Shopping for materials and technical training in 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for materials and technical training in 2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
88.172.000 VND
Publication date
16:55 01/07/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
920/QĐ-TSQ
Approval Entity
School of Chemistry Officer
Approval date
27/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000039752 8116219451-001

HỘ KINH DOANH LƯƠNG THỊ THI

88.172.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Giẻ lau
Giẻ lau A4/A5
50 Kg Giẻ lau trắng to (kích thước ~ 30x40cm, khổ A4) đóng bao 50kg với chất liệu cotton với khả năng siêu thấm Việt Nam 22,000
2 Bát bơm cao su 32
Không có
40 Cái Vật liệu: Cao su NR, NBR, EPDM, NEOPRENE + Kích thước: Đk 8-10cm + Độ cứng: 50-80 Shore A Việt Nam 35,000
3 Ống cao su F16
Không có
50 Mét Cấu tạo: Cao su và các lớp bố vải Số lớp vải: 3-5 lớp Đường kính Φ: 16mm Độ dày ống: 4mm, 5.5mm, 7mm Áp lực làm việc: 10, 20 Bar Chịu nhiệt độ: Tối đa 65°C ~ 80°C Chiều dài: 20m/cuộn Việt Nam 70,000
4 Bóng điện LED trụ công suất cao
LED TR120N1/50W
35 Cái Điện áp: 220V/50Hz, Quang thông: 4000 lm, Nhiệt độ màu: 6500K/3000K Đầu đèn: E27 Việt Nam 260,000
5 Ống dãn hơi Φ 8
Không có
50 Mét Màu sắc: Trắng trong, Vật liệu làm ống: PU - Polyurethane, Áp suất hoạt động: < 10 kg/cm2, áp suất biến dạng: 27.5 kg/cm2, Nhiệt độ hoạt động: -20 đến +60 độ C, Đường kính ngoài (phi): 8mm, 10mm, 12mm Đài Loan 15,000
6 Gu rông Φ8
Gu rông Φ8
15 Cây Tiêu chuẩn sản xuất: DIN 976_1, DIN 975, Đường kính thông dụng: Từ M6, M8, M10, M12...M30, M36, M42, M48, M56, Bước ren thông dụng: Ren hệ mét: Bước ren từ 1-6, Ren hệ inch: 5/8", 3/8", 1/2", 1", 1 1/2".. 2", Chiều dài thông dụng: 20mm-3000mm Cường độ chịu lực hay cấp độ bền: 4.8, 5.6, 6.6, 6.8, 8.8, 10.9, 12.9, Vật liệu chế tạo: Thép các bon: S20C, S45C, Việt Nam 25,000
7 Dây khí nén
Dây khí nén PU D12
50 mét Chất liệu: PU,Dây có các màu Xanh da trời, Trắng, Đen, Cam, Dây hơi được làm từ nhựa PU nguyên sinh, không tái chế, được sử dụng cả trong lĩnh vực y tế. Kích thước đa dạng: phi 6, 8, 10, 12, 14, 16, chiều dài dây từ 100 – 200m. Độ bền cao lên đến 40kg/cm2. Áp lực làm việc tối đa: 0.9MPa. Trung Quốc 17,000
8 Đầu nối dây khí nén
SP-PP
20 Bộ Kiểu khớp nối dây.Chất liệu: thép mạ chrome, Áp suất làm việc: 15mpa, Áp suất khí ra: 20mpa, Nhiệt độ làm việc -20~80oC Trung Quốc 27,000
9 Van an toàn máy nén khí Φ 20
Không có
3 Cái Đường kính danh nghĩa: 20 mm, Van an toàn kiểu lò xo DN20 cao 69mm, Đk trên 28,5mm Đk dưới 26mmĐường kính dòng chảy: 13 mm,Áp suất định mức: 1.6 MPa, Áp lực điều chỉnh: 0.9 MPa,Cấp độ chịu lực nén: 0.7 - 1.0, Nhiệt độ làm việc: <= 180 độ C, Chất liệu: Đồng Trung Quốc 565,000
10 Rơle máy nén khí 1pha
Không có
3 Cái Áp suất nén max 12kg/cm2, có thể điều chỉnh từ 6kg/cm2 đến 12kg/cm2 Khoảng làm việc role đóng mở 2~4kg/cm2, Chân ren 13mm, Công tắc gạt đóng mở điện, Van xả hơi thừa đầu nén khi ngắt điện, Điện áp 1 pha, 3 pha Công suất 2.2kw Việt Nam 155,000
11 Khởi động từ 1 pha
MC-18b 220V
6 Cái Dòng điện 18A,Điện áp điều khiển 220V, Công suất 7.5kW, Tiếp điểm 1NC, 1NO. Hàn Quốc 350,000
12 Dao tiện
ASADA 1-2
1 Bộ Vật liệu : Hợp kim, Số dao : 4 cái, Trọng lượng: 190 g Việt Nam 1,200,000
13 Thiếc hàn
Cty WSD Việt nam
2 Kg Thành phần 99.3Sn- 0.7 Cu hàng không có chì.Nhiệt độ nóng chảy thiếc tốt nhất từ 220°C đến dưới 300°C,Thiếc sẵn nhựa thông FLux 2.2% lên rất dễ hàn trên nhiều bề mặt. -Điểm hàn trắng sáng độ dẫn truyền tốt. Phù hợp cho anh em thợ sửa chữa đồ điền tử, -Đường kính sợi thiếc: 1.0mm, Việt Nam 320,000
14 Băng dính cách điện
Cty FUSY
20 cuộn Màu sắc: Đen, Tính chất: Cách điện, mỏng, dai, mềm,Trọng lượng: 60gram, Đường kính: Bản rộng 65mm Nhật bản 8,000
15 Băng tan
BE-7510
25 Cuộn Nguyên Liệu: Vật liệu PTFE cao cấp. Thành phần, Vỏ nhựa cứng cáp, Keo lụa quấn ống làm bằng nhựa PTFE, Kích thước: 0.075 mm x ½ inch x 10 m, Mật độ PTFE: 0,2g/ cm3, Nhiệt độ: từ -200 độ C đến +80 độ C, Áp suất: Tối đa 10 bar, Màu sắc: Ruột màu trắng, vỏ nhựa màu xanh Thái Lan 6,000
16 Đá mài Φ 100
2608600017
50 Viên Đường kính ngoài: 100mm, Độ dày: 6mm, Đường kính trong: 16mm Trung Quốc 12,000
17 Que hàn 2,5 ly
Không có
15 Đường kính que hàn Ø2,5 mm, Trọng lượng tịnh hộp (Kg) 2,5 kg, Đường kính (mm) Ø2,5 mm Việt Nam 65,000
18 Tụ 400V 35MF
AMS
20 Cái >Thông số kỹ thuật:_Điện dung: 35uF (Sai số 5%)._Điện áp: 400Vac (50/60 Hz). Kích thước thân tụ S*H = 45 *85 mm Hàn Quốc 35,000
19 Dầu công nghiệp
S2 MX 46
20 Lít Độ nhớt: ISO VG 46,Cấp hiệu suất API: HL, HLP, Nhiệt độ sôi: 260°C, Điểm rót: -30°C, Khối lượng riêng: 900 kg/m³ Anh quốc 45,000
20 Que hàn Ф32
Không có
30 Kg Đường kính que hàn Ø3,2 mm, Trọng lượng tịnh hộp (Kg) 2,5 kg, Đường kính (mm) Ø3,2 mm Việt Nam 25,000
21 Dầu phanh
APP DOT3,
20 Lít Dung tích: 1 lít Net Weight: 935g, Nhiệt độ sôi cao, nhiệt độ đông đặc thấp (dưới – 42 oC), Việt Nam 75,000
22 Màng PE 0,4
Không có
30 Kg Khổ rộng: 50cm,Trọng lượng: 2,5kg Lõi: 0,4kg, Màu sắc: trong suốt, Chất liệu: nhựa PE nguyên sinh, Việt Nam 55,000
23 Màng xốp PE
Không có
20 kg Độ dày xốp: 2mm, 2ly, Chiều rộng: 1m, Chiều dài: 150m, Màu sắc: Màu trắng, xốp PE Foam 2mm Việt Nam 60,000
24 PE 1m
Không có
50 kg Màng co PE khổ rộng 1M, -Kích thước: 1 MÉT, Cân nặng: 4k6, , VN Việt Nam 53,000
25 Ty ô chịu dầu
Không có
4 Cái Chiều dài: 1M, Kích thước: AN4 / AN6 / AN8 / AN10,Đường kính bên trong sản phẩm: 5,4mm / 8,7mm / 11,1mm / 14,2mm, Đường kính ngoài sản phẩm: 11,2mm / 14,2mm / 17,1mm / 20,8mm, Nhiệt độ làm việc: -40℉ Đến + 350℉ (-4℃ Đến 175℃), Áp suất làm việc: 1000 PSI, Áp suất nổ: 5000 PSI, Vật liệu bên trong: Vật liệu tổng hợp CPE Việt Nam 150,000
26 Keo đooc
X-66
20 Hộp Tiêu chuẩn NSX Thái Lan 60,000
27 Giấy giáp
TAC749241-1
50 Tờ Kích thước giấy nhám: H33Gồm 3 miếng loại P80 và 2 miếng loại P120 > 5 cái/bộ Trung Quốc 12,000
28 Mỡ bảo quản
Không có
15 Kg Mỡ Bảo Quản ( Mỡ Khoai) là mỡ hydrocarbon dùng để bảo vệ bề mặt các chi tiết kim loại đen và kim loại màu, các cơ cấu truyền động khỏi ăn mòn, làm việc ở nhiệt độ từ -50 oC đến +50 oC. - Mỡ bám dính tốt, bền nước, cách ly hơi ẩm, độ bay hơi thấp Việt Nam 70,000
29 Dầu bảo quản
VHBQ-08
20 Lít Chất lỏng trong suốt có màu vàng nhạt, Tỷ trọng ở 25oC min 0,81, Độ nhớt động học ở 40oC: 4,0 ± 1 cSt, Nhiệt độ chớp cháy cốc kín oC: Min.80, Khả năng chống ăn mòn: độ ẩm 100%, 50C, 480h Mỹ 47,000
30 Chổi đánh rỉ
Không có
100 Cái Rộng 85mm, Cao: 40mm, Mô tả : sợi vàng, Lỗ cốt: 16mm, Chất liệu: Sợi thép kim loại mềm và chắc. Trung Quốc 7,000
31 Vải bảo quản
BHK0030
70 m Màu: Nhiều loại màu, Chất cấu tạo: Vải cotton Việt Nam 20,000
32 Chổi quét sơn
Không có
15 Cái Màu sắc: Vàng Nâu Vật liệu ngoài: Nhựa cứng Khối lượng: ~ 50 g Kích thước: 7.5 cm * 20 cm Chất liệu: sợi lông và cán nhựa. Việt Nam 12,000
33 Ống cao su ø16
Không có
50 m Cấu tạo: Cao su cao cấp và các lớp bố vải, Số lớp bố vải: 3 lớp, Đường kính trong x ngoài: 16x24mm, Độ dày tương đối: 4mm, Chịu áp lực: 10Bar, 16Bar, 20Bar, Chịu nhiệt độ: 80 độ C, 100 độ C, Chiều dài: 20m, Màu sắc: Đen nhám Việt Nam 10,000
34 Ống cao su ø48
Không có
150 m Cao su cao cấp và các lớp bố vải, Số lớp bố vải: 6 lớp, Đường kính trong: 48mm, Độ dày tương đối: 12mm, Chịu áp lực: 20Bar, Chịu nhiệt độ: 100 độ C, Chiều dài:4m, Màu sắc: Đen nhám Việt Nam 10,000
35 Ống cao su ø50
Không có
50 m Cao su cao cấp và các lớp bố vải, Số lớp bố vải: 6 lớp, Đường kính trong: 50mm, Độ dày tương đối: 12mm, Chịu áp lực: 20Bar, Chịu nhiệt độ: 100 độ C, Chiều dài:4m, Màu sắc: Đen nhám, Việt Nam 10,000
36 Ống cao su phi 10
Không có
50 Cái Áp suất công việc: 2.0 Mpa, Áp suất nổ: 6,0 mpa, Chiều dài: 1 mét, Màu đen, Phạm vi nhiệt độ: -40℃ ~ 120 ℃, Chất liệu: NBR, Đường kính trong ra: 4mm-10mm Việt Nam 30,000
37 Dây.Ami ăng phi 10
Không có
20 m Kích thước chiều dài: 500 mm/cuộn, 1000 mm/cuộn,Đường kính dây tròn: 1-10mm, Tiết diện dây vuông theo quy cách như sau: 4×4; trọng lượng 5kg Dây tết amiang tròn xoắn: Ø10; Khả năng chịu nhiệt độ: 250 ~ 550°C Việt Nam 100,000
38 Dây Ami ăng phi 14
Không có
20 m Kích thước chiều dài: 500 mm/cuộn, Đường kính dây tròn: 1-10mm Tiết diện dây vuông theo quy cách như sau: 4×4; Quy cách đóng gói: Theo cuộn, mỗi cuộn có trọng lượng 5kg Dây tết amiang tròn xoắn: Ø14, Khả năng chịu nhiệt độ: 250 ~ 550°C.REMAK VN, nk, Dây tết amiang Việt Nam 100,000
39 Bu lông M5
Không có
100 Cái Bulong thường giác ngoài ren M5 - Size: M5 - Chiều dài: từ 10mm đến 50mm - Vật liệu: thép mạ kẽm Việt Nam 10,000
40 Đai ốc M5
M5-ST3-DIN93
100 Cái Vật liệu: thép mạ kẽm- Cấp bền: 4.6, Bước ren M5 Việt Nam 500
41 Lò xo F47 x F34 x 12
Không có
70 Cái Đường kính ngoài phi 48- Đường kính trong phi 34- Dài khoảng 122mm, Lò xo nén đường kính dây 6.0 Việt Nam 2,000
42 Chổi than đặc chủng
B-80329
30 Cái Tiêu chuẩn NSX Trung Quốc 35,000
43 Hộp nhựa PE màu trắng
Không có
10 Cái Trọng lượng: 600g, Kích thước hộp nhựa: 263x185x60 mm, Chất liệu: Nhựa cao cấp, chịu va đập tốt, Chống nước KT Trung Quốc 20,000
44 Đệm amiang
Không có
50 m2 Bìa amiăng chịu nhiệt, Kích thước tấm: 1.37m x 1.57m, Độ dày (mm):Từ 1 đến 5, Áp suất 4-5 Mpa, Nhiệt độ làm việc: 250ºC- 450ºC Việt Nam 80,000
45 Móc dây đeo mạ kẽm
8308100000
101 Cái Trọng lượng1 4g/pc, Thông Số Kỹ Thuật:30*1,0mm Trung Quốc 5,000
46 Khóa cán phun
Không có
20 Cái 1 đầu ren trong phi 13.8 và 1 ren ngoài phi 13.8 Việt Nam 150,000
47 Dây teflon F4
Không có
31 m Độ giãn dài khi nghỉ: 300%, Độ bền kéo: 25 Mpa, Độ bền điện môi: 50 kV / mm, Độ dẫn nhiệt: 0,24 w / k m,Nhiệt độ sử dụng tối đa: 290 °C,nhiệt độ sử dụng tối thiểu: -200 °C Việt Nam 100,000
48 Đổng hồ 0-10 kgl/cm2
Không có
4 Cái Dải đo 0-10kg/cm2, 0-1.0MPa, Mặt 63mm,Thang đo: bar, psi, kg/cm2, Chất liệu vỏ inox, Chân inox/đồng, Đồng hồ đo áp suất 10kg Việt Nam 450,000
49 Đệm cao su
Không có
50 Cái Đường kính ngoài 40mm, Đường kính trong 20mm, Dày 20mm, Đệm cao su 40*20*20 giảm chấn chống rung Việt Nam 6,500
50 Cáp trục 4 dây lõi đồng
CVV4x16
20 mét Cấp điện áp U0/U: 0,6/1 kV.Điện áp thử: 3,5 kV (5 phút). Nhiệt độ làm việc dài hạn cho phép của ruột dẫn là 70OC. Nhiệt độ cực đại cho phép của ruột dẫn khi ngắn mạch trong thời gian không quá 5 giây là: 140OC, với tiết diện lớn hơn 300mm2.160OC, với tiết diện nhỏ hơn hoặc bằng 300mm2. Việt Nam 55,000
51 Móc kéo
Không có
2 Cái Trọng tải: 500kg 1 tấn 2 tấn 3 tấn 5 tấn Chất liệu: Thép chịu được tải trọng lớn Có chốt an toàn hay còn được gọi là lưỡi gà để cố định vật được móc Việt Nam 27,000
52 Dây điện đồng 1mm
Không có
51 mét Kích thước: 2×1.0mm, Ruột dẫn: Đồng mềm nhiều sợi xoắn, Số ruột: 2 ruột, Mặt cắt danh định của dây: ruột dây đến 0.75mm2, Cấp điện áp: 0,6/1KV Việt Nam 12,000
53 Ống nước PE 50x2,4 phân phối
BMOPE50x2.4
12 mét Ống 50x2.4mm nhựa HDPE, Phi 50x2.4 Việt Nam 35,000
54 Ống nước PE 32x2,4 cấp phối
PE32
20 mét Ống 32 x 2.4mm nhựa HDPE- phi 32x2.4 Việt Nam 18,000
55 Ống sắt 60x1,4
Không có
2 Cây Thép ống kẽm 60x1.4x6000 Quy cách: 60x1.4x6000, Độ dày: 1.4, Barem: 11.77 kg/cây, Trọng lượng: 11.65 kg. Thép ống kẽm 60x1.4x6000 Việt Nam 100,000
56 Khóa thoát nước
N201
8 Cái Tên sản phẩm: Van bi inox 201 phi 34 Size: Tử 1/4” ÷ 4’’ ( Ø34 ) Kích thước: 1.1/4" ≈ DN32 ≈ 42mm Chất liệu: inox 201 Việt Nam 150,000
57 Amiăng tấm
Không có
10 m2 Độ dày từ 1,5 mm đến 10 mm, Nhiệt độ làm việc cao nhất: từ 250 - 450 ° C, kích thước 120x120cm, Tấm giấy amiang, VN Việt Nam 150,000
58 Khớp nối khí nén
20-40 SMPM
10 Chiếc Vật liệu: Thép mạ niken, 20SM: Đường kính ren ngoài: 13mm (1/4"), Áp suất làm việc: 1.0 Mpa Áp suất tối đa: 1.5 Mpa, Cân nặng: 91.9g Đài Loan 47,000
59 Ống tuýp F 34 x 2
Không có
3 Cây Đường kính ngoài: 34mm (phi 34) Chiều dày : 2 mm, Vật liệu : Thép Carbon Việt Nam 270,000
60 Sắt V50 x 50
Không có
8 Cây Loại: đen, mạ kẽm, nhúng kẽm Trọng lượng: từ 12 kg/cây đến 22 kg/cây 6 mét, Độ dày: từ 2 mm-3,5mm, Mác thép: A36, THÀNH PHẦN HÓA HỌC ( %): C 0.27, Si 0.15 -0.4, Mn1.20, P 0.040, S 0.05, Cu 0.2; YS Mpa ≥245, TS Mpa 400-550, EL 20 %, Việt Nam 270,000
61 Sắt V40 x 40
Không có
6 Cây Loại: đen, mạ kẽm, nhúng kẽm Trọng lượng: từ 7,5 kg/cây đến 14 kg/cây 6 mét, Độ dày: từ 2 mm-3,5mm, Mác thép: A36, THÀNH PHẦN HÓA HỌC ( %): C 0.27, Si 0.15 -0.4, Mn1.20, P 0.040, S 0.05, Cu 0.2; YS Mpa ≥245, TS Mpa 400-550, EL 20 % Việt Nam 155,000
62 Lập là 30x3
Không có
40 Kg Tên sản phẩm : Thép Dẹt Lập Là 30 x 3mm Mạ Kẽm Nhúng Nóng, Trọng lượng : 2.1195 kg/ 3m dài, Độ dày : 3mm,Chiều dài : 3m hoặc 6m, Khổ rộng : 30mm, Độ dày lớp mạ trung bình : 80 um,Tiêu chuẩn mạ kẽm nhúng nóng : ASTM A123 / A153, Cam kết đạt tiêu chuẩn ISO hiện hành, Bề mặt sáng bóng, lớp mạ kẽm nhúng nóng dày Việt Nam 17,000
63 Bóng bán dẫn
Không có
50 Cái Chất liệu đồng, nhôm, Dòng điện cực đại: Ic= 150mA, Công suất cực đại: Pc= 400mW, Uceo= 50V, Ucbo= 60V, Uebo= 5V, Hệ số khuếch đại( hfe): 70-700 Việt Nam 9,000
64 Đầu nối khớp nối các loại
ET179
20 cái Kích thước (Đường kính) 21, 27, 34, 42, 49, 60 (mm), Chất liệu Thân khớp nối thép đúc hợp kim gang dẻo, Màu sắc Mạ kẽm điện / Đen nhám. Việt Nam 40,000
65 Khóa nước chịu áp các loại
VKNDN15
10 Chiếc Tên sản phẩm van khóa nước Dn15 đồng-kích thước van DN15 (1/2 inch), Kích thước ống D15 – Phi 15mm, Kích thước 1/2 inch, Kiểu kết nối Nối ren, Tiêu chuẩn JIS, BS, DIN, ANSI, Loại van: Van bi, Chức năng khóa nước-chặn dòng chảy, Chất liệu thân van Đồng mạ crom, Quả bi Đồng mạ crom, Seal làm kín PTFE/RTFE, Áp suất làm việc 0 – 10 bar, Nhiệt độ làm việc (-)10 đến (+)120oC Trung Quốc 50,000
66 Dung môi pha sơn
Không có
40 lit Thành phần : Butyl, toluen,xylene, Đặc tính: Nhanh khô, trong suốt, dễ bay hơi, Thể tích: 1L, Trung Quốc 30,000
67 Ống cao su phi 12
Không có
4 Ống Thông số kỹ thuật: ID 12-40mm (Đường kính bên trong * Đường kính bên ngoài), Chất liệu: Silicone, Phạm vi nhiệt độ: -60℃-200℃, Độ cứng: 60℃, Màu đen Việt Nam 379,000
68 Ống cao su bố vải f38- 20m
Không có
4 Ống Cấu tạo: Cao su cao cấp và các lớp bố vải, Số lớp bố vải: 5 lớp, Đường kính trong: 38mm, Độ dày tương đối: 5-7mm, Chịu áp lực: 20Bar, Chịu nhiệt độ: 100 độ C, Chiều dài:20m, Màu sắc: Đen nhám Việt Nam 1,150,000
69 Ống dẫn nước bằng vải bạt f50
Không có
4 Ống Độ dày :0.6-1.4mm, Độ dài 20-50m/cuộn Màu sắc:Màu Xanh,Màu xanh nõn chuối, Size ống:Phi 50, Ống bạt cốt dù PVC Việt Nam 225,000
70 Bát bơm Bình tiêu độc
DA QM
20 Cái Đk TÂM: 1CM, Đk VÒNG NGOÀI: 3.5 CM, Da bơm Việt Nam 60,000
71 Bóng đèn 12v-21w
1156 12v
20 Cái Màu sáng: Màu hổ phách, trắng ấm Điện áp: 12VCông suất: 5W/21W Trọng lượng: 8g,Chiều rộng: 25mm Chiều dài: 49mm Việt Nam 30,000
72 Dầu thủy lực
Không có
10 Lít Mật độ ở 15°C: 881 kg/m³,Độ nhớt động học ở 40°C: 100 mm²/s,Độ nhớt động học ở 100°C: 11,2 mm²/s, Chỉ số độ nhớt (VI): 97, Điểm chớp cháy: 248°C,Điểm đông đặc: -18°C Đức 82,000
73 Quai nhê
Không có
20 Chiếc Chất liệu : Inox 304 không rỉ - Khả năng chịu lực tốt.- Kích thước (đường kính): độ xiết từ 16-22mm , 22-30mm, 25-35mm, 35-50mm, 45-60mm, 60-80mm, 70-90mm, 90-120mm, 120-140mm Thái Lan 15,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second