Shopping for foreign language classrooms in 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for foreign language classrooms in 2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
182.550.000 VND
Publication date
10:40 24/09/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
44/QĐ-THGL
Approval Entity
Gia Lam Primary School
Approval date
23/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2700947255 2700947255

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH

182.550.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 THIẾT BỊ CHO GIÁO VIÊN
0
0 0 0 0 0
2 Màn hình tương tác
65TS4K
1 Chiếc Màn hình tương tác 65 inch Model: 65TS4K Hãng sản xuất: WINDORA Xuất xứ: Trung Quốc Thông số kỹ thuật Kích thước màn hình 65" Nguồn sáng: D-LED Tấm nền: BOE Tỉ lệ màn hình: 16:9 Độ phân giải màn hình: 4K (3840 x 2160 ) Màu sắc hiển thị: 10 bit, 1,07 tỷ màu Độ sáng: 500cd/m2 Tỉ lệ tương phản: 5000:1 Chế độ hiển thị: Toàn cảnh Hiển thị hình ảnh: Nằm ngang/Dựng đứng Tuổi thọ đèn nền: 70.000 giờ (Trung bình) Thời gian phản hồi: ≤4ms Góc nhìn: 178 độ Công suất loa: 20W x 2 Thời gian hoạt động: 24/7 Nguồn điện cung cấp: Công suất tiêu thụ: 180W Công suất chờ: ≤0.5W Nguồn điện: AC 100-240V~, 50/60Hz Tương tác Độ dày kính bảo vệ: 4mm anti-glare tempered glass Công nghệ: IR - Cảm biến Hồng Ngoại Công cụ tương tác: Bút hoặc tay hoặc đồng thời cả hai.… Điểm chạm: 20 điểm chạm (Android),40 điểm chạm (Window) Hình thức Cách thức lắp đặt: Giá treo tường cố đinh hoặc giá treo di động Kích thước: 1482.8×891.9 ×81.2mm Trọng lượng: 33 kg Cổng kết nối Motherboard side interface: HDMI IN *1 USB 3.0*1 USB 2.0*1 TP-USB *1 RJ45*1 RS232*1 EARPHONE *1 SPDIF *1 AV IN *2 AV OUT *1 Front interface: HDMI IN *1 USB2.0*2 TYPE-C*1 TP- USB *1 IR Sensor*1 LP*1(Light Sense) Power *1 Tương thích với loại OPS: OPS Slot x1 (Option) Wifi: Support Wi-Fi 2.4G+5G Bluetooth: Có Hệ điều hành: Android 13.0 CPU: Amlogic T982 (Quad Core Cortex A55) 1.9G Arm Mali-G52 MP2 RAM: 8GB ROM: 128GB Phụ kiện đi kèm 1) Phần mềm bảng 2) Wireless Screenshare APP 3) Điều khiển 4) Cáp nguồn 5) Bút*2, 6) Giá treo tường Trung Quốc 38,500,000
3 Máy tính để bàn
ThinkCentre Neo 50t Gen 4
1 Bộ Model: ThinkCentre Neo 50t Gen 4 Hãng sản xuất: Lenovo Model: ThinkCentre Neo 50t Gen 4 Xuất xứ: Trung Quốc Bộ vi xử lý:Core i3-13100 processor (3.4 GHz upto 4.5 GHz, 4-Core, 12MB Cache) RAM:1x 8GB UDIMM DDR4-3200MHz (2 khe, nâng cấp tối đa 64GB) Ổ cứng:256GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 ( 1x 3.5" HDD + 1x M.2 SSD) Card đồ họa: Integrated Intel UHD Graphics 730 Ô đĩa quang: - Kết nối mạng: Intel® Wi-Fi® 6 AX201, 11ax 2x2 + BT5.1 Integrated 100/1000M Keyboard & Mouse:USB Calliope Keyboard, Black, English.USB Calliope Mouse, Black Cổng kết nối Trước:1x USB-C® 3.2 Gen 1 (support data transfer and 5V@3A charging) 2x USB 3.2 Gen 1 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x microphone (3.5mm) Sau: 2x USB 2.0 2x USB 3.2 Gen 1 (one supports Smart Power On) 1x HDMI® 2.1 TMDS 1x DisplayPort™ 1.4 1x VGA 1x Ethernet (RJ-45) 1x line-out (3.5mm) Hệ điều hành: No OS Kích thước:145 x 294 x 340 mm (5.71 x 11.57 x 13.39 inches) Cân nặng: 5.5 kg Màn Hình Lenovo L22i-40 Kiểu dáng màn hình: Phẳng Tỉ lệ khung hình: 16:9 Kích thước mặc định: 21.5 inch Công nghệ tấm nền: IPS Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080 Độ sáng hiển thị: 250 Nits cd/㎡ (typical) Tần số quét màn: 75 Hz (Hertz) Thời gian đáp ứng: 4ms (Extreme Mode) - 6ms (Normal Mode) Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 99% sRGB - 8 bits Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm) - AMD FreeSync - Lenovo Artery 2.0 - Speaker (2x3W) Cổng cắm kết nối: 1 x HDMI (1.4), 1 x D-sub (VGA), 1 x Audio Out (3.5mm) Bảo hành: Case 12 tháng, màn hình 36 tháng. Trung Quốc 14,300,000
4 Hệ thống điều khiển trung tâm VD-3140TM
VD-3140TM
1 Bộ Hệ thống điều khiển trung tâm Model: VD-3140TM Hãng sản xuất: Jer Education Xuất xứ: Trung Quốc Hệ thống điều khiển trung tâm Bộ phần mềm phòng học ngoại ngữ tích hợp Quản lý, giám sát hoạt động của hệ thống và điều khiển trực tiếp hệ thống qua giao diện đồ họa Windows Chức năng trên máy giáo viên: Hỗ trợ đầy đủ các chức năng trong lớp học như truyền phát, theo dõi học sinh, quản lý lớp học... Giáo viên liên lạc với học viên thông qua hệ thống tai nghe. Giáo viên chia nhóm hội thoại cho các học viên Giáo viên tạo nhóm làm việc tập thể giữa các học viên Giáo viên đưa tài liệu lưu trữ vào máy của mình Học viên kêu gọi sự giúp đỡ của giáo viên bằng cách bấm nút " Call" trên bộ điều khiển học viên Thảo luận 2 chiều: giữa giáo viên và một hoặc một nhóm học sinh Làm mẫu: giáo viên có thể chọn một hoặc một nhóm học sinh để làm mẫu cho các học sinh khác Chia nhóm: giáo viên có thể chia học sinh thành nhiều nhóm để luyện tập, đồng thời có thể tham gia vào cuộc thảo luận của từng nhóm. Chức năng giơ tay trả lời: giúp giáo viên nhận biết trạng thái học tập của học sinh Sắp xếp chỗ ngồi: giáo viên có thể sắp xếp sơ đồ dựa theo chỗ ngồi thực tế trong lớp học Giáo viên có thể đưa ra bài kiểm tra và thiết lập thời gian làm bài kiểm tra cho học sinh Hệ thống sẽ kết thúc bài kiểm tra khi hết giờ và tổng hợp điểm của học sinh cho giáo viên lưu hoặc in ra. Hệ thống tự động phân tích kết quả và chấm điểm bài làm của học sinh Gọi học viên: Thao tác đơn giản với point & click lên biểu tượng của học viên đó Khả năng kết nối đồng bộ với các sản phẩm audio, video khác Hệ thống hoạt động ổn định, phần mềm đồ họa thân thiện dễ sử dụng dựa trên nền tảng windows Tích hợp nhiều chức năng quản lý bao gồm dạy ngoại ngữ, kết nối video, quản lý lớp học. Kết nối đơn giản chỉ với một dây cáp làm nhiệm vụ cài đặt và truyền thông tin Bộ phần mềm E-class xây dựng học liệu điện tử Giới thiệu phần mềm Phần mềm có 2 phiên bản sử dụng song song bao gồm: - Phiên bản Offline: sử dụng nội bộ (mạng LAN), trong môi trường không có kết nối internet - Phiên bản Online: sử dụng trực tuyến để giáo viên có thể soạn bài và học viên có thể truy cập vào học tập ở bất kỳ nơi đâu có internet - Đối với phiên bản hoạt động trực tuyến (online) phần mềm sẽ được cài đặt riêng cho từng khách hàng và không sử dụng chung hệ thống với bất kỳ đơn vị nào khác. - Giáo viên có thể tạo và giao bài tập về nhà cho học sinh trên phiên bản trực tuyến của phần mềm - Phần mềm được cấp tài khoản quản trị (admin) cao nhất Có 1 USB chứa các file video hướng dẫn sử dụng các chức năng của phần mềm đi kèm Các tính năng chính A. Xây dựng và quản lý các khóa học: B. Chức năng quản lý thành viên C. Quyền và chức năng của các tài khoản D. Bản quyền và thời hạn sử dụng - Thời hạn sử dụng phần mềm: Vĩnh viễn Trung Quốc 29,260,000
5 Bộ nguồn VD-3140PW
VD-3140PW
1 Cái Bộ nguồn Bộ nguồn chuyên dụng có 6 cổng ra để kết nối đến các thiết bị học viên Có cầu chì bảo vệ điện áp Cung cấp điện DC cho các thiết bị học viên, khả năng cung cấp đến 300 học viên Có đèn báo đang hoạt động Điện áp vào: AC220V Điện áp ra: DC12V Trung Quốc 4,800,000
6 Tai nghe TXD-1
TXD-1
1 cái Tai nghe Tai nghe phòng lab ngoại ngữ TXD-1 là loại chụp có dây dùng cho giáo viên và học sinh: Tai nghe âm thanh nổi trung thực – sống động, phù hợp cho hội họp trực tuyến, đào tạo và học ngoại ngữ, .…. Dây nối chất lượng cao, được thiết kế hiện đại. Giảm tối đa tạp âm vào míc. Sự kết hợp hoàn hảo giữa tai nghe và mic, phù hợp sử dụng bất cứ đâu. Lớp đệm ở hai bên thiết kế hiện đại tạo sự thoải mái khi sử dụng mà vẫn được ngăn tạp âm bên ngoài Thông số kỹ thuật: Kiểu tai nghe: Kiểu chụp đầu, âm thanh nổi Tai nghe có khung choàng đầu. Micro: Loại triệt tiêu tạp âm Tai nghe: + Kháng trở :2*8Ω、 2*16Ω、 2*32Ω、2*40Ω + Độ nhạy: 110±3dB + Tầng số: 20~20000Hz + Công suất định mức: 2×100mW Microphone: + Kháng trở: 1200Ω (Electret), 200Ω( Dynamic) + Độ nhạy: -48±3dB + định hướng: micro đa hướng (omnidirectional) + Đáp ứng tần số: 30 ~ 16000Hz Chiều dài dây cáp: 2m/ 2.4m Trung Quốc 530,000
7 THIẾT BỊ CHO HỌC SINH
0
0 0 0 0 0
8 Thiết bị học sinh VD-3140ST
VD-3140ST
40 Cái Thiết bịhọc sinh Màn hình hiển thị LCD kích thước 3 inch Cổng kết nối tiếng/dữ liệu vào – ra chuẩn cable 9pin 01 cổng tai nghe Jack 3.5 stereo audio 01 cổng Micro jack 3.5 mm 01 cổng audio kết nối loa jack 3.5mm 02 phím di chuyển lên / xuống Phím điều chỉnh âm lượng với 04 mức âm lượng khác nhau Chức năng làm bài kiểm tra: 05 phím chọn đáp án A-B-C-D-E (dùng trong thi trắc nghiệm) Chức năng gọi/ trả lời giáo viên qua nút "Call". Nút PROG để chọn chương trình hoặc kênh nghe. Tần số đáp ứng : 100Hz-15KHz Nguồn điện DC 12V Tỷ lệ tín hiệu/nhiễu: ≥56dB Độ méo của tín hiệu : 2%. Trung Quốc 1,410,000
9 Tai nghe TXD-1
TXD-1
40 cái Tai nghe Tai nghe phòng lab ngoại ngữ TXD-1 là loại chụp có dây dùng cho giáo viên và học sinh: Tai nghe âm thanh nổi trung thực – sống động, phù hợp cho hội họp trực tuyến, đào tạo và học ngoại ngữ, .…. Dây nối chất lượng cao, được thiết kế hiện đại. Giảm tối đa tạp âm vào míc. Sự kết hợp hoàn hảo giữa tai nghe và mic, phù hợp sử dụng bất cứ đâu. Lớp đệm ở hai bên thiết kế hiện đại tạo sự thoải mái khi sử dụng mà vẫn được ngăn tạp âm bên ngoài Thông số kỹ thuật: Kiểu tai nghe: Kiểu chụp đầu, âm thanh nổi Tai nghe có khung choàng đầu. Micro: Loại triệt tiêu tạp âm Tai nghe: + Kháng trở : 32Ω± 20% + Độ nhạy: ≥ 100dB/1mW (0dB=20uPa) + Tầng số: 125Hz ~ 8000Hz, ±17 dB (0dB=20uPa) (input power=1mW) Microphone: + Tầng số: 40 ~ 20000Hz + Loại micro: tụ điện + Độ nhạy: -47 ± 2dB (0dB=1V/Pa) + Định hướng: micro một chiều Chiều dài dây cáp: 2m ~ 2.4m Trung Quốc 530,000
10 Bộ chia tín hiệu VD-3140SN
VD-3140SN
20 Cái Bộ chia tín hiệu Dùng chuyển chia tín hiệu từ bộ điều khiển giáo viên đến các học viên và ngược lại Bộ Box Group giúp kết nối truyền tải tín hiệu giữa giáo viên và học sinh. Khuếch đại tín hiệu đường truyền, chia tín hiệu đến học viên, Xử lý thông tin học viên trước khi đưa về bộ trung tâm giáo viên và máy tính. Điện áp hoạt động 12V DC - lấy từ system Power 02 Cổng COM 9 pin kết nối tín hiệu vào và ra 02 cổng 10 pin kết nối tín hiệu đến thiết bị học sinh Cổng kết nối nguồn điện cho thiết bị Mỗi bộ chia ra 2 Student Booth Nhận và truyền tín hiệu thông qua Cáp RS232 và Cáp 10 Pin Trung Quốc 250,000
11 Bộ cáp kết nối phòng lab
PKVD
1 Bộ Bộ cáp kết nối phòng lab Hệ thống cáp kết nối chuyên dụng RS232 nối từ bảng điều khiển xử lý dữ liệu của giáo viên tới máy học viên và hệ thống điện cho toàn bộ thiết bị Cáp tổng 15 pin - 9 pin (dài 12 met/ sợi) Cáp tổng 15 pin - 9 pin (dài 7 met/ sợi) Cáp RS232 9 pin (dài 2,5m/ sợi) Cáp 10 pin Cáp điện Cadivi 2x1.6 (dài 2,5m/ sợi) Cung cấp điện áp cho máy học viên Truyền tải thông tin, giao tiếp giữa bộ xử lý dữ liệu của giáo viên và máy học viên Trung Quốc 4,500,000
12 Vật tư thi công
VT-MBH
1 HT Vật tư thi công - Nép sàn (bán nguyệt) 6P - Nẹp sàn (bán nguyệt) 4P5 - Nẹp vuông 3P - Các vật tư thi công ( ốc vít, băng keo tắc kê,..vv..) Việt Nam 5,560,000
13 Chi phí vận chuyển, lắp đặt, chuyển giao công nghệ
VC-MBH
1 HT Vận chuyển - Lắp đặt Bao gồm: - Vận chuyển hàng hóa - Lắp đặt hàng hóa - bàn giao hướng dẫn sử dụng Phạm vi cung cắp lắp đặt: Toàn quốc Việt Nam 2,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second