SHOP HOLIDAY LED SCREEN

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
SHOP HOLIDAY LED SCREEN
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
159.822.000 VND
Publication date
11:09 29/05/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
118/QĐ-TTHCSNBK
Approval Entity
Nguyen Binh Khiem Secondary School
Approval date
29/05/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0400515395 0400515395

LÊ TRẦN NGỌC TÂM

159.822.000 VND 3 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình Led P2.5 indoor, full màu (loại trong nhà).- Kích thước Led hiển thị hình ảnh: Rộng 3.200mm * Cao 1.760mm = 5,63 m2 Cấu tạo chính của Màn hình led P2.5 indoor
0
5.63 m2 Tấm module Led P2.5 trong nhà (Bảng led ma trận trong nhà Q2.5H kích thước 3200*1760), full màu: . Hãng sản xuất: QiangLi / . Kích thước của Module P2.5: 320mm * 160mm . Độ phân giải Module: 128 x 64 (Pixel) . Khoảng cách điểm ảnh: 2.5mm . Mật độ điểm ảnh: 160.000 pixel/m2 . Thành phần: SMD 3 in 1 (SMD2020) . Cấu tạo điểm ảnh: 1R1G1B . Độ sáng: ≥ 500cd/m2 . Tần số làm mới ≥ 3.840hz . Chế độ quét: 1/32 scan . Khoảng cách tầm nhìn: 2.5m đến 100m . Góc nhìn: H≥140°±10; V≥130°±10 . Tuổi thọ led: 100.000 giờ . Công suất tiêu thụ: < 24 W/tấm . Module led P2.5 QiangLi (Q2.5H Qiangli) là lựa chọn hàng đầu thị trường led hiện nay. Với khả năng hiển thị với độ nét cao, màn hình này phù hợp cho cả các sự kiện nhỏ và lớn, mang lại trải nghiệm mạnh mẽ và ấn tượng . Và có các file hồ sơ kỹ thuật kèm theo Cam kết: gửi lại cho đơn vị sử dụng 3 tấm module led làm sơ cua khi có sự cố phát sinh Chế độ hỗ trợ bảo hảnh sửa chữa 1 đổi 1 với bất kỳ lỗi ở phần thiết bị nào trogn bảng led lên đến 24 tháng Trung Quốc 103,732,200
2 Card thu tín hiệu
DH 7512
17 cái Card thu tín hiệu: . Mã hiệu: DH 7512 (s) , Hãng sản xuất: Novastar / China . Tín hiệu đầu vào: 2*Lan (RJ 45) . Tín hiệu đầu ra: 12 x HUB75 . Hỗ trợ độ phân giải lên đến 512×384@60Hz . Hỗ trợ các chức năng đa dạng như hiệu chuẩn độ sáng và màu sắc ở mức pixel, điều chỉnh nhanh các đường viền sáng hoặc tối, 3D, điều chỉnh gamma riêng lẻ cho RGB và xoay hình ảnh theo bước 90°, DH7512-S có thể cải thiện đáng kể hiệu ứng hiển thị và trải nghiệm người dùng. . DH7512-S sử dụng 12 kết nối HUB75E tiêu chuẩn để giao tiếp và hỗ trợ lên đến 24 nhóm dữ liệu RGB song song. . Khi thiết kế phần cứng và phần mềm của DH7512-S, việc thiết lập, vận hành và bảo dưỡng trên hiện trường đều được xem xét, cho phép việc thiết lập dễ dàng hơn, vận hành ổn định hơn và bảo dưỡng hiệu quả hơn. Trung Quốc 13,651,000
3 Bộ đổi nguồn điện
0
20 cái . Hãng sản xuất: CL / China . Nguồn điện vào: 200V-240V AC . Nguồn điện ra: 5V-60A DC . Loại nguồn siêu mỏng, nhỏ gọn, loại đấu nối 2 đầu . Là loại nguồn điện chuyên dùng cho màn hình Led Trung Quốc 13,970,000
4 Hệ thống dây điện, dây tín hiệu
0
1 trọn gói Xuất xứ: Việt Nam . Các loại dây điện có tiết diện: 4.0/2.5/1.5/0.75 .... . Dây cáp mạng Lan: Cat6 . Dây cáp tín hiệu cho tấm modueled . Vật tư phụ khác và nhân công thực hiện: ..... Việt Nam 3,300,000
5 Hệ khung màn hình Led
0
1 trọn gói . Kết cấu hệ khung màn hình led: Được gia công bằng thép hộp mạ kẽm 20*40*1,2mm và các loại thép khác... . Xung quanh được bọc kín bằng alu tráng kính . Vật tư phụ khác Việt Nam 7,700,000
6 Nhân công vận chuyển và lắp đặt hoàn thiện
0
1 trọn gói Nhân công vận chuyển và lắp đặt hoàn thiện Việt Nam 5,500,000
7 Bộ xử lý hình ảnh (đầu xử lý hình ảnh)
0
1 cái . Kiểu loại: VP210H (HD - VP210H) . Hãng Novastar - China . Chế độ chạy: Online . Tín hiệu đầu ra: 02xLan/RJ45, 1xAudio . Chuyển source input nhanh và liền mạch với các hiệu ứng chuyển cảnh có thể lựa chọn tùy ý. . Tự động xuất full màn hình với 1 nút bấm. . Hỗ trợ 5 cổng tín hiệu đầu vào (input) bao gồm: 1xHDMI, 1xDVI, 1xVGA, 1xUSB và 1xCVBS. . Hỗ trợ âm thanh in và out. . Hỗ trợ nguồn video 8bit/10bit. Tín hiệu đầu vào: 2*HDMI, 1*DVI, 1*VGA, 1*CVBS, 1*USB Tín hiệu đầu ra: 02xLan/RJ45, 1xAudio Và thiết bị phụ khác.... . Quản lý điểm ảnh: 1,3 triệu điểm ảnh và nhiều hơn Lắp đặt và Setup phần mềm Trung Quốc 6,578,800
8 Hỗ trợ kỹ thuật, điều nhân viên đến tận công trình hỗ trợ kết nối hình ảnh, trực kỹ thuật xử lý sự cố phát sinh, hỗ thợ thiết kế background hình ảnh phục vụ hội họp, sự kiện (thời hạn 12 tháng)
0
1 trọn gói Hỗ trợ kỹ thuật, điều nhân viên đến tận công trình hỗ trợ kết nối hình ảnh, trực kỹ thuật xử lý sự cố phát sinh, hỗ thợ thiết kế background hình ảnh phục vụ hội họp, sự kiện (thời hạn 12 tháng) Việt Nam 4,180,000
9 Dây HDMI Ugreen 20 mét 10112
0
1 sợi Dây HDMI Ugreen 20 mét 10112 Trung Quốc 1,210,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second