Shopping for school uniforms

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for school uniforms
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
246.440.000 VND
Publication date
16:39 05/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
110/QĐ-NTXM
Approval Entity
Xin Man Secondary & High School for Ethnic Minorities Boarding School
Approval date
01/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2500127449 2500127449

NGUYEN THI BE

246.440.000 VND 7 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Quần dài
QD
976 Cái - Quần Âu dài theo mẫu của trường đã duyệt - Chất liệu: Vải tuyết mưa - Kiểu dáng: quần tây có 2 túi chéo ở hai bên hông, kiểu dáng hợp thời trang, có chun cạp sau - Màu sắc: quần màu xanh đen, mặt vải được kiểm tra kỹ tránh trường hợp khác màu khi cắt - Canh vải: các chi tiết đều được cắt dọc canh vải - Độ co của vải: khi làm mẫu đã test và tính độ co của vải để đảm bảo đúng thông số đã đo - Kỹ thuật may: mật độ mũi chỉ: 4 mũi/1 cm (cho tất cả các công đoạn), Chỉ may theo đúng màu vải; đầu và cuối đường may đều có lại mũi; - Gấu may cuộn 2,5 cm; - Bản cạp 3.5 cm, Gập gấu quần 2.5 cm, Cạp có 5 đỉa /quần rộng 8 ly dài 5 cm, Miệng túi chéo diễu 0.6 cm - Đũng quần được may 2 đường chỉ, đảm bảo độ chắc chắn khi mặc, Các đường may êm phẳng, đầu và cuối đường may lại mũi chắc chắn - Khóa quần dùng loại răng cước đen, có chất lượng cao, đảm bảo độ bền, đẹp - Cúc quần dùng loại cúc nhựa màu đen - Không được nối các đường chỉ mí, diễu; lại mũi kĩ ở đầu và cuối các đường may, chiều dài lại mũi 1cm - Các đường mí đều phải đảm bảo thẳng đều, đúng cự ly - Chi tiết may yêu cầu các điểm đối xứng 2 bên - Thùa đính: thùa khuy, đính cúc đúng theo quy định - Hoàn thiện: cắt sát chỉ thừa và tơ vải; vệ sinh công nghiệp, là, gập, và đóng gói đúng quy cách - May theo thiết kế đã duyệt và theo số đo từng người - Các thông số về kích thước được phép sai số ≤ ±1%; kết quả thửnghiệm được thực hiện bởi các đơn vị, tổ chức được công nhận, chỉ định theo quy định của pháp luật. Sản xuất năm 2025. Việt Nam 120,000
2 Áo mùa đông
AMD
488 Cái - Áo khoác 2 lớp dùng mùa đông theo mẫu Nhà trường yêu cầu. - Chất liệu: Vải lớp ngoài là vải lanhcophai , lớp trong là một lớp lót nỉ. - Bên tay trái có gắn lô gô dệt bằng sợi chỉ tơ theo mẫu dệt của nhà trường phê duyệt, khoảng cách từ chân cổ đến mép trên Logo là 20cm, đảm bảo không đè lên dây phối tay - May theo thiết kế và theo số đo từng người - Kiểu dáng: + Áo có 2 túi chéo hai bên sườn, có 1 túi lót trong + Cổ và cơi túi trần bông + Tay chun + Khóa kéo - Màu sắc: Áo màu xanh xi lâm phối trắng hoặc màu xanh than phối trắng, mặt vải được kiểm tra kỹ tránh trường hợp khác màu khi cắt. - Canh vải: các chi tiết đều được cắt dọc canh vải - Độ co của vải: khi làm mẫu đã test và tính độ co của vải để đảm bảo đúng thông số đã đo - Kỹ thuật may: mật độ mũi chỉ: 4 mũi/1 cm; đầu và cuối đường may đều có lại mũi; gấu may cuộn 2 cm; các chi tiết có 2 hoặc 3 lớp như bản cổ, măng séc, cơi túi,…đều được may êm, phẳng và cân đối - Yêu cầu kỹ thuật may: - Áo chi tiết có dựng bông mỏng: Cổ, cơi túi hông - Túi cơi hông bản cơi 2cm dài miệng túi theo bảng thông số. Miệng cơi túi yêu cầu vuông vắn không bùng cơi và toét góc - Giằng áo gồm: ghim chập cổ, giằng nách + túi - Các đường diễu 1 kim 6,4 ly: Nách trước, nách sau - Các đường diễu 6 ly: khóa + cổ - Các đường mí 1,5 ly gồm. cơi túi hông, cơi lót, dây lé, nẹp ve, cá tay - Tay chun: dùng chun 3cm, cắt chun theo bảng thông số, trần chun kansai 2 đường cự ly 1/2 inh giữa bản chun - Túi trong lót áo cơi rộng 1,5cm dài theo bảng thông số, túi bên trái áo khi mặc - Giàng nách, giàng túi, ghim chập cổ... đảm bảo tiêu chuẩn kỹ thuật đối với áo bông - Khóa áo dùng loại răng cước đen có chất lượng cao đảm bảo độ bền, đẹp - Hoàn thiện: cắt sát chỉ và tơ vải; là, gập, vệ sinh công nghiệp và đóng gói đúng quy cách, kích thước túi bao bì 35cm*45cm - Nhãn cỡ nằm giữa đường tra cổ, khi bẻ cổ ra phải nhìn thấy nhãn cỡ ngửa lên - Logo trường gắn bên tay trái khi mặc, khoảng cách từ cổ xuống theo tiêu chuẩn là 20cm, lưu ý chân logo không được đè lên dây phối - Không được nối các đường chỉ mí, diễu; lại mũi kĩ ở đầu và cuối các đường may, chiều dài lại mũi 1cm - Các đường mí đều phải đảm bảo thẳng đều, đúng cự ly - Chi tiết may yêu cầu các điểm đối xứng 2 bên - Khóa tra phải êm phẳng, không sóng khóa, sử dụng các loại kích thước khóa theo đúng thông số tiêu chuẩn, đường tra khoá có thêm lé khoá màu trắng bản 0.3cm - Các thông số về kích thước được phép sai số≤ ±1%; kết quả thử nghiệm được thực hiện bởi các đơn vị, tổ chức được công nhận, chỉ định theo quy định của pháp luật. Sản xuất năm 2025. Việt Nam 155,000
3 Áo mùa hè
AMH
488 Cái - Áo sơ mi dài tay cổ đức theo mẫu của trường, cổ đức có chân cổ. Màu sắc: áo màu trắng - Chất liệu: vải lon mỹ 100% cotton, logo dệt bằng sợi chỉ tơ; - Tra cổ đức (Nam và Nữ) + Quây cổ - Sửa lộn lá cổ (đầu nhọn 0,3cm; lá cổ và chân cổ 0,6 -1cm) + Áo Nam: Diễu bản lá cổ và chân cổ 0,5cm + Áo Nữ: Mí bản cổ 0,3cm, diễu chân cổ 0,5cm + Quây lộn lá cổ và chân cổ theo mếch + Sửa (gọt) lộn chân cổ 0,3 -0,5cm + Mí chân cổ 0,15cm + Là định hình phom cổ + Tra cổ rồi mí chân cổ. Cỡ áo gắn giữa chân cổ - May Nẹp + Nẹp áo Nữ 2,5cm; mí nẹp 0,15cm; nẹp gập vào phía trong + Nẹp áo Nam 3cm; nẹp trái diễu 0,5cm 2 cạnh; nẹp phải mí 0,15cm, nẹp gập ra phía ngoài - May túi áo Nam + Dài 7.2cm, rộng 5.2cm + Miệng túi: gập mí bản rộng 2,5cm + Là túi theo mẫu + Dán túi vào thân áo bên trái, cân giữa đường diễu nẹp và đường tra tay. Đường diễu miệng túi căn thẳng với điểm vòng nách sườn, Chặn miệng 0,5cm - Chắp vai và cầu vai: Chắp vai con và cầu vai bằng máy 5 chỉ. Áo nữ thân sau liền, không túi ngực và nẹp khuy may lật ra ngoài bằng máy 1 kim. Áo Nam mí 0,15cm lên cầu vai, Cầu vai sau áo nam 2 lớp, nẹp cúc may cuộn ra ngoài bằng máy 1 kim. - Mếch: măng séc, chân cổ, bản cổ được ép một lớp mếch vải cotton bằng máy chuyên dụng; Cổ áo và măng xéc tay có ép mếch, gấu áo may cuốn gấu 0.5cm. - Canh vải: các chi tiết đều được cắt dọc canh vải - Tra tay chắp sườn + Áo Nam: là thép tay và may hoàn chỉnh theo mẫu + Áo Nữ: là thép tay và may hoàn chỉnh theo mẫu+ Tra tay chắp sườn bằng máy 5 chỉ + Măng séc: + Tra măng séc có xếp ly ở măng tay sau - Kỹ thuật may: mật độ mũi chỉ: 4,5 mũi/1 cm (cho tất cả các công đoạn). Chỉ may theo đúng màu vải; đầu và cuối đường may đều có lại mũi chắc chắn; các chi tiết có 2 hoặc 3 lớp vải như bản cổ, chân cổ, măng séc... đều được may êm, phẳng và cân đối - Hoàn thiện: cắt sát chỉ thừa và tơ vải; những sản phẩm đạt tiêu chuẩn sẽ được vệ sinh công nghiệp, là, gập và đóng gói đúng quy cách, kích thước của bao bì 25cm*35cm, được cố định lại bằng băng dính chắc chắn - Logo trường gắn bên tay trái khi mặc, khoảng cách từ vai xuống theo tiêu chuẩn cách đều theo quy định: áo Nam 9cm; áo Nữ 8cm, - Thùa đính: áo nam - khuy bên trái, cúc bên phải; áo nữ - khuy bên phải, cúc bên trái; khoảng cách cúc và khuy theo tiêu chuẩn - Cúc: dùng loại cúc nhựa 4 lỗ, mặt phải màu trắng trong, mặt trái màu trắng sữa - Không được nối các đường chỉ mí, diễu; lại mũi kĩ ở đầu và cuối các đường may, chiều dài lại mũi 1cm - Các đường mí đều phải đảm bảo thẳng đều, đúng cự ly - Chi tiết may yêu cầu các điểm đối xứng 2 bên - May theo thiết kế và theo số đo từng người. - Bên tay trái có gắn lô gô theo mẫu của nhà trường phê duyệt - Các thông số về kích thước được phép sai số ≤ ±1%; kết quả thử nghiệm được thực hiện bởi các đơn vị, tổ chức được công nhận, chỉ định theo quy định của pháp luật. Việt Nam 110,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second