Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
357.272.000 VND
Publication date
10:52 28/08/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20260827/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
TRADE UNION EXECUTIVE COMMITTEE OF VINA KOREA COMPANY LIMITED
Approval date
27/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0101394777 0101394777

NGOC HA TRADING AND SERVICE JOINT STOCK COMPANY

357.272.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bánh trung thu nướng thập cẩm lạp xưởng 0 trứng 150g
0
1.700 Cái 1. Thành phần: Bột mỳ, nước đường, lạp xưởng (9,2%), mè, đường, mứt gừng, mỡ heo, mứt bí, hạt dưa, mứt chanh, hạt điều, chất làm ẩm (420(ii), 422), dầu thực vật (dầu cọ, dầu mè, dầu phộng), chất ổn định (1442), bột nếp, sốt thịt nướng BBQ, đậu phộng, rượu trắng, trứng gà, bột gia vị thịt, chao đỏ, chất điều vị (621), muối, lá chanh, hương liệu tổng hợp (thịt, khói, vani), … 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 150g, chiều cao bánh: 35-42mm, đường kính bánh: 76-83mm Việt Nam 55,500
2 Bánh trung thu cốm dừa 150g
0
1.700 Cái . Thành phần: Bột mì, dừa (10,9%), nước đường, mỡ heo, mứt bí, đường, mè, hạt dẻ cười, bột nếp, cốm (4,7%), t, dầu thực vật (dầu cọ, dầu phộng), trứng gà, mạch nha, rượu trắng, hương liệu tổng hợp, chất ổn định (1442), chất bảo quản (202), muối, … 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 45 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 150g, chiều cao bánh: 32-38mm, đường kính bánh: 74-83mm Việt Nam 54,760
3 Bánh trung thu dẻo thập cẩm 180g
0
1.700 Cái 1. Thành phần; Đường, bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, hạt dưa, mứt bí, mạch nha, chất làm ẩm (422, 420(ii), 1520), mứt gừng, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), lạp xưởng, muối, mè, hạt điều, mứt chanh, mỡ heo, jambon, hương liệu tổng hợp (lá dứa, đậu xanh, vani) 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 180g, Chiều cao bánh: 38–44 mm, đường kính bánh: 77–83 mm. Việt Nam 54,020
4 Bánh trung thu dẻo sữa dừa 180g
0
1.700 Cái 1. Thành phần: Đường, bột nếp, dừa (14,8%), mạch nha, chất ổn định (1442), chất làm ẩm (420(ii), 422, 1520), mứt bí, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu mè), sữa bột nguyên chất (1,3%), hạt dưa, hương liệu tổng hợp (lá dứa, vani, dừa), chất bảo quản (202), chất điều chỉnh độ acid (330). 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2026 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 180g Việt Nam 45,880
5 Hộp bánh
0
1.700 Cái 01 khay lót bồi in 1 mặt, 1 mặt mộc Vỏ hộp: Hộp được làm từ chất liệu metaline bồi sóng E dập vân thúc nổi chi tiết 3D. Kích thước dài 265*70*265 mm Khay lót: Khay được làm từ chất liệu giấy duplex 150 bồi song E Kích thước: 357x367mm Túi giấy: Túi đựng duplex 250 cán bóng có kích thước 300*75*300mm dây dù dài 35cm Hộp có in thông tin riêng theo yêu cầu của chủ đầu tư Việt Nam 0
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second