Shopping for school uniforms

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for school uniforms
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
141.475.000 VND
Publication date
11:19 23/06/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
24/QĐ-THBHN
Approval Entity
Bui Huu Nghia Primary School
Approval date
20/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000033675 8788831048-001

HỘ KINH DOANH VY ANH

141.475.000 VND 3 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Áo sơmi học sinh số 1
Vy Anh
45 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng. Logo in bên phải thân trước , trước ngực. vải phối caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 40cm dài 58cm . Việt Nam 85,000
2 Áo sơmi học sinh số 2
Vy Anh
60 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng. Logo in bên phải thân trước , trước ngực. vải phối caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 42cm dài 60cm . Việt Nam 90,000
3 Áo sơmi học sinh số 3
Vy Anh
100 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng. Logo in bên phải thân trước , trước ngực. vải phối caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 44cm dài 62cm . Việt Nam 95,000
4 Áo sơmi học sinh số 4
Vy Anh
120 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng. Logo in bên phải thân trước , trước ngực. vải phối caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 46cm dài 64cm . Việt Nam 100,000
5 Áo sơmi học sinh số 5
Vy Anh
120 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng. Logo in bên phải thân trước , trước ngực. vải phối caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 48cm dài 66cm . Việt Nam 105,000
6 Áo sơmi học sinh số 6
Vy Anh
30 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng. Logo in bên phải thân trước , trước ngực. vải phối caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 50cm dài 68cm . Việt Nam 110,000
7 Váy nữ số 1
Vy Anh
30 Cái Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 57cm- dài 36cm Việt Nam 85,000
8 Váy nữ số 2
Vy Anh
40 Cái Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 59cm- dài 38cm. Việt Nam 90,000
9 Váy nữ số 3
Vy Anh
60 Cái Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 61cm- dài 40cm. Việt Nam 95,000
10 Váy nữ số 4
Vy Anh
120 Cái Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 63cm- dài 42cm Việt Nam 100,000
11 Váy nữ số 5
Vy Anh
110 Cái Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 65cm- dài 44cm. Việt Nam 105,000
12 Váy nữ số 6
Vy Anh
20 Cái Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 67cm- dài 46cm. Việt Nam 110,000
13 Quần sort số 1
Vy Anh
20 Cái Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 54cm- dài 37cm . Việt Nam 80,000
14 Quần sort số 2
Vy Anh
30 Cái Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 56cm- dài 39cm . Việt Nam 85,000
15 Quần sort số 3
Vy Anh
40 Cái Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 58cm- dài 41cm . Việt Nam 90,000
16 Quần sort số 4
Vy Anh
50 Cái Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 60cm- dài 43cm . Việt Nam 95,000
17 Quần sort số 5
Vy Anh
20 Cái Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 62cm- dài 45cm . Việt Nam 100,000
18 Quần sort số 6
Vy Anh
20 Cái Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 64cm- dài 47cm . Việt Nam 105,000
19 Đồng phục thể dục số 1
Vy Anh
30 Bộ Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô. Quy cách : ngang 38cm dài 49cm . Chất liệu quần thể dục : vải thun cào màu đô , dày dặn, có túi 2 bên dây kéo, chạy 3 sọc trắng. Quy cách : dài 70cm. Việt Nam 105,000
20 Đồng phục thể dục số 2
Vy Anh
40 Bộ Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô.Quy cách : ngang 40cm dài 51cm . Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô. Quy cách : dài 72cm. Việt Nam 110,000
21 Đồng phục thể dục số 3
Vy Anh
150 Bộ Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô .Quy cách : ngang 42cm dài 53cm . Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô. Quy cách : dài 74cm. Việt Nam 115,000
22 Đồng phục thể dục số 4
Vy Anh
90 Bộ Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô .Quy cách : ngang 44cm dài 55cm . Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô. Quy cách : dài 76cm. Việt Nam 120,000
23 Đồng phục thể dục số 5
Vy Anh
30 Bộ Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô. Quy cách : ngang 46cm dài 57cm . Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô Quy cách : dài 78cm. Việt Nam 125,000
24 Đồng phục thể dục số 6
Vy Anh
10 Bộ Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô. Quy cách : ngang 48cm dài 59cm . Chất liệu vải áo thể dục : vải thun cotton 65 màu trắng, cổ tròn, tay chạy 3 sọc màu đô. Quy cách : dài 80cm. Việt Nam 130,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second