Shopping for school uniforms

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for school uniforms
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
378.960.000 VND
Publication date
14:25 08/07/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
88/QĐ-THTTA
Approval Entity
Tan Tao A Primary School
Approval date
06/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000034716 8885607588-001

HỘ KINH DOANH ÁNH MAI

377.220.000 VND 3 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Đồng phục nữ số 1
KHD Ánh Mai
100 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 40cm dài 58cm . Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 57cm- dài 36cm. Việt Nam 216,000
2 Đồng phục nữ số 2
KHD Ánh Mai
120 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 42cm dài 60cm . Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 59cm- dài 38cm. Việt Nam 226,000
3 Đồng phục nữ số 3
KHD Ánh Mai
130 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 44cm dài 62cm . Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 61cm- dài 40cm. Việt Nam 236,000
4 Đồng phục nữ số 4
KHD Ánh Mai
130 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 46cm dài 64cm . Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 63cm- dài 42cm. Việt Nam 246,000
5 Đồng phục nữ số 5
KHD Ánh Mai
100 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 48cm dài 66cm . Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 65cm- dài 44cm. Việt Nam 256,000
6 Đồng phục nữ số 6
KHD Ánh Mai
50 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 50cm dài 68cm . Chất liệu Váy vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách : ngang 67cm- dài 46cm. Việt Nam 266,000
7 Đồng phục nam số 1
KHD Ánh Mai
100 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 40cm dài 58cm .Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 54cm- dài 37cm . Việt Nam 216,000
8 Đồng phục nam số 2
KHD Ánh Mai
130 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 42cm dài 60cm . Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 56cm- dài 39cm . Việt Nam 226,000
9 Đồng phục nam số 3
KHD Ánh Mai
120 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 44cm dài 62cm .Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 58cm- dài 41cm . Việt Nam 236,000
10 Đồng phục nam số 4
KHD Ánh Mai
140 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 46cm dài 64cm Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 60cm- dài 43cm . Việt Nam 246,000
11 Đồng phục nam số 5
KHD Ánh Mai
100 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 48cm dài 66cm . Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 62cm- dài 45cm . Việt Nam 256,000
12 Đồng phục nam số 6
KHD Ánh Mai
50 Bộ Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 50cm dài 68cm . Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 64cm- dài 47cm . Việt Nam 266,000
13 Đồng phục thể dục số 1
KHD Ánh Mai
100 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng , sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 39cm dài 50cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài 70cm Việt Nam 103,000
14 Đồng phục thể dục số 2
KHD Ánh Mai
120 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 41cm dài 52cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài quần 72cm Việt Nam 108,000
15 Đồng phục thể dục số 3
KHD Ánh Mai
140 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 43cm dài 54cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài quần 74cm Việt Nam 113,000
16 Đồng phục thể dục số 4
KHD Ánh Mai
140 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 45cm dài 56cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 76cm Việt Nam 118,000
17 Đồng phục thể dục số 5
KHD Ánh Mai
100 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 47cm dài 58cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài quần 78cm Việt Nam 123,000
18 Đồng phục thể dục số 6
KHD Ánh Mai
50 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 49cm dài 60cm. Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài quần 80cm Việt Nam 128,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second