Shopping for goods (Package No. 1)

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for goods (Package No. 1)
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
232.850.000 VND
Publication date
17:29 17/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
414/QĐ-VTS
Approval Entity
Vo Thi Sau High School
Approval date
16/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4400971123 4400971123

CÔNG TY TNHH SÁCH-THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VIỆT HÙNG

232.850.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bản đồ địa lí tự nhiên Liên bang Nga
-      Model: BD04KV005
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên Liên bang Nga -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
2 Bản đồ địa lí tự nhiên Nhật Bản
-      Model: BD04KV006
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên Nhật Bản -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
3 Bản đồ địa lí tự nhiên Trung Quốc
-      Model: BD04KV007
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên Trung Quốc -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
4 Bản đồ địa lí tự nhiên Nam Phi
-      Model: BD04KV008
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên Nam Phi -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
5 Bản đồ hành chính Việt Nam
-      Model: BD29VN001
1 Tờ Bản đồ hành chính Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
6 Bản đồ địa lí tự nhiên Việt Nam
-      Model: BD29VN002
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
7 Bản đồ khí hậu Việt Nam
-      Model: BD29VN003
1 Tờ Bản đồ khí hậu Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
8 Bản đồ phân bố nông nghiệp Việt Nam
-      Model: BD29VN004
1 Tờ Bản đồ phân bố nông nghiệp Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
9 Bản đồ phân bố công nghiệp Việt Nam
-      Model: BD29VN005
1 Tờ Bản đồ phân bố công nghiệp Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
10 Bản đồ giao thông vận tải và bưu chính viễn thông Việt Nam
-      Model: BD29VN006
1 Tờ Bản đồ giao thông vận tải và bưu chính viễn thông Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
11 Bản đồ thương mại và du lịch Việt Nam
-      Model: BD29VN007
1 Tờ Bản đồ thương mại và du lịch Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
12 Bản đồ Trung du và miền núi Bắc Bộ
-      Model: BD29VN008
1 Tờ Bản đồ Trung du và miền núi Bắc Bộ -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
13 Bản đồ Đồng bằng sông Hồng
-      Model: BD29VN009
1 Tờ Bản đồ Đồng bằng sông Hồng -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
14 Bản đồ Bắc Trung Bộ
-      Model: BD29VN010
1 Tờ Bản đồ Bắc Trung Bộ -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
15 Bản đồ Duyên hải Nam Trung Bộ
-      Model: BD29VN011
1 Tờ Bản đồ Duyên hải Nam Trung Bộ -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
16 Bản đồ Tây Nguyên
-      Model: BD29VN012
1 Tờ Bản đồ Tây Nguyên -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
17 Bản đồ Đông Nam Bộ
-      Model: BD29VN013
1 Tờ Bản đồ Đông Nam Bộ -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
18 Bản đồ Đồng bằng sông Cửu Long
-      Model: BD29VN014
1 Tờ Bản đồ Đồng bằng sông Cửu Long -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
19 Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng về các chủ thể tham gia trong nền kinh tế và vai trò của các chủ thể tham gia trong nền kinh tế.
-      Model: TRANH32KT05S1
1 Bộ Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng về các chủ thể tham gia trong nền kinh tế và vai trò của các chủ thể tham gia trong nền kinh tế. -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
20 Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình thị trường cơ bản
-      Model: TTRANH32KT05S2
1 Tờ Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình thị trường cơ bản -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
21 Tranh ảnh về hoạt động kí kết hợp tác kinh tế quốc tế giữa chính phủ Việt Nam với 1 số tổ chức quốc tế và khu vực
-      Model: TRANH32KT05S3
1 Bộ Tranh ảnh về hoạt động kí kết hợp tác kinh tế quốc tế giữa chính phủ Việt Nam với 1 số tổ chức quốc tế và khu vực -      Xuất xứ: Việt Nam 267,000
22 Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng một số loại thuế phổ biến
-      Model: TRANH16KT03N1
1 Tờ Tranh thể hiện sơ đồ mô phỏng một số loại thuế phổ biến -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
23 Tranh thể hiện một số loại hình bảo hiểm và chính sách an sinh xã hội cơ bản
-      Model: TRANH16KT03N2
1 Bộ Tranh thể hiện một số loại hình bảo hiểm và chính sách an sinh xã hội cơ bản -      Xuất xứ: Việt Nam 105,000
24 Tranh thể hiện sơ đồ một số dịch vụ tín dụng cơ bản
-      Model: TRANH21KD02T1
1 Tờ Tranh thể hiện sơ đồ một số dịch vụ tín dụng cơ bản -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
25 Tranh thể hiện sơ đồ các nguồn giúp tạo ý tưởng kinh doanh.
-      Model: TRANH21KD02T2
1 Tờ Tranh thể hiện sơ đồ các nguồn giúp tạo ý tưởng kinh doanh. -      Xuất xứ: Việt Nam 41,000
26 Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình lạm phát và thất nghiệp.
-      Model: TRANH21KD02T3
1 Bộ Tranh thể hiện sơ đồ các loại hình lạm phát và thất nghiệp. -      Xuất xứ: Việt Nam 85,000
27 Tranh thể hiện sơ đồ:
-      Model: TRANH21KD02T4
1 Tờ Tranh thể hiện sơ đồ: -      Xuất xứ: Việt Nam 41,000
28 Tranh thể hiện sơ đồ các hình thức thực hiện trách nhiệm XH của doanh nghiệp
-      Model: RANH21KD02T5
1 Tờ Tranh thể hiện sơ đồ các hình thức thực hiện trách nhiệm XH của doanh nghiệp -      Xuất xứ: Việt Nam 45,000
29 Tranh thể hiện sơ đồ các bước lập kế hoạch tài chính cá nhân.
-      Model: TRANH01HD05D
1 Tờ Tranh thể hiện sơ đồ các bước lập kế hoạch tài chính cá nhân. -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
30 Tranh thể hiện sơ đồ hệ thống chính trị Việt Nam, Sơ đồ tổ chức bộ máy nhà nước ở Việt Nam.
-      Model: TRANH07CTPL01
1 Bộ Tranh thể hiện sơ đồ hệ thống chính trị Việt Nam, Sơ đồ tổ chức bộ máy nhà nước ở Việt Nam. -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
31 Video/clip về nguyên tắc tổ chức và hoạt động của bộ máy Nhà nước CHXHCN Việt Nam theo Hiến pháp mới
-      Model: V3BMNC11
1 Bộ Video/clip về nguyên tắc tổ chức và hoạt động của bộ máy Nhà nước CHXHCN Việt Nam theo Hiến pháp mới -      Xuất xứ: Việt Nam 231,000
32 Tranh mô phỏng hệ thống pháp luật và văn bản pháp luật Việt Nam theo luật mới
-      Model: TRANH02PL02E
1 Tờ Tranh mô phỏng hệ thống pháp luật và văn bản pháp luật Việt Nam theo luật mới -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
33 Bộ thu nhận số liệu
-      Model: SD0020
1 Bộ Bộ thu nhận số liệu -      Xuất xứ: Trung Quốc 18,213,000
34 Cảm biến âm thanh
-      Model: S0034
1 Cái Cảm biến âm thanh -      Xuất xứ: Trung Quốc 2,289,000
35 Thiết bị tạo từ phổ
-      Model: 12DLYTBTP0011HB
7 Bộ Thiết bị tạo từ phổ -      Xuất xứ: Việt Nam 410,000
36 Thiết bị cảm ứng điện từ
-      Model: 12DLYCUDT0011HB
7 Bộ Thiết bị cảm ứng điện từ -      Xuất xứ: Việt Nam 1,430,000
37 Bộ thiết bị khảo sát các chỉ số của hệ tuần hoàn
-      Model: OR 8712
2 Bộ Bộ thiết bị khảo sát các chỉ số của hệ tuần hoàn -      Xuất xứ: Việt Nam 1,990,000
38 Bộ thiết bị tìm hiểu cấu trúc và hoạt động của tim
-      Model: 11HSIHDCT0021HB
2 Bộ Bộ thiết bị tìm hiểu cấu trúc và hoạt động của tim -      Xuất xứ: Việt Nam 1,171,000
39 Bộ thực hành lắp ráp mạch điện tử
-      Model: 12DCNMDT00011HB
3 Bộ Bộ thực hành lắp ráp mạch điện tử -      Xuất xứ: Việt Nam 1,078,000
40 Bộ dụng cụ vẽ kĩ thuật
-      Model: 10GCNVKT00021HA
3 Bộ Bộ dụng cụ vẽ kĩ thuật -      Xuất xứ: Việt Nam 346,000
41 Bộ trồng cây thủy canh tĩnh
-      Model: BTCTC
4 Bộ Bộ trồng cây thủy canh tĩnh -      Xuất xứ: Việt Nam 576,000
42 Video: Nuôi cá công nghệ cao.
-      Model: V12CN2
2 Bộ Video: Nuôi cá công nghệ cao. -      Xuất xứ: Việt Nam 345,000
43 Video: Nuôi tôm công nghệ cao
-      Model: V12CN3
2 Bộ Video: Nuôi tôm công nghệ cao -      Xuất xứ: Việt Nam 345,000
44 Cồn đốt
-      Model: 00
2 Lọ Cồn đốt -      Xuất xứ: Việt Nam 106,000
45 Ống đong hình trụ 100ml
-      Model: 00
5 Cái Ống đong hình trụ 100ml -      Xuất xứ: Việt Nam 85,000
46 Bình tam giác 100ml
-      Model: 00
5 Cái Bình tam giác 100ml -      Xuất xứ: Việt Nam 70,000
47 Ống nghiệm
-      Model: 00
30 Cái Ống nghiệm -      Xuất xứ: Việt Nam 7,000
48 Giá để ống nghiệm
-      Model: 00
10 Cái Giá để ống nghiệm -      Xuất xứ: Việt Nam 116,000
49 Ống hút nhỏ giọt
-      Model: 00
20 Cái Ống hút nhỏ giọt -      Xuất xứ: Việt Nam 19,000
50 Silver nitrate, (AgNO3)
-      Model: 00
1 Lọ Silver nitrate, (AgNO3) -      Xuất xứ: Việt Nam 1,519,000
51 Glycerol (C3H8O3)
-      Model: 00
1 Lọ Glycerol (C3H8O3) -      Xuất xứ: Việt Nam 120,000
52 Cốc thủy tinh 100ml
-      Model: 00
7 Cái Cốc thủy tinh 100ml -      Xuất xứ: Việt Nam 54,000
53 Kính hiển vi
-      Model: XSP -35
2 Cái Kính hiển vi -      Xuất xứ: Trung Quốc 4,855,000
54 Tivi Smart tivi LG AI 4K 65inch 65UA7350PSB
-      Model: 65UA7350PSB
1 Cái Tivi Smart tivi LG AI 4K 65inch 65UA7350PSB -      Xuất xứ: Việt Nam 15,700,000
55 Máy điều hòa AQA-RV13MEU
-      Model: AQA-RV13ME
2 Máy Máy điều hòa AQA-RV13MEU -      Xuất xứ: Thái Lan 9,900,000
56 Vật tư phụ máy lạnh (gói vật tư bắt cho 2 máy, bao gồm: Ống đồng, Bas treo)
-      Model: 00
1 Gói Vật tư phụ máy lạnh (gói vật tư bắt cho 2 máy, bao gồm: Ống đồng, Bas treo) -      Xuất xứ: Việt Nam 4,034,000
57 Tivi
-      Model: 55P638
4 Cái Smart tivi -      Xuất xứ: Việt Nam 11,000,000
58 Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên
-      Model: S3905100122
1 Bộ Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên -      Xuất xứ: Việt Nam 11,927,000
59 Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Trãi
-      Model: V10V01
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Trãi -      Xuất xứ: Việt Nam 326,000
60 Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Bình Ngô đại cáo
-      Model: V10V02
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Bình Ngô đại cáo -      Xuất xứ: Việt Nam 651,000
61 Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Trãi
-      Model: V10V03
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Trãi -      Xuất xứ: Việt Nam 326,000
62 Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Du
-      Model: V11NV1
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Du -      Xuất xứ: Việt Nam 345,000
63 Video/clip/ phim tư liệu về Truyện Kiều
-      Model: V11NV2
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về Truyện Kiều -      Xuất xứ: Việt Nam 691,000
64 Video/clip/ phim tư liệu về thơ chữ Hán của Nguyễn Du
-      Model: V11NV3
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về thơ chữ Hán của Nguyễn Du -      Model: V11NV3 345,000
65 Video/clip/ phim tư liệu về Nguyễn Đình Chiểu và các tác phẩm của Nguyễn Đình Chiểu
-      Model: V11NV4
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về Nguyễn Đình Chiểu và các tác phẩm của Nguyễn Đình Chiểu -      Xuất xứ: Việt Nam 1,035,000
66 Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu
-      Model: V11NV5
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu -      Xuất xứ: Việt Nam 345,000
67 Video/clip/ phim tư liệu về truyện cổ dân gian Việt Nam
-      Model: V10V04
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về truyện cổ dân gian Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 326,000
68 Video/clip/ phim tư liệu về ca dao con người và xã hội.
-      Model: V10V05
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về ca dao con người và xã hội. -      Xuất xứ: Việt Nam 326,000
69 Video/clip/ phim tư liệu về chèo, tuồng dân gian
-      Model: V10V06
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về chèo, tuồng dân gian -      Xuất xứ: Việt Nam 651,000
70 Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
-      Model: V10V07
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương -      Xuất xứ: Việt Nam 651,000
71 Video/clip/ phim tư liệu về sự nghiệp văn chương của Nam Cao
-      Model: V11NV6
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về sự nghiệp văn chương của Nam Cao -      Xuất xứ: Việt Nam 691,000
72 Video/clip/ phim tư liệu tiểu thuyết, phóng sự của Vũ Trọng Phụng
-      Model: V11NV7
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu tiểu thuyết, phóng sự của Vũ Trọng Phụng -      Xuất xứ: Việt Nam 691,000
73 Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
-      Model: V11NV8
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám -      Xuất xứ: Việt Nam 1,035,000
74 Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
-      Model: V11NV9
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám -      Xuất xứ: Việt Nam 691,000
75 Video/clip/ phim tư liệu về truyện ngắn, kí của Nguyễn Tuân
-      Model: V1NV10
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về truyện ngắn, kí của Nguyễn Tuân -      Xuất xứ: Việt Nam 1,035,000
76 Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Nguyễn Huy Tưởng
-      Model: V1NV11
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Nguyễn Huy Tưởng -      Xuất xứ: Việt Nam 1,035,000
77 Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Lưu Quang Vũ
-      Model: V1NV12
1 Bộ Video/clip/ phim tư liệu về kịch của Lưu Quang Vũ -      Xuất xứ: Việt Nam 1,035,000
78 Đồng hồ bấm giây
-      Model: JG021
5 Chiếc Đồng hồ bấm giây -      Xuất xứ: Trung Quốc 456,000
79 Biển lật số
-      Model: 17DBIENLS0021KA
3 Bộ Biển lật số -      Xuất xứ: Việt Nam 605,000
80 Dây kéo co
-      Model: 17DDAYKC00021BB
2 Cuộn Dây kéo co -      Xuất xứ: Việt Nam 1,427,000
81 Bàn đạp xuất phát
-      Model: 17DBDXP000021BB
5 Bộ Bàn đạp xuất phát -      Xuất xứ: Việt Nam 712,000
82 Dây đích
-      Model: 17DDAYDIC0021KB
4 Chiếc Dây đích -      Xuất xứ: Việt Nam 84,000
83 Cầu môn, lưới
-      Model: 17DKHUNGCM221KB
1 Bộ Cầu môn, lưới -      Xuất xứ: Việt Nam 26,668,000
84 Vợt cầu lông
-      Model: 17DVOTCL30021KB
20 Chiếc Vợt cầu lông -      Xuất xứ: Việt Nam 463,000
85 Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
-      Model: TBVB.TTCP
8 Bộ Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán -      Xuất xứ: Việt Nam 134,000
86 Bộ thiết dạy học về các đường cônic
-      Model: 10HTOMH3CN021HA
10 Bộ Bộ thiết dạy học về các đường cônic -      Xuất xứ: Việt Nam 354,000
87 Bộ thiết bị dạy học về Thống kê và Xác suất
-      Model: 15DTOTKXX0021HB
10 Bộ Bộ thiết bị dạy học về Thống kê và Xác suất -      Xuất xứ: Việt Nam 51,000
88 Lược đồ các quốc gia cổ đại phương Đông và phương Tây
-      Model: LDCDDT
2 Tờ Lược đồ các quốc gia cổ đại phương Đông và phương Tây -      Xuất xứ: Việt Nam 220,000
89 Lược đồ các quốc gia Đông Nam Á cổ và phong kiến
-      Model: LD0SV1
2 Tờ Lược đồ các quốc gia Đông Nam Á cổ và phong kiến -      Xuất xứ: Việt Nam 73,000
90 Lược đồ di sản văn hóa ở Việt Nam
-      Model: LD0SV3
2 Tờ Lược đồ di sản văn hóa ở Việt Nam -      Xuất xứ: Việt Nam 77,000
91 Lược đồ thế giới thế kỉ XVI - thế kỉ XVIII
-      Model: LD5GT01
2 Bộ Lược đồ thế giới thế kỉ XVI - thế kỉ XVIII -      Xuất xứ: Việt Nam 244,000
92 Lược đồ Chiến thắng Bạch Đằng (năm 938)
-      Model: LD5GT02
2 Tờ Lược đồ Chiến thắng Bạch Đằng (năm 938) -      Xuất xứ: Việt Nam 81,000
93 Lược đồ Kháng chiến chống Tống thời Lý (1075-1077)
-      Model: LD5GT03
2 Tờ Lược đồ Kháng chiến chống Tống thời Lý (1075-1077) -      Xuất xứ: Việt Nam 81,000
94 Lược đồ Kháng chiến chống xâm lược Mông - Nguyên
-      Model: LD5GT04
2 Bộ Lược đồ Kháng chiến chống xâm lược Mông - Nguyên -      Xuất xứ: Việt Nam 128,000
95 Lược đồ Khởi nghĩa Lam Sơn (1418-1427)
-      Model: LD5GT05
2 Bộ Lược đồ Khởi nghĩa Lam Sơn (1418-1427) -      Xuất xứ: Việt Nam 163,000
96 Lược đồ Phong trào Tây Sơn
-      Model: LD5GT05
2 Bộ Lược đồ Phong trào Tây Sơn -      Xuất xứ: Việt Nam 163,000
97 Lược đồ khởi nghĩa Hai Bà Trưng (40-43)
-      Model: LD5GT06
2 Tờ Lược đồ khởi nghĩa Hai Bà Trưng (40-43) -      Xuất xứ: Việt Nam 81,000
98 Lược đồ Quá trình Pháp xâm lược Việt Nam (1858-1884)
-      Model: LD5GT07
2 Tờ Lược đồ Quá trình Pháp xâm lược Việt Nam (1858-1884) -      Xuất xứ: Việt Nam 81,000
99 Lược đồ cuộc kháng chiến chống Pháp xâm lược của nhân dân Bắc Kì (1858 - 1884)
-      Model: LD5GT08
2 Tờ Lược đồ cuộc kháng chiến chống Pháp xâm lược của nhân dân Bắc Kì (1858 - 1884) -      Xuất xứ: Việt Nam 81,000
100 Lược đồ Tổng khởi nghĩa tháng Tám năm 1945
-      Model: LD7DT01
2 Tờ Lược đồ Tổng khởi nghĩa tháng Tám năm 1945 -      Xuất xứ: Việt Nam 81,000
101 Lược đồ Chiến dịch Điện Biên Phủ 1954
-      Model: LD7DT02
2 Tờ Lược đồ Chiến dịch Điện Biên Phủ 1954 -      Xuất xứ: Việt Nam 81,000
102 Lược đồ Tổng tiến công và nổi dậy Xuân 1975
-      Model: LD7DT03
2 Tờ Lược đồ Tổng tiến công và nổi dậy Xuân 1975 -      Xuất xứ: Việt Nam 81,000
103 Tranh cấu trúc của Trái Đất
-      Model: T02TD001
2 Tờ Tranh cấu trúc của Trái Đất -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
104 Tranh cấu tạo vỏ Trái Đất và vỏ địa lí
-      Model: T02TD002
1 Tờ Tranh cấu tạo vỏ Trái Đất và vỏ địa lí -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
105 Tranh một số dạng địa hình được tạo thành do nội lực và ngoại lực
-      Model: T02TQ05S
2 Tờ Tranh một số dạng địa hình được tạo thành do nội lực và ngoại lực -      Xuất xứ: Việt Nam 89,000
106 Sơ đồ giới hạn của sinh quyển
-      Model: T06SQ02V
2 Tờ Sơ đồ giới hạn của sinh quyển -      Xuất xứ: Việt Nam 28,000
107 Lược đồ các mảng kiến tạo, các vành đai động đất và núi lửa trên Trái Đất
-      Model: LD02N05KT
1 Tờ Lược đồ các mảng kiến tạo, các vành đai động đất và núi lửa trên Trái Đất -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
108 Bản đồ nhiệt độ không khí trên Trái Đất
-      Model: BD02N16KK
2 Tờ Bản đồ nhiệt độ không khí trên Trái Đất -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
109 Bản đồ các đới và kiểu khí hậu trên Trái Đất
-      Model: BD02N15KK
2 Tờ Bản đồ các đới và kiểu khí hậu trên Trái Đất -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
110 Bản đồ phân bố lượng mưa trung bình năm trên Trái Đất
-      Model: BD03M02Y
2 Tờ Bản đồ phân bố lượng mưa trung bình năm trên Trái Đất -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
111 Bản đồ các dòng biển trong đại dương trên thế giới
-      Model: BD03B05D
2 Tờ Bản đồ các dòng biển trong đại dương trên thế giới -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
112 Bản đồ phân bố của các nhóm đất và sinh vật trên Trái Đất
-      Model: BD04D5TD
2 Tờ Bản đồ phân bố của các nhóm đất và sinh vật trên Trái Đất -      Xuất xứ: Việt Nam 188,000
113 Bản đồ phân bố cây trồng và vật nuôi trên thế giới
-      Model: BD12CT1D
2 Tờ Bản đồ phân bố cây trồng và vật nuôi trên thế giới -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
114 Bản đồ phân bố một số ngành công nghiệp trên thế giới
-      Model: BD12CN2T
2 Tờ Bản đồ phân bố một số ngành công nghiệp trên thế giới -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
115 Bản đồ phân bố giao thông vận tải và bưu chính viễn thông trên thế giới
-      Model: BD12VT6C
2 Tờ Bản đồ phân bố giao thông vận tải và bưu chính viễn thông trên thế giới -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
116 Bản đồ phân bố du lịch và tài chính ngân hàng trên thế giới
-      Model: BD12DL2I
2 Tờ Bản đồ phân bố du lịch và tài chính ngân hàng trên thế giới -      Xuất xứ: Việt Nam 178,000
117 Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Mỹ Latinh
-      Model: BD04KV001
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Mỹ Latinh -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
118 Bản đồ Liên minh châu Âu
-      Model: BD08LM001
1 Tờ Bản đồ Liên minh châu Âu -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
119 Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Đông Nam Á
-      Model: BD04KV002
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Đông Nam Á -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
120 Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Tây Nam Á
-      Model: BD04KV003
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Tây Nam Á -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
121 Bản đồ địa lí tự nhiên Hoa Kì
-      Model: BD04KV004
1 Tờ Bản đồ địa lí tự nhiên Hoa Kì -      Xuất xứ: Việt Nam 99,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second