Shopping for kitchen equipment and security camera systems

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for kitchen equipment and security camera systems
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
280.000.000 VND
Publication date
17:25 22/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
60/QĐ-THĐT
Approval Entity
Da Thanh Primary School
Approval date
12/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5801555475 5801555475

Công ty TNHH Sản Xuất thương mại dịch vụ kỹ thuật An Lê

280.000.000 VND 7 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tủ Sấy Bát Đĩa
1800L 2 Lớp Quạt Gió
1 cái Tủ sấy bát cánh kính 1800L quạt gió hay tủ sấy bát công nghiệp 3 cánh Fushimavina là giải pháp hoàn hảo để đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm và sức khỏe của gia đình bạn. Với thiết kế cánh kính 1800L 2 lớp, tủ có khả năng sấy khô đồng thời lên đến 750 - 810 bát đĩa cùng lúc, giúp bát đĩa luôn khô ráo, sạch sẽ và diệt khuẩn hiệu quả. Việt Nam 47,520,000
2 Bàn tầng tấm SUS 304
Bàn tầng tấm SUS 304
1 cái Bàn tầng tấm SUS 304 chân trụ vuông 40, Bàn inox 2 tầng, tầng dưới tấm phẳng để đồ,Chuyên dùng làm bàn soạn, bàn chia đồ, bàn chế biến rau củ quả hoặc chế biến thực phẩm trong nhà bếp.KT: D2000xR600xC500(mm);Mặt bàn inox tấm được chấn bằng máy thuỷ lực, có xương tăng cứng chắc chắn, sử dụng công nghệ hàn không vết cháy, không cần xử lý sau hàn. Việt Nam 4,560,000
3 Bàn 2 tầng tấm SUS 304
Bàn 2 tầng tấm SUS 304
1 cái Bàn 2 tầng tấm SUS 304 chân trụ vuông 40 3,2 x 1,0 x 795, Bàn inox 2 tầng, tầng dưới tấm phẳng để đồ – Chuyên dùng làm bàn soạn, bàn chia đồ, bàn chế biến rau củ quả hoặc chế biến thực phẩm trong nhà bếp.KT: D3200xR1000xC795(mm);Mặt bàn inox tấm được chấn bằng máy thuỷ lực, có xương tăng cứng chắc chắn, sử dụng công nghệ hàn không vết cháy, không cần xử lý sau hàn.Chân bàn hộp inox có để cao su giảm chấn, Chất liệu: 304 Mặt bàn phẳng, xương tăng cứng chắc chắn, không bập bùng,Góc bàn hàn kín, mài phẳng mịn không sắc tayCác mối hàn mịn, sử dụng dây hàn bù SUS304 inox 304 Việt Nam 14,400,000
4 Bàn 2 tầng tấm SUS 304
Bàn 2 tầng tấm SUS 304
2 cái Bàn 2 tầng tấm SUS 304 chân trụ vuông 40, Bàn inox 2 tầng, tầng dưới tấm phẳng để đồ, Chuyên dùng làm bàn soạn, bàn chia đồ, bàn chế biến rau củ quả hoặc chế biến thực phẩm trong nhà bếp.KT: D2050xR1000xC795(mm); Mặt bàn inox tấm được chấn bằng máy thuỷ lực, có xương tăng cứng chắc chắn, sử dụng công nghệ hàn không vết cháy, không cần xử lý sau hàn.Chân bàn hộp inox có để cao su giảm chấn Chất liệu: 304 Việt Nam 24,900,000
5 Đế Bếp Đơn
Đế Bếp Đơn
1 cái Đế Bếp Đơn Cả Bếp SUS 304 (710*600*470) Việt Nam 8,250,000
6 Kệ 4 tầng
Kệ 4 tầng
1 cái Kệ 4 tầng hộp 10*20 song dọc viền vuông 25 chân trụ vuông 40 SUS 201 (2000*450*1500) Việt Nam 15,600,000
7 Kệ 4 tầng
Kệ 4 tầng
1 cái Kệ 4 tầng hộp 10*20 song dọc viền vuông 25 chân trụ vuông 40 SUS 201 (3400*450*1500) Việt Nam 27,320,000
8 Kệ 2 tầng
Kệ 2 tầng
1 cái Kệ 2 tầng lót ván gỗ trong giằng vuông 25 chân trụ vuông 40 SUS 201 (3000*600*800) Việt Nam 9,400,000
9 Kệ 2 tầng
Kệ 2 tầng
1 cái Kệ 2 tầng lót ván gỗ trong giằng vuông 25 chân trụ vuông 40 SUS 201 (1400*600*800) Việt nam 5,800,000
10 Tủ đựng bát đĩa 
Tủ đựng bát đĩa 
1 cái Tủ đựng bát đĩa loại đứng dùng để đồ trong nhà bếp.Các tầng nan ô như trên hình, trong đó 1 tầng có thiết kế gờ gài đĩa. (chuyên dùng để bát đĩa), Các tầng dạng đan nan tròn đặc song song (thường dùng để đồ đa năng), Chất liệu inox, 2 cánh kính mở có khung và nẹp nox bền đẹp Việt Nam 19,328,000
11 Camera ip PRC3090B
PRC3090B
38 cái Cảm biến hình ảnh: 1/2.8"SC5239S Low illumination CMOS, Độ phân giải: Ultra HD 4.0MP (2560x1440)@21fps, 3M@25fps, 2M@25fps, Ống kính: 2.8mm góc quan sát rộng ~ 110° (Tùy chọn ống kính 4, 6, 8mm), Chuẩn nén video: H.265AI, H265, H264 Trung Quốc 55,822,000
12 Đầu ghi hình Puratech PRC19000N
PRC19000N
1 cái Đầu ghi hình Puratech PRC19000N, Kết nối video: 36 kênh IP 8M - 4K, 1 cổng VGA độ phân giải 1080P, 1 cổng HDMI 4K, Lưu trữ : 2 X SATA 14TB, Chuẩn nén video: H.265AI, H265, 1 cổng audio out. Chuẩn nén âm thanh: G.711a, Cổng mạng tốc độ 1*10/100/1.000Mbps Trung Quốc 7,350,000
13 Đầu ghi hình Puratech PRC19000N
PRC19000
1 cái Đầu ghi hình Puratech PRC19000N, Kết nối video: 16 kênh IP 8M - 4K, 1 cổng VGA độ phân giải 1080P, 1 cổng HDMI 4K, Lưu trữ : 2 X SATA 14TB, Chuẩn nén video: H.265AI, H265, 1 cổng audio out. Chuẩn nén âm thanh: G.711a, Cổng mạng tốc độ 1*10/100/1.000Mbps Trung Quốc 4,350,000
14 HDD chuyên dụng 4tb
HDD 4Tb
1 cái HDD Segate 4Tb /7200 Trung Quốc 2,850,000
15 Swich 16 Port POE
Swich 16 Port POE
6 cái Swich 16 Port POE Trung Quốc 7,320,000
16 Cáp Mạng AMP 6C
AMP 6C
1.200 m Cáp Mạng AMP 6C Trung Quốc 19,200,000
17 Tủ kỹ thuật
Tủ kỹ thuật
3 cái Tủ kỹ thuật Việt Nam 2,040,000
18 Nẹp 3 phân
Nẹp 3 phân
150 cây Nẹp 3 phân Việt Nam 2,250,000
19 Ống ruột gà
Ống ruột gà
3 cuộn Ống ruột gà Ống ruột gà 1,740,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second