Shopping for screens and multi-function projectors

Tender ID
Views
146
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Shopping for screens and multi-function projectors
Bidding method
Online bidding
Tender value
137.500.000 VND
Estimated price
137.500.000 VND
Completion date
18:07 05/10/2020
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
30 ngày
Bid award
There is a winning contractor
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có E-HSDT đáp ứng yêu cầu E-HSMT và giá dự thầu thấp nhất

List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0315115893 0315115893

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TIN HỌC TÍN PHÁT

54.210.000 VND 54.210.000 VND 30 day 30 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Máy chiếu
'Máy Chiếu ViewSonic X10-4K+, -Thương Hiệu: ViewSonic, - Xuất xứ: Trung Quốc, -Bảo hành: thân máy 24 tháng, 1 năm hoặc 1000 giờ cho bóng đèn (tùy điều kiện nào đến trước), '-Độ phân giải : 3840x2160 , -Độ sáng : 2500 LED Lumens, -Độ tương phản : 4000000:1 -Số màu : 1.07 Billion Colours, -Loại nguồn sáng : LED -Tuổi thọ bóng đèn : up to 30000, -Lamp Watt : RGBB LED -Ống lens : F=1.8, f=8.5mm, -Độ lệch hình : 100%+/-5% -Tỷ lệ phóng ném : 0.8, -Kích thước hình : 30" - 200", -Khoảng cách chiếu : 0.5-3.5m (100"@1.77m), -Chỉnh vuông hình : +/- 40° (Vertical - Zoom cơ : Fixed, -Độ ồn (Bình thường) : 30dB - Độ ồn (Eco) : 26Db, -Bộ nhớ trong : Total 16GB (12GB available storage), -Độ phân giải tương thích : VGA(640 x 480) to 4K(3840 x 2160), -HDTV tương thích : 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 1080i, 1080p, 2160P, -Tần số quét ngang : 30K~97KHz -Tần số quét dọc : 24-120Hz, -Cổng vào: Audio-in (3.5mm): 1 ; HDMI: 2 (HDMI 2.0, HDCP 1.4/2.2); SD Card: Micro SD (64GB, SDXC); USB Type C: 1 (5V/ 2A); USB Type A: 2 (USB 3.0 Reader*1, USB 2.0 Reader*1, share with power); RJ45 Input: 1 (Internet & Alexa control)
1
Cái
- Công nghệ DLP – 0.47” 4K - UHD - Độ phân giải thực ≥ 4K - Cường độ sáng ≥ 2,400 LED Lumen - Tiêu cự ≥ 0,8 - Kích thước hiển thị: 30” – 200” - Tuổi thọ bóng đèn ≥ 30.000 giờ - Chiều sâu màu sắc ≥ 1,07 tỷ màu - Bộ nhớ trong ≥ 16GB - Bảo hành: Bảo hành 12 tháng
null
52,780,000
2
Màn chiếu
'- Màn chiếu điện Electric Dalite ELECTRIC DALITE (84” x 63”) 4:3, '-TRIPOD DALITE (84” x 63”) 4:3, - Xuất xứ: Trung Quốc, - Xuất xứ: Trung Quốc, -Đường chéo (diagonal) 100” , -Kích thước (dimensions) 2.13 x 1.60 m, -Vỏ hộp: bằng kim loại có phủ lớp sơn tỉnh điện, chống rỉ sét, -Chất liệu: làm bằng vải và sợi tổng hợp, chống ánh sáng xuyên qua, -Sử dụng: dùng bằng remot điều khiển, - Bảo Hành: 12 tháng
1
Cái
- Kích thước 100 inch
null
1,430,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second