Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
144.060.000 VND
Publication date
14:50 23/01/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20260122/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
Trade Union of 4P Electronics Joint Stock Company
Approval date
22/01/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0201182769 0201182769

UYEN LINH TRADING AND SERVICES COMPANY LIMITED

144.060.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ quà tết
0
490 Bộ 1.Dầu đậu nành Simply 2lít - Thành phần: 100 % dầu đậu nành nguyên chất, vitamin A palmitate. - Thời hạn sử dụng sản phẩm: 24 tháng kể từ ngày sản xuất. – - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: + Quy Cách đóng gói: Thể tích thực 2 lít + Chất liệu bao bì: Sản phẩm đựng trong chai nhựa PET (bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm) -Yêu cầu an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành 2. Hạt Nêm Knorr Thịt Thăn, Xương Ống Và Tủy Gói 900gr - Thành phần: Muối I-ốt (45%), chất điều vị Mononatri L-glutamat, đường, bột sắn, bột thịt và bột chiết xuất xương ống & tùy và bột thịt thăn (21 g)… - Thời hạn sử dụng sản phẩm: 15 tháng kể từ ngày sản xuất, sản phẩm còn nguyên bao bì và giữ theo đúng điều kiện bảo quản - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Màng phức hợp đóng trong thùng carton, các loại chất liệu này phù hợp an toàn. - Khối lượng: + 900g/ gói- - Yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành 3.Nước mắm truyền thống đảo Cát Hải loại đặc biệt, 650ml - Thành phần chính (>97%): nước mắm cốt ( cá, muối), nước muối, đường -Thời hạn sử dụng sản phẩm: Hạn sử dụng: 12 tháng kể từ ngày sản xuất - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: + Đóng chai với thể tích 20℃: 650ML. 4.Bột ngọt Ajinomoto, 454gr - Thành phần: Mononatri L - glutamat tinh khiết 99+ % ( Chất điều vị) - Thời hạn sử dụng: 60 tháng kể từ ngày sản xuất Bao nhựa PE: 454g Khối lượng tịnh: 454gr -Yêu cầu về an toàn thực phẩm :Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành 5. Đường kính trắng, đường An Khê, trọng lượng 0,5 kg Thành phần: đường mía 100% - Thời hạn sử dụng: 18 tháng kể từ ngày đóng gói -Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì - Sản phẩm được đóng gói túi hoặc hũ khối lượng: 0,5kg - Sản phảm được bao gói trong bao bì bằng vật liệu PE, PA, PP, OPP, PET an toàn vệ sinh đối với bao bì , dụng cụ bằng nhựa tổng hợp tiếp xúc trực tiếp với sản phẩm. -Yêu cầu về an toàn thực phẩm :Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành 6.Túi đựng quà tặng Túi in logo Tết 2026 Màu sắc: màu đỏ Kích thước phù hợp vói các sản phẩm của bộ quà tết Việt nam 294,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second