Shopping for schools

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for schools
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
175.400.000 VND
Publication date
10:55 27/09/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
E-HSDT Evaluation Report
38-QĐ Phê duyệt kết quả Chỉ định thầu Gó.pdf
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
38/Q-MNTS2 ngày 24/09/2025
Approval Entity
Tan Son Kindergarten No. 2
Approval date
24/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8134450157 8134450157

CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ

175.400.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Nhà bóng
MH
1 Bộ KT:(2600x2800)mm. Nhà bóng gồm 2 cửa vào, 2 cầu thang bên trong có 1 cầu trượt, xung quanh nhà bóng dùng 6 tấm lưới mắt cáo loại dày,sàn khung nhà bóng làm bằng sắt khung chân có thanh giằng chắc chắn, mái nhà làm bằng nhựa . Xuất xứ: Việt Nam Việt nam 28,500,000
2 Bóng nhựa phi 10 cứng
NM
1.000 Qủa Chất liệu bằng nhựa. Có đường kính 10cm. Xuất xứ: Việt Nam. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 7,000
3 Thang leo
MH
4 Cái KT:(110x60x170)cm. Chất liệu bằng sắt sơn tĩnh điện màu xanh, thang có 7 bậc. Xuất xứ: Việt Nam Việt nam 3,000,000
4 Đích ném bóng có hộp
MH
8 Bộ Chất liệu bằng gỗ MDF, Thiết kế 3 vòng ném bóng ngang phía dưới có có hộp chứa bóng, có bánh xe có thể di chuyển được Việt nam 1,350,000
5 Dây Thừng
MH
4 Cái Loại dây dùng để kéo co dài 8m. Xuất xứ: Việt Nam Việt nam 215,000
6 Bục bật sâu cao 25cm gỗ MDF nhà trẻ
MH
4 Cái Chất liệu bằng gỗ MDF nhiều màu sắc có nút chân cách nền. Xuất xứ: Việt Nam Việt nam 295,000
7 Bục bật sâu cao 30cm -3 tuổi MDF
MH
4 Cái Chất liệu bằng gỗ MDF nhiều màu sắc có nút chân cách nền. Xuất xứ: Việt Na Việt nam 295,000
8 Bục bật sâu cao 35cm 4 tuổi MDF
MH
4 Cái Chất liệu bằng gỗ MDF nhiều màu sắc có nút chân cách nền Việt nam 295,000
9 Bục bật sâu cao 40cm 5 tuổi MDF
MH
4 Cái Chất liệu bằng gỗ MDF nhiều màu sắc có nút chân cách nền. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 295,000
10 Cầu trượt
MH
1 Cái KT:(315x90x110)cm .Chất liệu nhựa composite, có hình khóm nấm nhiều màu sắc . Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 16,500,000
11 Bộ leo núi liên hoàn
BLN
1 Bộ KT:(203x132x200)cm. Chất liệu bằng các khối đúc nhựa nhập khẩu, có các vấu leo núi. Xuất xứ: Đài Loan Việt Nam 24,000,000
12 Ngôi nhà cổ tích mái tím nhựa nhập khẩu
NNCT
1 Bộ KT:(124x135x143)cm. Chất liệu bằng nhựa nhập khẩu. Xuất xứ: Trung Quốc Việt nam 15,620,000
13 Tủ tư trang 18 ô
TTT
2 Cái Chất liệu bằng nhựa cao cấp , tủ được chia làm 18 ô có cánh mở màu xanh, cam, vàng. Đáy tủ có bánh xe có thể di chuyển được. Xuất xứ: Việt Nam Việt nam 6,900,000
14 Tủ chăn chếu bằng sắt to 1m2x1m2
TCC
2 Cái KT: (120x120x50)cm.Chất liệu bằng sắt sơn tĩnh điện màu xanh trắng, bên trong có các đợt để chăn chiếu, bên ngoài có cánh mở có khóa. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 3,500,000
15 Tủ sắt
TS
1 Cái KT: (183x100x45)cm. Chất liệu bằng sắt sơn tĩnh điện màu ghi xám, tủ có 4 cánh mở bên trong có các đợt để tài liệu, đồ dùng. Xuất xứ: Việt Nam Việt nam 2,600,000
16 Tủ sấy bát đĩa
TSBĐ
1 Cái KT:(150x60x50)cm. Chất liệu bằng inox, hệ thống sấy bằng còng nhiệt giúp khử khuẩn, hệ thống điện tự ngắt khi tủ đủ nhiệt độ,sử dụng điện 220V. Tủ được chia làm 4 tầng úp bát. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 15,500,000
17 Bàn chia ăn
BCA
1 Cái KT:(200x80x70)cm. Chất liệu bằng inox hàng gập có thanh tăng cứng, Bàn có tầng dưới làm bằng nan inox để đồ. Xuất xứ: Việt Nam Việt nam 7,500,000
18 Gía úp xoong
UX
1 Cái KT:(150x50x150)cm. Chất liệu bằng inox, giá được chia làm 4 tầng để úp xoong. Xuất xứ: Việt Nam Việt nam 9,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second