Shopping equipment for HL DBĐV

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping equipment for HL DBĐV
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
99.020.000 VND
Publication date
10:57 29/04/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
Số: 808/QĐ-LĐ1
Approval Entity
1st Brigade, Special Forces Army
Approval date
28/04/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000030278 2500609435-001

HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THUỶ 001

99.020.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Khung treo bia hình chữ nhật.
KTHCN
5 Cái Khung: Thanh đứng làm bằng thép hộp mạ kẽm 30x60x2mm, chiều cao 1900mm; thanh ngang làm bằng thép góc 63x40x4mm, chiều dài 4350mm; các thanh bắt góc làm bằng thép dẹt 40x4mm, chiều dài 500mm. Được liên kết với nhau bằng các ốc vít, sơn phủ 2 lớp chống gỉ. Cọc ghim: Làm bằng thép V50x5mm, chiều cao 800mm Việt Nam 1,224,000
2 Khung treo bia chữ A nhỏ.
KTCAN
5 Cái Làm bằng thép mạ kẽm V50x50x5; kích thước: cao 1500mm, dài 1900mm; liên kết hàn với 3 thanh ngang/1 mặt; 1 thanh nối dọc, sơn chống gỉ 02 lớp Việt Nam 1,340,000
3 Khung treo bia chữ A to.
KTCAT
5 Cái Làm bằng thép mạ kẽm V50x50x5; kích thước: cao 1500mm, dài 1900mm; liên kết hàn với 3 thanh ngang/1 mặt; 1 thanh nối dọc, sơn chống gỉ 02 lớp Việt Nam 1,500,000
4 Dây thép gai lò xo Nam Định mạ kẽm
DTLX
40 Kg Sản xuất theo tiêu chuẩn TCVN-2053-1993; sử dụng công nghệ mạ kẽm nhúng nóng; dây 2 ly 5; các nút buộc có 3-4 mũi nhọn; trên chiều dài dây xoắn bố trí các nút, khoảng cách từ 10-20cm; 01 cuộn từ 40-50kg; khả năng thi công 1kg dây=8m Việt Nam 38,000
5 Thép V60x60x6 Hòa Phát
KT: V60x60x6
20 Cây Là loại thép V60x60x6 đúc; độ cứng cao, không bị gỉ sét; cường độ chịu lực tốt, chống lại sự ăn mòn của axit, các dung dịch hóa chất; độ dày 4,8 ly; chiều dài 6m/cây Việt Nam 405,000
6 Thép soắn Ф10 Hòa Phát
KT: Ф10
20 Cây Thép soắn Ф10 Hòa Phát Độ dài: 11,7m/cây Việt Nam 100,000
7 Dây thép gai Nam Định mạ kẽm
DTG
35 Kg Sản xuất theo tiêu chuẩn TCVN-2053-1993; sử dụng công nghệ mạ kẽm nhúng nóng; dây 2 ly 5; các nút buộc có 3-4 mũi nhọn; trên chiều dài dây xoắn bố trí các nút, khoảng cách từ 10-20cm; 01 cuộn từ 40-50kg; khả năng thi công 1kg dây=8m Việt Nam 30,000
8 Thép tròn trơn Ф6 Hòa Phát
KT: Ф6
35 Kg Thép tròn trơn Ф6 Hòa Phát Việt Nam 16,000
9 Dây thép ly 1,5
KT: Ф1,5mm
15 Kg Chất liệu thép không gỉ, an toàn; có độ mềm, dễ buộc; dây có độ sáng bóng, ít bám bụi; kích thước 1,52 ly Việt Nam 38,000
10 Dây quấn tay
Dây quấn tay
10 Đôi Thông tin sản phẩm: Màu sắc: trắng, xanh dương, đen, đỏ, vàng Chất liệu: cotton Chiều dài: 2,5m / 98,43" Chiều rộng: 4,5cm / 1,77" Việt Nam 100,000
11 Dây tụt 50m
Dây tụt 50m
3 Sợi ĐK: 12mm, Dài: 50m,sợi polye, sợi tổng hợp không co giãn, chịu nhiệt cao Hãng sản xuất: ADELA - Đài Loan Đài Loan 6,640,000
12 Dây tụt 100m
Dây tụt 100m
3 Sợi ĐK: 12mm, Dài: 100m,sợi polye, sợi tổng hợp không co giãn, chịu nhiệt cao Hãng sản xuất: ADELA - Đài Loan Đài Loan 9,660,000
13 Giáp bảo vệ chân
GBVC
15 Đôi Thương hiệu: BN Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc Chất liệu: Da : PU Lõi : EVA Foam Hướng dẫn bảo quản Bảo quản nơi thoáng mát, tránh để ngoài mưa, nắng Sau khi tập luyện để nơi thoáng gió Xuất xứ (Made in): Trung Quốc Trọng lượng sản phẩm 600gr Trung Quốc 420,000
14 Găng tay bắn súng aonijie m56
aonijie m56
15 Đôi Chất liệu: Nylon và Polyester Size được chọn (chu vi bàn tay): M (6 – 8 cm); L (8 – 10 cm); XL (10 – 12 cm) Màu sắc: Đen Nhật 240,000
15 Thước chỉ huy tham mưu mẫu 1
KT: 24x32cm
10 Chiếc Kích thước: 24x32cm Chất liệu: nhựa dẻo siêu bền. Độ chính xác từng mm. Việt Nam 70,000
16 Thước chỉ huy tham mưu mẫu 4
KT: 27x18cm
10 Chiếc Kích thước: 30x18cm Chất liệu: nhựa dẻo siêu bền. Độ chính xác từng mm. Việt Nam 70,000
17 Thước chỉ huy tham mưu mẫu 3
KT: 27x18cm
10 Chiếc Kích thước: 27x18cm Chất liệu: nhựa dẻo siêu bền. Độ chính xác từng mm. Việt Nam 70,000
18 Hộp bút vẽ tham mưu 2,3,4,5,7,9,11 li
2,3,4,5,7,9,11 li
10 Hộp Gồm 7 bút dùng vẽ chính xác các đường nét phác thảo Ngòi bút: 7 bút theo li gồm 2-3-4-5-7-9-11 li Việt Nam 190,000
19 Gậy chỉ bản đồ
GCBĐ
10 Chiếc Kích thước: 1 mét khi kéo ra / thu gọn 25cm - Chất liệu: inox Trung Quốc 110,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second