Shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
223.000.000 VND
Publication date
10:17 07/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
442/QĐ-UBND
Approval Entity
PEOPLE'S COMMITTEE OF BINH CHUAN COMMUNE
Approval date
06/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801420750 0801420750

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TIẾN HD

223.000.000 VND 10 day 10 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Cưa xăng
CX
3 Cái Thông số kỹ thuật: Dung tích xi lanh: 52cc Loại động cơ: 2 thì Công suất tối đa: 2.2kW Đường kính nòng: 45mm Tỷ lệ pha nhớt : xăng: 1 : 25 Dung tích bình xăng: 550ml Dung tích bình nhớt: 260ml Nhiên liệu: Xăng pha nhớt Chiều dài lam: 20 inch Xích: 34 mắt Trọng lượng: 8.5kg Kích thước máy: 51.5 × 24.5 × 30.5 cm Phụ kiện: Theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất. Bảo hành: 06 tháng theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất. Thụy Điển 13,000,000
2 Đèn pin đội đầu
ĐP
100 Cái Thông số kỹ thuật: Mã hàng HRL2025/3W Công suất 3W Loại bóng LED - 6500K Loại pinLithium 4V2.4Ah Thời gian sạc 8 - 10 giờ Thời gian sáng 4 - 8 giờ Chất liệu Nhựa ABS cao Việt Nam 150,000
3 Máy phát cỏ
PC
3 Cái Thông số kỹ thuật: Loại động cơ: Xăng 2 thì, làm mát bằng gió Công suất: ~2,1 kW (tương đương ~2,8 HP) Dung tích xi lanh: 40–41,5 cc Tỉ lệ pha xăng/nhớt: 25:1 – 40:1 (tùy lô) Tốc độ quay: ~7.500 vòng/phút Trọng lượng: ~5–8 kg (tùy phiên bản) Kích thước lưỡi cắt: ~43 cm Dung tích túi đựng cỏ: 65 L Phụ kiện: Theo tiêu chuẩn cuả Nhà sản xuất. Bảo hành: 06 tháng theo tiêu chuẩn bảo hành của Nhà sản xuất Việt Nam 7,000,000
4 Dao phát cán dài
DP
100 Cái Tên Sản Phẩm: Dao Phát Cỏ, Tỉa Cành Cán gỗ không trơn trượt Dài Siêu Cứng Chất liệu: Lưỡi thép mangan 75 xử lý nhiệt tăng độ cứng, cán mạ kẽm chống gỉ sét Công năng: Thu hoạch cây - trái, phát hoang, cắt dây leo, làm vườn Cán dao được là bằng gỗ chắc chắn, chống trơn trượt tay trong quá trình sử dụng với thiết kế cán dài tạo lực khỏe khi phát cành. Sản phẩm được dùng cho công việc phát cỏ, chặt cành, phát cành cây được sử dụng trong thời gian dài mà không lo bị mẻ lưỡi hay han gỉ. Bảo hành: Không bảo hành. Việt Nam 120,000
5 Máy định vị GPS cầm tay
GPS
1 Bộ Thông số kỹ thuật: Tín hiệu vệ tinh: GPS, GLONASS/GALILEO, QZSS, IRNSS La bàn điện tử: Có Độ chính xác: 3 – 5 m Pin: 2 Pin AA, NiMH, Lithium Bảo hành chính hãng 12 Tháng Đổi mới 100% do lỗi nhà sản xuất Phụ kiện: Theo tiêu chuẩn của Nhà sản xuất Bảo hành: 12 tháng theo tiêu chuẩn bảo hành của Nhà sản xuất. Đài Loan 11,000,000
6 Quần áo bảo hộ lao động
BHLĐ
100 Bộ Thông tin sản phẩm: Màu ghi đậm, Chất vải Kaki Tính năng: Chống bụi, chống tia UV Ứng dụng: Các môi trường như: Công trường xây dựng, công trình giao thông, phân xưởng nhà máy,... ở các vị trí như nhân viên kho đông lạnh; vận động viên; kỹ sư, kỹ thuật, công nhân làm trong nhà máy… Bảo hành: Không bảo hành, hàng lỗi đổi lại hàng mới khi bàn giao. Việt Nam 250,000
7 Áo phao
AP
100 Cái -Màu sắc ngẫu nhiên: vàng, cam, xanh, hồng - Dùng cho người cân nặng từ 15-75kg phù hợp với mọi lứa tuổi - Chất liệu phao, bên ngoài là lớp vải, có đai cài an toàn, điều chỉnh được dây - Được khuyên dùng khi đi sông, biển, ao, hồ, tập bơi hoặc dùng cho du khách du lịch sông nước -Bảo hành: Không bảo hành. Việt Nam 120,000
8 Xẻng
X
100 Cái Chất liệu xẻng: Lưỡi thép cứng, cán gỗ Công năng: Xúc đất, xúc cát, trộn bê tông, đào hố, đào công trình, trộn phân, bứng cây, xúc giá thể,... Đường kính cán giữa: 35mm Bảo hành: Không bảo hành, hàng lỗi hỏng đổi hàng mới. Việt Nam 80,000
9 Bình chữa cháy đeo vai có động cơ
BCC
2 Bình Khoảng cách phun trực tiếp: ≥15m - Khoảng cách phun tia: ≥9m - Chất chữa cháy: Nước hoặc dung dịch hỗn hợp nước và bọt - Tốc độ phun: 0.4L/s - Áp suất làm việc: 0,8MPa - Áp suất xi lanh khí: 30MPa - Thể tích xi lanh: 3 lít Việt Nam 40,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second