Shopping for equipment and facilities

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for equipment and facilities
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
144.211.200 VND
Publication date
14:01 19/11/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
24-QĐ/VPĐU
Approval Entity
Yet Kieu Commune Party Committee Office
Approval date
14/11/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0800304310 0800304310

NGUYỄN THỊ HƯƠNG

144.211.200 VND 12 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tủ hồ sơ
THS1
1 Chiếc Kích thước: Rộng 2,2m x cao 2,2m x Sâu 0,55m). Chất liệu: Gỗ MDF 18mm cốt Thái Lan. Tủ chia làm 2 phần trên 5 cánh mở, phần dưới 5 cánh mở và 5 ngăn kéo Việt Nam 6,912,000
2 Bệ kê đồ dùng
BK
1 Chiếc Kích thước: Dài 0,89m x Rộng 0,48m x Cao 0,12m. Chất liệu: Gỗ thông ghép thanh phủ sơn bóng PU. Xung quanh đục hoa văn trang trí Việt Nam 756,000
3 Kệ trang trí - Tủ để đồ dùng
KTT
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1,90m x cao 0,76m x sâu 0,47m. Chất liệu: Gỗ Sồi Nga, phun màu óc chó. Kệ chia thành 4 cánh, bên trong chia đợt. Hàng đặt khuôn 4cm ván 2cm Việt Nam 6,890,400
4 Tủ hồ sơ
THS2
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1,20m x cao 2,2m x Sâu 0,60m). Chất liệu: Gỗ MDF 18mm cốt Thái Lan. Tủ chia làm 2 phần trên 2 cánh mở, phần dưới 2 cánh lùa. Việt Nam 4,860,000
5 Bàn uống nước
BUN
1 Chiếc Kích thước: Dài 1,50m x Rộng 0,81m x Cao 0,55m. Chất liệu: Gỗ MDF 15mm phủ Melamine. Kính đen dày 9mm. Quy cách: Chân bàn đóng hộp. Mặt bàn soi cạnh kính lọt trong Việt Nam 2,808,000
6 Đôn gỗ 2 tầng
ĐG
1 Chiếc Kích thước: Cao 0,76m x lục giác 0,32m. Chất liệu: Gỗ Hương đá. Việt Nam 1,486,800
7 Ghế làm việc
GX
1 Chiếc Kích Thước: Rộng 0,69m x Sâu(0,78m-1,07m) x cao(1,20m-1,25m). Chất liệu: Ghế cao cấp bọc da thật, da CN hoặc PVC tại phần tiếp xúc trực tiếp với nguời sử dụng. Tựa nhiều đường may trang trí, có nẹp gỗ bên cạnh, tay ghế gỗ. Ghế có chức năng điều chỉnh độ cao, cơ cấu ngả đặc biệt cho phép định vị nhiều góc độ ngả khác nhau. Chân xoay có bánh xe, có thể di chuyển. Việt Nam 4,860,000
8 Kính phủ bàn
KB
3 Chiếc Kích thước: Dài 1,18m x rộng 0,55m. Chất liệu: Kính trắng trong chịu lực dày 9mm Việt Nam 486,000
9 Tủ hồ sơ
THS3
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1,80m x Sâu 0,40m x Cao 2m. Chất liệu, quy cách: Gỗ ghép thanh phủ venner. Tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín có ngăn kéo Việt Nam 6,950,000
10 Bàn ghế tiếp khách
BTK
1 Bộ Kích thước: Cao 1,0m x Rộng 0,90m x Sâu 0,60m x 6 chiếc. Chất liệu, quy cách: Gỗ ghép thanh bọc nỉ. Gồm 6 ghế đơn đóng hộp Việt Nam 12,750,000
11 Bàn làm việc
BLV
1 Chiếc Kích thước: Dài 2m x Rộng 1m x Cao 0,75m. Chất liệu: Gỗ ghép thanh, phun sơn PU màu cánh gián, có kính kèm theo Việt Nam 4,850,000
12 Tủ hồ sơ
THS4
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1m x Sâu 0,45m x Cao 1,83m. Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín Việt Nam 6,750,000
13 Tủ hồ sơ
THS5
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1,35m x Sâu 0,45m x Cao 2,10m. Chất liệu: Gỗ ghép thanh, phun sơn PU màu cánh gián Việt Nam 6,850,000
14 Tủ hồ sơ
THS6
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1m x Sâu 0,45m x Cao 1,83m. Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín Việt Nam 6,750,000
15 Tủ hồ sơ
THS7
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1,50m x Sâu 0,40m x Cao 2,0m. Chất liệu: Gỗ ghép thanh, phun sơn PU màu cánh gián Việt Nam 6,950,000
16 Bộ bàn ghế tiếp khách
BTK
1 Bộ Kích thước: Ghế dài (1 cái): 182 x 60 x 87 cm. Ghế đơn (2 cái): 78 x 60 x 85 cm. Bàn (1 cái): 110 x 55 x 48 cm. Đôn (1 cái): 55 x 55 x 48 cm. Chất liệu: Gỗ sồi Nga, sơn PU cao cấp. Tay rộng 11,5 cm, dầy 2,5 cm. Mặt ghế và chương ghế long khung dầy 4 cm đục hoa văn trang trí. Việt Nam 10,850,000
17 Tủ hồ sơ
THS8
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1m x Sâu 0,45m x Cao 1,83m. Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín Việt Nam 6,750,000
18 Tủ hồ sơ
THS9
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1,50m x Sâu 0,40m x Cao 2,0m. Chất liệu: Gỗ ghép thanh, phun sơn PU màu cánh gián Việt Nam 6,950,000
19 Tủ hồ sơ
THS10
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1m x Sâu 0,45m x Cao 1,83m. Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín Việt Nam 6,750,000
20 Bộ bàn ghế làm việc
BBLV
1 Bộ Kích thước bàn: Dài 1,60m x Rộng 0,80m x Cao 0,75m. Kích thước ghế: Sâu 0,65m x Rộng 0,55m x Cao (1,05 - 1,13)m. Chất liệu bàn: Chất liệu bàn: Gỗ MDF sơn PU. Mặt bàn và chân đóng hộp dầy 5 cm, có hộc di động kèm theo. Chất liệu ghế: Khung thép mạ bọc vải lưới, chân tay thép mạ, đệm mút bọc vải lưới xốp Việt Nam 5,030,000
21 Tủ hồ sơ
THS11
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1m x Sâu 0,45m x Cao 1,83m. Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín Việt Nam 6,750,000
22 Tủ hồ sơ
THS12
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1,2m x Sâu 0,40m x Cao 2,0m. Chất liệu: Gỗ MDF phủ bóng PU, tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín Việt Nam 6,250,000
23 Tủ hồ sơ
THS13
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1,2m x Sâu 0,40m x Cao 2,0m. Chất liệu: Gỗ MDF phủ bóng PU, tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín Việt Nam 6,250,000
24 Tủ hồ sơ
THS14
1 Chiếc Kích thước: Rộng 1m x Sâu 0,45m x Cao 1,83m. Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, tủ gồm 2 cánh kính và 2 cánh kín Việt Nam 6,750,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second