Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
360.750.000 VND
Publication date
15:44 14/08/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20260811/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
Trade Union Lite On Vietnam Co., Ltd.
Approval date
11/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0201657758 0201657758

MINAKA JOINT STOCK COMPANY

360.750.000 VND 15 day 15 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Chảo chống dính
0
1.850 Cái 1. Thông số sản phẩm Màu sắc mặt ngoài chảo: xanh Pastel Cấu tạo sản phẩm: - Chất liệu thân: nhôm, inox 430 - Trọng lượng: 760g (± 5g) - Miệng chảo: + Đường kính miệng: 26cm ±1mm + Độ dày: 2.4mm ± 0.1mm + Độ không tròn của miệng chảo Oval ≤1 - Thân chảo: + Chiều cao (Tính từ miệng đến đáy): 55 mm± 1mm + Độ dày: 2.4mm ± 0.1mm + Bề mặt ngoài phủ sơn màu xanh Pastel đảm bảo không bong tróc, chịu nhiệt, chống bám bụi, hạn chế trầy xước, dễ dàng vệ sinh, tăng thẩm mỹ cho chảo; + Bề mặt lòng chảo: Phủ 2 lớp chống dính Ceramic hoặc tương đương màu đen + vân đá trắng, tuyệt đối không có tình trạng thôi nhiễm vào thức ăn, an toàn cho sức khỏe. Bề mặt chống dính bền, tuổi thọ dài, dễ dàng vệ sinh và tẩy rửa - Đáy chảo: + Đường kính: ≥ 18cm + Độ dày: 2.4mm ± 0.1mm + Cấu tạo 2 lớp: Hợp kim nhôm và Inox 430 chống gỉ sét, bắt từ tốt + Đáy từ, sử dụng được trên nhiều loại bếp: bếp từ, bếp ga, bếp điện, bếp hồng ngoại,… + Đáy chảo có khắc logo nhãn hiệu của Nhà sản xuất; - Cán chảo: + Được làm bằng nhựa Bakelite hoặc tương đương chịu nhiệt, chống bỏng, cách nhiệt an toàn. Cán chảo được bắt đinh vít chắc chắn; cách điệu inox + Độ dài: 192 mm ± 1mm + Cán chảo có đục lỗ treo gọn + Cán chảo màu đen - Chảo có dán tem phụ, trên tem thể hiện đầy đủ thông tin: Tên sản phẩm, mã sản phẩm, thông số kỹ thuật, xuất xứ, tên nhà sản xuất, địa chỉ, hotline…. thể hiện rõ nguồn gốc, xuất xứ nhà sản xuất - Ngoài ra chảo còn có tem tròn lòng chảo, trên tem thể hiện đường kính miệng chảo, mã sản phẩm và mã vạch, logo thương hiệu,… - Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo: Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 12-3:2011/BYT – Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về an toàn vệ sinh đối với bao bì, dụng cụ bằng kim loại tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm hoặc tương đương. Cam kết phối hợp kiểm định tại cơ quan có thẩm quyền như các trung tâm đo lường chất lượng hoặc tương đương để đảm bảo sản phẩm không chứa độc tố, không sử dụng sản phẩm tái chế và đủ tiêu chuẩn nấu ăn, an toàn trong quá trình sử dụng. Cụ thể: 2. Quy cách đóng gói: - Mỗi một chảo đựng trong một túi nilon hoặc bọc giấy, 10 chảo/ thùng carton. Trên thùng phải thể hiện các thông tin: logo nhà sản xuất, model, quy cách, trọng lượng, kích thước thùng. Chất liệu bao bì đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành của Bộ Y Tế. 3. Yêu cầu khác: - Hàng hoá sản xuất năm 2026 và thời gian bảo hành 24 tháng. Việt Nam 195,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second