SHOP HOLIDAY LED SCREEN

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
SHOP HOLIDAY LED SCREEN
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
140.313.600 VND
Publication date
14:39 13/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
92/QĐ-TiHAB
Approval Entity
An Binh Primary School
Approval date
10/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0315322730 0315322730

HTC TECHNOLOGY EQUIPMENT AND INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY

140.313.600 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 MÀN HÌNH LED MODULE P2.5 INDOOR
0
1 bộ "Kích thước màn hình (W*H): 3200x1600 mm - Số lượng module màn hình (W*H): 10*10 - Khoảng cách điểm ảnh: 2.5 mm - Loại module: Full màu trong nhà - Kích thước module (D x R): (320 x 160) mm - Độ phân giải: W128 x H64 pixel - Loại bóng LED: SMD2020 - Cấu hình điểm ảnh: RGB Công nghệ SMD - Mật độ điểm ảnh: 160.000 điểm/m2 - Số màu hiển thị: 281 nghìn tỉ màu - Độ sáng (CD/ m²): ≥500cd/m² - Tần số làm tươi: ≥3840Hz - Công suất trung bình: 11W/module" "- Độ sáng đồng nhất: ⪰ 98.5% - Thời gian giữa các lần hỏng (MTBF): ⪰10.000 giờ - Tỉ lệ suy giảm (sau 3 năm sử dụng): ≤15% - Tỉ lệ điểm chết: <0.0001 (tiêu chuẩn ≤0.0003) - Nhiệt độ: -20°C - 40°C - Độ ẩm: 10%-60% (không ngưng tụ) - Khoảng cách xem tốt nhất: ≥2.5m - Góc nhìn: Ngang 160°; Dọc 160° - Tuổi thọ ≥100,000 giờ" Card thu tín hiệu: KR7512 "- Tích hợp 12 giao diện HUB-75E, hỗ trợ 24 nhóm dữ liệu RGB. - Tải tối đa 256 * 768 pixel . Đề xuất: 128 * 768 pixel - Cổng kết nối : 2*RJ45 - Điện áp : 5V, 5V-GND - Hỗ trợ chíp đa năng, chip PWM - Các chi tiết được xử lý hoàn hảo, có thể loại bỏ các vấn đề như làm tối một đường nhất định, xám nhạt màu đỏ, bóng mờ - Hỗ trợ chức năng đọc lại thông tin tệp cấu hình bằng một phím - Hỗ trợ phát hiện thời gian thực trạng thái giao tiếp mạng và phát hiện trình tự kết nối cáp mạng." Nguồn cấp cho Module E300W-5S "Điện áp đầu vào: 190-264 VAC - Điện áp đầu ra: 5V60A - Công suất: 300W - Làm mát: kem tản nhiệt chuyên dụng - Điện áp tối đa: Trên điện áp tối đa.Tắt điện áp đầu ra, tự động phục hồi sau khi loại bỏ tình trạng lỗi - Nhiệt độ hoạt động: ""-20°C~+70°C, 20%~90%RH - Nhiệt độ lưu trữ: ""-40°C~+85°C, 10%~95%RH" Bộ xử lý tín hiệu hình ảnh: KLS2C "- Độ phân giải tối đa: 1,3 triệu pixel - Độ phân giải tối đa là 4096 pixel chiều rộng và 2048 pixel chiều cao. - Đầu vào: 1xDVI-D, 2xHDMI 1.3, 1xAudio, 1xUSB 2.0 - Đầu ra: 2x LAN, 1x Audio - Hỗ trợ khóa phím để tránh thao tác sai - Hỗ trợ tạo mode, gọi mode trực tiếp, không cần máy tính - Đạt tiêu chuẩn sau: CE, FCC, 3C, Rohs, EMC, ISO 9001:2015" "Khung sắt: - Hệ khung chính màn hình Led: Sắt hộp 30x60mm và 20x40mm (1.2mm). Bắt trực tiếp vào tường gạch, alu ốp sau và viền màn hình ốp vê inox - Viền trang trí khung sắt 13mm hoặc 20mm" Nhân công và các phụ kiện đi kèm: " Điện áp đầu vào Điện áp đầy đủ 100~260 VAC CAT5e đáp ứng tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)… - Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet. - Dây kết nối các Card thu dữ liệu, dây điện CV2x2,5mm, 1x1.0mm phía trong bảng, vật tư phụ ốc vít. " China 121,068,000
2 Ốp sóng lam giã gỗ
0
16.2 m2 Khung sắt để bắt đố gỗ, sắt hộp 40x40mm dày (1,2ly) bắt cố định vào tường gạch) Sóng lam giã gỗ độ dày 12mm, đố gỗ bắt lên khung sắt dày 250mm) Diện tích tường: Ngang 6,3m x 3,4m = 21,4m2 - 5,2m2 ( màn hình LED) = 16,2m2 Việt Nam 1,188,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second