Shopping for television, computers, document cabinets

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for television, computers, document cabinets
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
226.430.000 VND
Publication date
15:32 26/11/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
198/QĐ-THTM
Approval Entity
Tan Minh Primary School
Approval date
03/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5400553304 5400553304

CÔNG TY TNHH GK HƯƠNG ANH

226.430.000 VND 45 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tivi LG 86NANO81TSA
86NANO81TSA
1 cái Loại Tivi: Smart TV. Kích thước màn hình: 86 inch. Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px). Bluetooth: v5.1. Kết nối Internet: Ethernet (LAN) WiFi 5 Cổng AV: Cổng Composite. Cổng HDMI: 4 cổng. Cổng USB: 2 cổng. Cổng xuất âm thanh: eARC (HDMI 3). Hệ điều hành, giao diện: WebOS. Các ứng dụng sẵn có: YouTube, Netflix, Web Browser. Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng: Chiếu màn hình qua AirPlay 2. Kết nối Bàn phím, chuột: Có. Tương tác thông minh: Kết nối âm thanh Bluetooth. Kết nối điện thoại thông minh - Mobile Connection ThinQ. Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt). Tiện Ích: Chơi game trên tivi. Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt). Chiếu màn hình qua Airplay. Kết nối loa qua Bluetooth. Điều khiển được bằng điện thoại. Công nghệ quét hình: 60Hz. Công nghệ hình ảnh: 4K Ultra HD. HLG: HDR 10 α8 AI Processor 4K 10 chế độ (Personalized Picture Wizard, Vivid, Standard, Eco, Cinema, Sports, Game, Filmmaker, (ISF)Expert(Bright Room), (ISF)Expert(Dark Room)). Filmmaker Mode. Công nghệ âm thanh: AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix). LG Sound Sync 2.0 kênh. Tổng công suất loa: 20W. Kích thước có chân: Ngang: 192.7 cm - Cao: 116.4 cm -Dày: 36.2 cm. Khối lượng có chân: 45.9 Kg Hãng sản xuất: LG Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 39,980,000
2 Tivi Sharp 65inch 4T-C65FM2X
4T-C65FM2X
5 cái Kích thước: 65 inch. Màn hình thiết kế 3 cạnh tràn viền. Màn hình LED 4K với hệ thống đèn LED toàn màn hình.Tiêu chuẩn 4K Ultra HD đạt độ phân giải 3,840 x 2,160 tương đương 8.29 triệu pixel.Góc nhìn: 150/160 (CR>10). Tấm nền công nghệ Vertical Alignment cho độ tương phản lên tới 3000:1. Chức năng ALLM tự động chuyển đổi giữa chế độ độ trễ thấp và chế độ chất lượng hình ảnh cao tùy thuộc vào nguồn ngõ vào. Cáp nguồn VVR có sẵn. Công nghệ hình ảnh: Đạt tiêu chuẩn truyền hình kỹ thuật số DVB-T2. Thời gian phản hồi của màn hình: 8ms. Độ sáng: 300+/-10% cd/m2. High Dynamic Range (HDR) chuẩn Dolby Vision. Chất lượng hình ảnh chuẩn 4K Ultra HD tích hợp tính năng HDR10 tăng cường dãy tương phản và màu sắc.Công nghệ Motion Enhancement nâng cấp chất lượng các hình ảnh chuyển động. Công nghệ DNR giảm nhiễu kỹ thuật số (digital noise) trong hình ảnh.Màn hình đạt tiêu chuẩn tần số quét 60Hz. Tùy chỉnh đèn nền/ độ sáng/ độ tương phản/ độ bảo hòa/ HUE/ độ sắc nét theo nhu cầu. Công nghệ âm thanh: Hệ thống âm thanh vòm theo tiêu chuẩn Dolby Atmos. 7 chế độ âm thanh (Tùy chọn cho người dùng/ Tiêu chuẩn/ Sống động/ Thể thao/ Xem phim/ Nghe nhạc/ Xem tin tức). Ngõ ra âm thanh kỹ thuật số tồng công suất 20W. Tích hợp công nghệ điều chỉnh âm lượng thích hợp giữa các kênh, khi chuyển kênh không bị hiện tượng kênh âm thanh lớn kênh âm thanh nhỏ. Các tính năng thông minh: Hệ điều hành Android 1. Bộ xử lý Quad core ARM CA55. Hỗ trợ Google Home. Cửa hàng phần mềm Google Play được cài đặt sẵn. Tích hợp chức năng Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói với tùy chỉnh bộ lọc tìm kiếm an toàn cho phép chặn theo từ khóa. Chức năng phản chiếu Chromecast được tích hợp sẵn giúp phản chiếu nội dung từ điện thoại sang tivi. Ứng dụng MMP tích hợp sẵn trên tivi giúp hiển thị video, hình ảnh, âm thanh, văn bản qua kết nối USB. Hỗ trợ công nghệ DRM Wideline L1, Playready 3.0. Trang bị điều khiển tivi thông minh có phím tắt Google Play, Netflix, Youtube, Google Assitant. Chức năng Record ghi lại chương trình TV được tích hợp phím tắt trên remote (với điều kiện kết nối thiết bị lưu trữ tương thích). Các chương trình giải trí cài đặt sẵn trên thiết bị: Netflix, Youtube, MMP. Các kết nối: HDMI: 4 cổng phiên bản 2.0 tương thích chuẩn 4K, tích hợp tiêu chuẩn mã hóa HDCP 2.2 (1 cổng đạt chuẩn eARC). USB: 2 cổng phiên bản 2.0 (5V/ 500mA), có hỗ trợ kết nối ổ cứng ngoài. Đầu vào AV: 1 (mini composite). Đầu vào Ethernet LAN: 1 (cáp RJ45). Đầu ra âm thanh kỹ thuật số: 1. Đầu vào tai nghe: 1. Đầu vào RF: 1. Kết nối Bluetooth: có sẵn (chuẩn BT5.1). Kết nối Chromecast: có sẵn. Wi-Fi: tiêu chuẩn 2.4+5Ghz 2.8 kg Thương hiệu: Sharp Xuất xứ: Thái Lan Bảo hành: 12 tháng. Thái Lan 23,637,000
3 Dây HDMI 1.4 -15 mét
HDMI
1 cái Băng thông: 38Gbps (Optical). Hỗ trợ âm thanh Dolby 7.1. Độ sâu màu 48bit, với không gian màu 4: 4: 4. Hỗ trợ Audio Return Chanel (ARC). Hỗ trợ Ethenet Chanel (HEC). Hỗ trợ độ phân giải: HDR 4K60Hz (3840*2160@60Hz) – FullHD 1080P@120Hz Sản xuất: China Bảo hành: 12 tháng China 1,180,000
4 Giá TiVi di động 60 -100 inch
Giá 60-100inch
1 cái Dùng phù hợp cho tất cả các hãng tivi màn hình phẳng, cong, từ 60 inch đến 100 icnh. Màu sắc: Thép sơn tĩnh điện, phủ màu đen đã hoàn thiện cao. Độ cao điều chỉnh TV: 1m – 1m7. Chiều cao TV Điều chỉnh: 1100mm (40.5 ") ~ 1600mm (65.2"). Tải trọng: 150kg. Cân nặng: 28kg. Đi kèm với 2 giá đỡ bằng thép chắc chắn phía dưới và có sẵn pass đỡ camera phía trên tivi. Tiêu chuẩn tâm lỗ VESA từ 200x200 đến 900x600. Phù hợp với hầu hết các bảng TV phẳng hiện tại. 4 bánh xe hoạt động cực trơn tru và bền bỉ, thích hợp sử dụng cho phòng họp...Sản xuất: Trung Quốc Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 3,680,000
5 Tủ tài liệu 12 khoang
TỦ 12 khoang
3 cái Kích thước: 91.5x 45x183 cm Tủ làm từ chất liệu sắt sơn tĩnh điện, có khả năng chống gỉ sét, ăn mòn, đảm bảo an toàn cho người dùng và dễ dàng trong việc vệ sinh, lau chùi. Thiết kế tủ có 12 khoang cánh mở để đồ, có lỗ thông hơi. Trên mỗi cánh có 1 khóa, núm tay nắm và tai khóa móc. Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện màu ghi Sản xuất: Việt Nam Bảo hành: 12 tháng Việt Nam 4,735,000
6 Máy vi tính
CPU Intel Core i3 10105
4 bộ CPU Intel Core i3 10105 (Intel LGA1200 - 4 Core - 8 Thread - Base 3.7Ghz - Turbo 4.4Ghz - Cache 6MB), Bo mạch chủ máy tính Biostar H510MHP 2.0, Ram DATO DDRam4 8GB/2666Mhz, Ổ SSD TRM S100 256Gb 2.5Inch SATA3. Case Orient T22. Bàn phím Dareu LK185 USB Black +Chuột Dareu LM103 Black . Monitor LED Màn hình VSP 21.5 inch IP2203 IPS/75HZ Sản xuất: China Bảo hành: 12 tháng China 12,300,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second