Shopping for teaching equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for teaching equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
89.000.000 VND
Publication date
11:30 24/12/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
433
Approval Entity
Phan Dinh Phung High School
Approval date
23/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3100294077 3100294077

CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC HTC

89.000.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bảng trượt
Bảng trượt ngang Mositech SS03
10 cái Bảng trượt ngang Mositech SS03 'Bảng trượt ngang nguyên khối Mositech SS03 dài 4000mm, gồm 2 thanh ray: 1 ray trên và 1 ray dưới được làm bằng hợp kim nhôm đúc nguyên khối dày được sơn tĩnh điện sần màu ghi xám, kiểu dáng Hàn Quốc hiện đại. Ray trượt biên dạng thiết kế chữ C hở chống bám bụi, chống kẹt phấn Hệ gồm 2 lớp bảng : + Lớp 1 gồm: 2 bảng từ Hàn Quốc xanh có kẻ ô mờ 5 x 5cm ( trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk -Korea) kích thước 1000x1200mm gắn cố định 2 đầu ray trượt. Khung nhôm bảng kích thước 39.6x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 15 ly có sập ngàm giữa các tấm + Lớp 2 gồm: 2 bảng từ Hàn Quốc xanh có kẻ ô mờ 5 x 5cm, (trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk -Korea) kích thước 1200x 1000mm trượt trên ray. Khung nhôm bảng sơn tĩnh điện sần chống xước màu ghi xám kích thước 31.9x26.4x1mm. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi 2 lớp cốt: cốt nhựa RIGID PVC chịu nước dày 5 ly + cốt tổ ong 15 ly chịu lực, chống rung. Bánh xe khi mở sang 2 bên được khoảng trống 2m (vừa ti vi đến 75 inch) - Góc bịt và khay đựng phấn bằng nhựa đồng màu với khung chống sắc nhọn và thẩm mĩ - Bánh xe đôi chuyên dụng đúc từ nhựa PA nguyên khối chịu mài mòn. - Khoảng giữa hai bảng cố định, khung nhôm sẽ được gia cường bằng các thanh thép hộp 20*20 có sơn tĩnh điện đồng màu và được bắt vít với khung nhôm tăng cứng cho cấu tạo của khung ray trượt. - Trên hai đầu thanh ray trượt trên dưới đều có lắp 2 lớp con chặn giới hạn bằng nhựa dẻo, Cạnh trong của hai bảng trượt dùng nẹp nhôm chuyên dụng giúp hai bảng gần như liền khối khi gặp nhau, - Con sơn chuyên dụng treo bảng được đúc bằng thép chế tạo mạ kẽm nhúng nóng chống rỉ có thể tăng chỉnh độ dài thích hợp với mọi loại màn hình - Bảng được sản xuất và kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015, ISO 14001:2015 và ISO 45001: 2018 - Mặt bảng bằng thép chống lóa nhập khẩu Hàn Quốc đáp ứng tiêu chuẩn JISG3312 CGCC, đạt tiêu chuẩn thử nghiệm US EPA và TCVN - Sản phẩm được cục sở hữu trí tuệ thuộc Bộ Khoa học và công nghệ cấp chứng nhận độc quyền giải pháp hữu ích Xuất xứ: Việt Nam/Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 8,900,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second