Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
196.560.000 VND
Publication date
11:47 30/09/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20250924/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
IM Vina Company Limited
Approval date
24/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108113633 0108113633

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU QUANG MINH

196.560.000 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Hộp bánh trung thu
.
1.000 Hộp Hộp bánh gồm 4 bánh 01.Bánh trung thu dẻo thập cẩm, trọng lượng 180g 01.Bánh trung thu dẻo hạt sen không trứng, trọng lượng 180g 01.Bánh trung thu nướng thập cẩm lạp xưởng không trứng, trọng lượng 150g 01.Bánh trung thu cốm dừa, trọng lượng 150g 01.In dán nhãn thông tin khách hàng A.Thông số hộp / túi / sticker *Hộp 4 bánh - Hộp được làm từ chất liệu giấy metaline, phủ nhũ thúc nổi, bồi trên song E, in đa màu - Kích thước : 285mm*65mm Khay: - Khay được làm từ chất liệu giấy duplex 150 bồi song E Kích thước: 247.5mm*247.5mm*30mm * Túi giấy: +Túi được làm từ chất liệu giấy Kraft 180. + Kích thước : 295mm*323mm*80mm *Sicker Decan : - Sticker Decan được làm chất liệu decan nhựa,bế thành phẩm - Kích thước sticker : 4,2*6cm B.Thông số bánh I.Bánh trung thu dẻo thập cẩm 1.Thành phần: Đường, bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, hạt dưa, mứt bí, mạch nha, chất làm ẩm (422, 420(ii), 1520), mứt gừng, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), lạp xưởng, mè, hạt điều, mứt chanh, mỡ heo, jambon, hương liệu tổng hợp (lá dứa, đậu xanh, vani), chất bảo quản (202), chất xơ, rượu trắng, chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, lá chanh, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (102). 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 180g/ cái II. Bánh trung thu dẻo hạt sen không trứng 1. Thành phần Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%), chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, chất làm ẩm (422, 420(i), 1520), mạch nha, hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 330), chất xơ, muối, chất chống oxi hóa (223). 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 180g/ cái III. Bánh trung thu nướng thập cẩm lạp xưởng không trứng 1.Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều, chất làm ẩm (420(ii), 422), dầu thực vật (dầu cọ, dầu mè, dầu phộng), chất ổn định (1442), bột nếp, sốt thịt nướng BBQ, đậu phộng, rượu trắng, trứng gà, bột gia vị thịt, chao đỏ, chất điều vị (621), muối, lá chanh, hương liệu tổng hợp (thịt, khói, vani), ngũ vị hương, tiêu, chất bảo quản (202), đạm sữa, chất tạo màu tổng hợp (150c, 160a(i), 102, 129) 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Khối lượng tịnh: 150g/cái 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. IV. Bánh trung thu cốm dừa 1.Thành phần: Bột mì, dừa (10,9%), nước đường, mỡ heo, mứt bí, đường, mè, hạt dẻ cười, bột nếp, cốm (4,7%), trehalose, dầu thực vật (dầu cọ, dầu phộng), trứng gà, mạch nha, rượu trắng, hương liệu tổng hợp, chất ổn định (1442), chất bảo quản (202), muối, đạm sữa, chất tạo màu tổng hợp (150c, 102, 160a(i), 133, 129 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - HSD tối đa: 45 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Khối lượng tịnh: 150g/cái 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh Việt Nam 196,560
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second