Shopping for Sound Systems

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for Sound Systems
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
130.000.000 VND
Publication date
20:53 07/11/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
133/QĐ-THBT
Approval Entity
Bao Thuan Primary School
Approval date
04/11/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000034254 8638695269-001

Hộ Kinh Doanh Nguyễn Thị Hồng

130.000.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Thiết bị đóng ngắt, phân phối dòng điện cho giàn âm thanh (dòng điện từ 18A - 40A). Hiệu Kiwi, ký hiệu S803A. Điện áp 220v. Mới 100%
S803A
1 Chiếc Loại: Bộ quản lý nguồn; Số kênh: 10 kênh; Tải mỗi kênh: 220V/30A, 6600W/kênh; Thời gian bật cách nhau giữa các ổ: 1 giây; Nguồn: 220V-50Hz (cần dây mát); Độ dài dây nguồn: 1,5m; Automat tự động: Có; Kích thước RxCxS: 48 x 5 x 19cm; Trọng lượng : 2,85kg Việt Nam/China 6,380,000
2 Tủ đựng thiết bị 8U mixer
8U
1 Chiếc Tủ Rack 8U là dòng tủ đựng thiết bị âm thanh được thiết kế gồm với nhiều ngăn đựng giúp người dùng có thể đựng được nhiều loại thiết bị âm thanh như: amply karaoke, đầu karaoke, cục đẩy công suất,... với khả năng chính là giúp bảo vệ an toàn cho các thiết bị âm thanh đồng thời cũng giúp hệ thống âm thanh của bạn trở nên gọn gàng và chuyên nghiệp hơn và cũng giúp bạn có thể dế dàng di chyển cả hệ thống âm thanh âm thanh hội trường chuyên nghiệp, hay hệ thống âm thanh phòng hát karaoke chuyên nghiệp gồm nhiều thiết bị một cách dễ dàng. Việt Nam 7,400,000
3 Mixer Yamaha MG10XU (Chính Hãng)
MG10XU
1 Chiếc Loại: Bàn mixer analog; Nguồn Phantom: +48 V; Digital I/O: Tuân thủ USB Audio Class 2.0, Tần số lấy mẫu: Tối đa 192 kHz, Độ sâu bit: 24-bit; Các kênh đầu vào: 4 Mono[MIC/LINE] + 2 MONITOR OUT + 2 Stereo[LINE]; Các kênh đầu ra: 2 STEREO OUT + 1 MONITOR OUT + 1 PHONES + 2 AUX SEND + 2 GROUP OUT Bus: Stereo: 1, NHÓM: 2, AUX: 2 (bao gồm FX) Nguồn điện: AC 100 - 240 V, 50 / 60 Hz Kích thước (W x H x D): 308 mm x 118 mm x 422 mm; Trọng lượng: 4,2 kg Japan/ Malaysia 13,980,000
4 Micro không dây dải tần hoạt động 25 Mhz 2000Mhz, không kết nối bluetooth, nhãn hiệu: JKaudio, Ký hiệu: K300. Mới 100%
K300
1 Bộ Phạm vi hoạt động: 50m; Dò sóng sạch: Có; Cảm biến tự ngắt: Có; Điện áp: 12V DC; Số kênh: 200; Kích thước: 500 x 400 x 70 mm; Trọng lượng: 3 kg England/ China 8,980,000
5 Thiết bị xử lý tín hiệu âm thanh, hiệu JKaudio, model X-6000 plus
X-6000 plus
1 Cái Loại: Vang số , Mixer; Chế độ chống hú: 4 chế độ; Các cổng kết nối đầu ra: Loa Chính (L / R) / Loa Trung tâm / Loa SUB / Loa SURR (L / R); Mức đầu ra MAX: MIC /Âm nhạc: 10Vrms - Đầu vào 0KHz 0dB; Mức đầu vào MAX: MIC: 200mv - 1KHz; 0dB, Nhạc: Đầu vào 1,5V THD: MIC / nhạc: 0,01% - Đầu vào 0KHz 0dB; Cường độ nguồn nhạc: Đầu vào 95 dB; Kích thước (RxCxS): 48.3 x 4,5 x 20 cm; Trọng lượng: 2,2kg England/ China 17,980,000
6 SOUNDKING ARTOS1200R Bộ loa cột di động 480W có reverb
1200R
2 Bộ Loại; Loa bluetooth di động biểu diễn ; Bộ khuếch đại: Class D; Cấu trúc âm thanh: 3 đường tiếng ; Cấu tạo: 1 loa Treble 1 inch + 6 củ loa; Midrange 3 + 1 củ loa Bass 12 inch (30cm); Dải tần số: 40Hz - 18k Hz (-10dB); Độ bao phủ: 120 x 30 độ; Độ nhạy: 122dB; Mixer: 4 kênh; DSP: Có; Kết nối: Bluetooth, RCA, XLR, TRS; Kích thước (C x R x S): 2118 mm x 366mm x 541mm; Trọng lượng: 28,8 kg China 30,140,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second