Shopping for Sound Systems

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for Sound Systems
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Tender value
98.000.000 VND
Publication date
19:30 24/12/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
198/QĐ-UBND
Approval Entity
People's Committee of Suoi Hoa commune
Approval date
23/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5400353658 5400353658

TRUNG TÂM TIN HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TRI THỨC TRẺ

97.200.000 VND 12 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Loa hội trường ACS MX-415
MX-415
2 Cái Kiểu Loa toàn dải 15 inch Thông số LF và HF LF:1×15″ Ferrite HF: 1X1.75″ Ferrite Đáp ứng tần số 75Hz ~ 18KHz Công suất định mức 400W Công suất cực đại 1600W Độ nhạy 99dB Trở kháng 8Ω Mức áp suất âm thanh tối đa 131dB Độ phủ 55°×100° Kết nối hai ổ cắm bốn lõi NEUTRIK NL4MP 1+1- Trung Quốc 12,500,000
2 Loa hội trường ACS MX-410
MX-410
2 Cái Kiểu Loa toàn dải 10 inch Thông số LF và HF LF:1×10″ Ferrite HF: 1X1.75″ Ferrite Đáp ứng tần số 75Hz ~ 18KHz Công suất định mức 200W Công suất cực đại 800W Độ nhạy 98dB Trở kháng 8Ω Mức áp suất âm thanh tối đa 127dB Độ phủ 55°×100° Kết nối hai ổ cắm bốn lõi NEUTRIK NL4MP 1+1- Trung Quốc 11,500,000
3 Cục đẩy công suất ACS DK-4800
DK-4800
1 Cái Nguồn: AC in 220V/50Hz-60Hz – Số kênh: 4 CH – Thông số công suất: + Ở chế độ 8Ω: 4x850W + Ở chế độ 4Ω: 4x1650W + Ở chế độ 8Ω Bridige: 3250W*2 + Ở chế độ 4Ω Bridige: 4250W*2 – Tần số đáp ứng: 20Hz-20KHz, ± 0,5dB – Tổng độ méo hài hòa: ≤ 0,05% – Tỷ lệ chuyển đổi: 10V / chúng tôi – Hệ số giảm chấn: > 300 – Mạch đầu ra: Class H – S/N: ≥ 95dB – Suy giảm nhiễu xuyên âm: ≥ 50dB – Độ nhạy đầu vào: 0,775V / 1.0 / 1.55V – Hệ thống làm mát:Hai quạt có tốc độ thay đổi – Bảo vệ bộ khuếch đại công suất: đoản mạch, nhiệt, quá tải, bộ giới hạn cắt, điện áp DC – Kích thước (WxDxH): 483 × 396 × 89mm Trung Quốc 24,000,000
4 Micro ACS GD66
GD66
1 Cái Điên áp sử dụng: 110V – 220V , 50Hz – 60Hz – Chất liệu vỏ: hợp kim + nhựa – Tần số đáp ứng: UHF 640MHz – 690MHz – Sai lệch tần số: ± 0.005% – Độ nhạy:-107dBm – Tần số; 100Hz – 200KHz – Độ Nhạy; 225dB – Màn hình hiển thị LCD – Kênh thu: 2RF/ 2 Kênh – Phạm vị thu sóng: 50m – Nguồn điện: 2 chiếc pin AA.– Full box gồm có: 2 micro không dây ( set được 200 tần số) , 01 đầu thu , 2 chống lăn cho tay micro, 2 ăng ten, dây nguồn , dây đầu 6 ly sử dụng cho đầu thu Trung quốc 4,950,000
5 Tủ rack 12U - D600
12U - D600
1 Cái Tủ mạng treo tường, sơn tĩnh điện. Thân tủ mạng 12u được thiết kế dạng khung có kết cầu hàn liền chịu tải cao Việt Nam 2,850,000
6 Dây loa Sommer 2x1.5
sommer 2x1.5
150 Mét Dây Loa tròn lõi đồng 2x 1.5mm Lõi đồng không Oxy tơ mềm tạo âm thanh trầm ấm Kỹ thuật: Lõi 2x 1.5mm, 7X31X0.12 sợi tơ đồng không oxy+3.4mm nhựa PVC Điện áp: 2 – 300V, cuộn lô nhựa 100m Trung Quốc 20,000
7 Thiết bị xử lý âm thanh ACS K-6000
K-6000
1 Chiếc Nguồn điện 220V/ 50Hz Nguồn điện có thể điều khiển 8 kênh Nguồn điện không kiểm soát được 2 kênh Hiển thị trạng thái Màn hình LCD 2 inch Đánh giá sản lượng hiện tại của kênh đơn 13A Đánh giá tổng sản lượng hiện tại 30A Trung Quốc 14,400,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second