Shopping for grade 9 equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for grade 9 equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.961.000 VND
Publication date
14:11 06/12/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
108
Approval Entity
Tan Chau town secondary school
Approval date
21/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0302637412 0302637412

TITI KINDERGARTEN APPLIANCE CO., LTD

98.961.000 VND 45 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
FLMDM /VT
1 Bộ Bộ thiết bị bao gồm: 1. Màn chắn sáng, bao gồm: + 01 màn chắn bằng nhựa ABS màu đen, không bóng, dày 1,2mm. Ở giữa màn chắn có khe hở hình chữ F với độ cao khoảng 20 đến 25 mm, đặt trong khung giá bằng nhựa ABS kích thuớc 110 x 100 (mm), có slile để kẹp giữ màn chắn; với trụ đỡ bằng thép không rỉ đường kính 10 mm; đảm bảo đồng trục với các thiết bị trên giá quang học. 2. Màn ảnh bằng nhựa Acrylic, trắng mờ, kích thuớc 105 x 105 (mm) , dày 1,7 mm, gắn trên trụ đỡ bằng thép đường kính 10mm. Cơ cấu: đảm bảo có thể quan sát ảnh ở cả hai mặt trước và sau; trên màn ảnh có in các ô vuông kích thước 1mm2 để đo kích thước ảnh. Tất cả đựng trong hộp gỗ chống ẩm, có khóa Ấn Độ 1,243,000
2 Dụng cụ thực hành kính lúp
PH0510 /SET3
1 Bộ Kính lúp cầm tay, gồm 3 thấu kính được làm bằng thủy tinh borosilicate 3.3 trong suốt, độ dày tâm kính đảm bảo độ phóng đại tương ứng, có viền bảo vệ bằng đồng thau mạ niken không gỉ, G = 1,5x, 3x, 6x được in các kí hiệu vào thân. Đóng gói bộ 3 cái trong hộp gỗ, có khóa, nhãn bìa thực hiện theo quy định Ấn Độ 1,125,000
3 Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
EMGIND / VT
1 Bộ Dụng cụ bao gồm: - 03 cuộn dây đồng đường kính có cùng tiết diện 0,3mm với số vòng dây lần lượt là 50, 100, và 200 vòng, được quấn trên các khung nhựa ABS. - 01mili ampe kế một chiều, dải đo từ -2 đến 2mA; đặt nghiêng trên 01 đế nhựa ABS để dễ quan sát; kim chỉ thị lệch hướng ngược nhau khi có sự đổi chiều dòng điện (thay cho 2 đèn Led) - 05 ổ cắm 4mm được bọc cách điện. - 1 dây nối mềm với 2 phích cắm ở 2 đầu Tất cả được bố trí khoa học trên khung đế bằng nhựa ABS kích thước 370x240x25mm (mm), trên mặt đế có in sơ đồ mạch kết nối các cuộn dây với ampe kế, ổ cắm. Thiết bị được đóng gói trong hộp đựng carton, thông tin bìa nhãn thực hiện theo quy định. Ấn Độ 4,025,000
4 Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
PH1245N8 / VT
1 Bộ Thông số cụ thể: Máy phát AC điện áp ra 3V, 1 W - DC điện áp ra : 2V. Cấu tạo gồm: + Ô cắm đầu ra 4mm gồm : 2 ổ DC và 02 ổ AC. + Cơ cấu truyền động gồm: 1 tay quay, 1 vô lăng bằng nhựa ABS với dây đai bằng cao su, 01 puly làm bằng đồng mạ niken - 01 nam châm, 01 cuộn dây đồng đặt trên 1 giá đỡ bằng nhựạ ABS. + 01 bóng đèn LED hiển thị Tất cả bố trí trên 01 đế đỡ bằng nhựa ABS kích thước tối thiểu: 25x 17,5x 2,5 (cm), có nút cao su định vị sản phẩm, đảm bảo vững vàng, chắc chắn khi thực hành thí nghiệm. Ấn Độ 3,750,000
5 Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
Na-50g / C2H5OH-200ml
1 Bộ Sodium (Na) 50gr; Ethylic alcohol 96° (C2H5OH) 200ml; Việt Nam 803,000
6 Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
AgNO3-200ml / C6H12O6-100gr / NH3-200ml / PHNPPR / VT
1 Bộ - Nhãn hiệu Đức Giang: Silver nitrate (AgNO3) 200ml; GIucozơ (kết tinh) (C6H12O6) 100gr; Dung dịch ammonia (NH3) đặc 200ml; Giấy phenolphtalein 01 hộp gồm 5 tệp, mỗi tệp 20 tờ; Mã hiệu: PHNPPR/VT, nhãn hiệu Eisco Việt Nam/ Ấn Độ 3,215,000
7 Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
DNAMD / VT
1 Bộ Mô hình DNA có cấu trúc xoắn kép, gồm các đơn phân là 4 loại nucleotide. + Cấu tạo của mô hình thể hiện được liên kết hydrogen giữa các nucleotide trên 2 mạch DNA + Cấu tạo các nucleotide: thể hiện các liên kết giữa gốc đường (có cấu trúc vòng 5 cạnh) với nhóm phosphate ( hình tròn) và base (A, T, G, C - có 4 màu khác nhau) + Người dùng có thể lắp ráp 1 đơn phân theo các trật tự khác nhau để thấy được sự đa dạng của phân tử DNA. - Mô hình cao 640 mm ( tính cả chân đế) , rộng 200 mm, vật liệu: nhựa ABS và PP; - Chân đế làm bằng vật liệu ABS, đường kính tối thiểu 220mm, đảm bảo cân bằng, chắc chắn - Sản phẩm đã được kiểm định sử dụng vật liệu không độc hại, không chì, an toàn cho người sử dụng. Ấn Độ 3,875,000
8 Tivi
65P79BPro
5 Cái Tivi 4K UHD hiển thị rõ nét, chân thật. Màn hình 65 inch, thiết kế nguyên khối mỏng nhẹ, màn hình phẳng, tràn viền. Hệ điều hành Google TV thân thiện, dễ sử dụng, cùng kho ứng dụng phong phú. Bộ xử lý tích hợp AI AiPQ 3.0 mạnh mẽ. WCG cho khả năng hiển thị dải màu rộng hơn đến 93%. 4K UHD + HDR10+ cho hình ảnh chân thực, sống động. DTS-HD và DTS® Virtual:X™ biến âm thanh trở nên sống động hơn. Việt Nam 16,185,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second