàn kích thước 1200×600×750 mm - Chân sắt hộp 25x25x1mm sơn tỉnh điện, phần gỗ ván cốt răm phủ mêlamin độ dầy ván 18, mặt bàn có lắp ô kính và hộp khóa để máy tính, kích thước 550×400mm - Kích thước tủ kỹ thuật: 500 x 500 x 600 mm. - Tủ có sẻ rãnh thoát khí, và khoan lỗ tròn để luồn dây -Kích thước ghế: 400x400x450mm Khung ghế thép sơn tĩnh điện, mặt bàn gỗ công nghiệp nhập khẩu phủ MFC chống xước, chống cháy. Việt Nam 3,500,000
7 Dây tín hiệu HDMI 30M
10114
1 Sợi Chuẩn cáp HDMI 2.0, tích hợp Ethernet Tốc độ truyền dữ liệu: 10,2 Gb/s Hỗ trợ tối đa 32 kênh âm thanh kỹ thuật số không nén (HDMI 1.4 chỉ hỗ trợ 8 kênh) Cáp được cấu tạo từ lõi làm bằng đồng nguyên chất, đầu HDMI được mạ vàng 24k, có chữ Ugreen in nổi ở hai đầu jack cắm Cáp HDMI 2.0 mã 40416 dài 15m chính hãng Ugreen cao cấp hỗ trợ âm thanh Dolby TrueHD và DTS-HD Master Audio ™, HDCP compliant Cáp HDMI 2.0 mã 40416 dài 15m chính hãng Ugreen hỗ trợ HDCP compliant, HDMI Ethernet Channel, Ethernet, 3D, 4K HDMI Ethernet Channel – Thêm mạng tốc độ cao vào một liên kết HDMI, cho phép người dùng tận dụng đầy đủ các thiết bị IP-kích hoạt của họ mà không cần cáp Ethernet riêng biệt Trung quốc 2,000,000
8 Dây USB 30M
10325
1 Sợi Chipset tích hợp đảm bảo chất lượng tín hiệu tốt để đáp ứng đặc điểm kỹ thuật USB; Mở rộng các thiết bị USB của bạn lên đến 10m-30m Tương thích với USB 2.0 / 1.1 Nối dài USB không cần điện cấp ngoài Không cần cài đặt , chỉ cần cắm và sử dụng Hỗ trợ Win98 / 2000 / XP / Vista / 7/8, Mac os V9.0 hoặc cao hơn; Đèn LED báo để theo dõi tình trạng hoạt động của cáp dễ dàng; (25m / 30m) Đầu cáp được mạ kim loại màu vàng giúp tiếp xúc tốt nhất Trung quốc 1,500,000
9 Dây điện 2x1.5mm
2x1.5
100 m Lõi dây: bằng đồng - Số lõi: 2 - Tiết diện: 0,5mm2 đến 10 mm2 - Điện áp: 300 - 500 V Việt Nam 25,000
10 Ống gen nhựa PVC bảo vệ dây điện, dây tín hiệu
D20
100 m Ống luồn dây điện mềm được làm từ nhiều chất liệu khác nhau tùy theo từng hoàn cảnh và điều kiện môi trường làm việc, nhưng hầu hết các sản phẩm ống ruột gà đều được làm từ chất liệu PVC cao cấp hoặc thép. Ống mềm có tính đàn hồi và co dãn cao. Việt Nam 20,000
11 Ổ cắm 3 chấu chuyên dụng
PB0R022
3 Cái Điện áp :220VAC- 50Hz Công suất: 2000W Dòng điện tối đa: 10A Kích thước : 46.5 x 58.5 x 32mm Việt Nam 500,000
12 Dây mạng CAT6
CAT6
70 m Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet. (IEEE 802.3ab). - Băng thông lên tới 600 MHz. - Hiệu suất 3dB NEXT trên chuẩn Cat 6. - Dây dẫn đồng dạng cứng - solid, đường kính lõi 23 AWG. - Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.0097in. - Vỏ bọc: 0.025in, PVC, nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C. - Vỏ cáp CM với nhiều chuẩn màu như: Trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gó Trung Quốc 21,000
13 Vật tư phụ: Vít. Nở, dây thít, băng dính điện…vv
VTP
1 Gói Giá treo, Đinh, vít, nở, đai treo, băng dính, bulong…vv Việt Nam 1,000,000
14 Nhân công lắp đặt thiết bị
Gói
1 Phòng Thi công lắp đặt thiết bị Việt Nam 2,000,000
15 Vận chuyển thiết bị
Xe
1 Chuyến Vận chuyển thiết bị Việt Nam 2,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second