Shopping equipment to maintain camera system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping equipment to maintain camera system
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
148.000.000 VND
Publication date
10:37 07/06/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
176/QĐ-UBND
Approval Entity
Dien Hoa Commune People's Committee
Approval date
04/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4001285789 4001285789

VUONG CAMERA COMPANY LIMITED

148.000.000 VND 1 year
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Camera IPC-T1580AI-PRO
0Camera IPC-T1580AI-PRO
10 cái Độ phân giải: 5.0 megapixel, Chíp xử lí tên tiến mạnh mẽ đa nhiệm - Chuẩn nén hình ảnh: H.265+ - Ống kính tiêu cự cố định: 3.6mm/F1.6. - Tích hợp 4 IR LED + 4 Warm Light LED - Hỗ trợ 3 chế độ quan sát: + Full Color: Cung cấp hình ảnh đầy màu sắc 24/7. + Day&Night: Quan sát ngày đêm với tầm quan sát hồng ngoại 80m. + Schedule: Cài đặt ánh sáng theo lịch trình. - Tích hợp 1 khe cắm thẻ nhớ micro SD, dung lượng tối đa 256GB. - Tích hợp microphone và loa chống nhiễu. - Hỗ trợ lưu trữ sự kiện Cloud Dropbox. - Hỗ trợ tên miền VINADDNS, P2P miễn phí. - Tính năng AI: + Nhận diện và phân tích khuôn mặt, độ tuổi, giới tính... + Nhận diện biển số xe và phân tích tìm kiếm biển số phương tiện. + Phát hiện, đếm người và phương tiện. + Bản đồ nhiệt (heatmap). + Phát hiện tụ tập đông người, người xếp hàng tắc nghẽn. + Cảnh báo khu vực xâm nhập, hàng rào ảo. + Cảnh báo tiếng ồn như: tiếng súng, em bé khóc... - Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời). - Bảo hành: 24 tháng. Trung Quốc 6,500,000
2 Camera T1530AI-ILR
Camera T1530AI-ILR
12 cái "Độ phân giải: 5.0 megapixel, Chíp xử lí tiên tiến Tính năng AI mạnh mẽ - Chuẩn nén hình ảnh: H.265. - Ống kính tiêu cự cố định: 12mm/F1.0 độ nhậy sáng 0.002Lux cho hình ảnh ban đêm rực rỡ - Tích hợp 4 IR LED + 4 Warm Light LED - Hỗ trợ 3 chế độ quan sát: + Full Color: Cung cấp hình ảnh đầy màu sắc 24/7. + Day&Night: Quan sát ngày đêm với tầm quan sát hồng ngoại 30m. + Schedule: Cài đặt ánh sáng theo lịch trình. - Tích hợp 1 khe cắm thẻ nhớ micro SD, dung lượng tối đa 256GB. - Tích hợp microphone và loa chống nhiễu. - Hỗ trợ lưu trữ sự kiện Cloud Dropbox. - Hỗ trợ tên miền VINADDNS, P2P miễn phí. - Tính năng AI: + Nhận diện và phân tích khuôn mặt, độ tuổi, giới tính... + Nhận diện biển số xe và phân tích tìm kiếm biển số phương tiện. + Phát hiện, đếm người và phương tiện. + Bản đồ nhiệt (heatmap). + Phát hiện tụ tập đông người, người xếp hàng tắc nghẽn. + Cảnh báo khu vực xâm nhập, hàng rào ảo. + Cảnh báo tiếng ồn như: tiếng súng, em bé khóc... - Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời). - Bảo hành: 24 tháng. " Trung Quốc 3,650,000
3 ĐẦU GHI THÔNG MINH AI - BAE-N8232AI
BAE- N8232AI
1 cái "Đầu ghi hình camera 32 kênh IP AI - Xuất 2 cổng HDMI - Đầu ghi hình camera IP 32 kênh hỗ trợ tính năng thông minh AI. - Kết nối 32 kênh IP 8MP. - Chuẩn nén: H.265+ - Băng thông tổng hợp tối đa 256Mbps. - Hỗ trợ 2 ổ cứng trong HDD+ eSATA - Tính năng AI: - Tổng hợp và phân tích nhiều camera cùng lúc o Nhận diện và phân tích khuôn mặt, độ tuổi, giới tính, hiển thị trực quan lên hệ thống trên màn hình, cho phép tìm kiếm lại khuôn mặt, tìm kiếm khuôn mặt trên Mobile APP o Nhận diện biển số xe và phân tích tìm kiếm biển số phương tiện., truy tìm biển số xe, dấu vết và clip ngắn biển số xe ngày đêm o Phát hiện người và phương tiện. o Đếm người và phương tiện. o Bản đồ nhiệt (heatmap). o Phát hiện tụ tập đông người, người xếp hàng tắc nghẽn. o Cảnh báo khu vực xâm nhập, hàng rào ảo. - Bảo hành: 24 tháng. " Trung Quốc 9,720,000
4 TIVI LG 55NANO 81 TSA
TIVI LG 55NANO 81 TSA
1 cái "9 chế độ (Vivid, Standard, Eco, Cinema, Sports, Game, Filmmaker, (ISF)Expert(Bright Room), (ISF)Expert(Dark Room) Xuất xứ Indonesia Bảo hành 2 năm Loại Tivi Smart Tivi Kích thước màn hình 55"" Khoảng kích thước màn hình Từ 55 - 64 inch Công nghệ màn hình LED Độ phân giải Ultra HD 4K (3840 x 2160 Pixel) Bluetooth Có Cổng LAN Có Wifi Có Cổng HDMI 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) Cổng USB 2 Cổng Hệ điều hành WebOS 24 Các ứng dụng sẵn có YouTube, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, TV 360, VieON, Tiktok" INDONESIA 17,000,000
5 Ổ cứng Western Digital 6TB 3.5" Sata3, màu tím
Ổ cứng Western Digital 6TB 3.5" Sata3, màu tím
1 cái "Dung lượng 6TB. – Chuẩn giao tiếp SATA 3 (6Gb/s max). – Tốc độ quay 5400RPM. – Bộ nhớ đệm 256MB. – Thích hợp trong hệ thống camera giám sát tại nhà và doanh nghiệp vừa và nhỏ." Thái Lan 4,200,000
6 Dây mạng FTP 5E có gia cường
Dây mạng FTP 5E có gia cường
690 mét "Lõi dẫn tín hiệu: 4 cặp xoẵn đôi làm bằng hợp kim Kích thước lõi: CCA 0.5mm Lớp cách điện PE: 0.9mm Lớp vỏ bọc PVC: 5.0mm Có chỉ Khoảng cách truyền dẫn tín hiệu 140m Kích thước: 305m" Việt Nam 12,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second