Shopping, installing camera systems, electric bells

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping, installing camera systems, electric bells
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
53.183.000 VND
Publication date
09:33 11/09/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
96/QĐ-TH&THCS
Approval Entity
National Secondary & Secondary School
Approval date
06/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4800846092 4800846092

Trung tâm thiết bị văn phòng Gia Phát

53.183.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Đầu ghi hình KTS 16 kênh
DHINVR2116HS4KS3
1 Cái – Đầu ghi hình IP 16 kênh 1 ổ cứng – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. – Khả năng giải mã 1-channel 12 MP@30 fps; 1-channel 8 MP@30 fps; 2-channel 5 MP@30 fps; 3-channel 4 MP@30 fps; 6-channel 1080p@30 fps (AI tắt) – Băng thông max 16CH: 144/144/72 Mbps – Hỗ trợ lên đến camera 12MP. – Hỗ trợ xem lại đồng thời tối đa 4 camera. – Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF – Hỗ trợ 1 ổ cứng 20TB, hỗ trợ SMD Plus by NVR (4 kênh) – Hỗ trợ các tính năng AI của camera: Bảo vệ vành đai (4 kênh), SMD Plus (4 kênh). – 2 USB 2.0, 1 cổng RJ45 (10/100M), 1 cổng audio vào ra hỗ trợ đàm thoại 2 chiều. – Tên miền miễn phí và P2P. – Chất liệu kim loại. – Nguồn cấp: DC12V/ 1.5A – Nhiệt độ hoạt động: -10°C ~ +55°C. Trung Quốc 6,442,000
2 Camera truyền hình
DHIPCB1E29AIL
3 Cái – Camera IP ECO Smart Dual Light Fixed-focal – Độ phân giải 2MP cảm biến 1/2.8″ CMOS. – Độ nhạy sáng 0.02 [email protected]. – Hỗ trợ 2MP (1920 × 1080)@25/30 fps – Ống kính cố định 3.6mm (2.8mm tùy chọn). – Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 15m, IR với khoảng cách 30m. – Tích hợp công nghệ chiếu sáng kép thông minh (Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode) – Tự động cân bằng trắng (AWB), tự động bù tín hiệu ảnh (AGC), chống chói sáng (HLC), bù sáng (BLC), chống ngược sáng (DWDR), chống nhiễu (3D NR) – Tính năng Phát hiện con người – Tích hợp sẵn MIC. – Tiêu chuẩn chống nước IP67 – Không hỗ trợ khe thẻ nhớ – Điện áp 12 VDC/PoE (802.3af), công suất max. 4.2W. – Chất liệu nhựa. – Môi trường làm việc từ -40°C ~ +50°C – Kích thước: 198.9 mm × 80.2 mm × 76.2 mm – Trọng lượng: 0.25 kg Trung Quốc 883,000
3 Camera giám sát
DHIPCT1E29AIL
7 Cái – Camera IP ECO Smart Dual Light Fixed-focal – Độ phân giải 2MP cảm biến 1/2.8″ CMOS. – Độ nhạy sáng 0.02 [email protected]. – Hỗ trợ 2MP (1920 × 1080)@25/30 fps – Ống kính cố định 3.6mm (2.8mm tùy chọn). – Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 15m, IR với khoảng cách 30m. – Tích hợp công nghệ chiếu sáng kép thông minh (Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode) – Tự động cân bằng trắng (AWB), tự động bù tín hiệu ảnh (AGC), chống chói sáng (HLC), bù sáng (BLC), chống ngược sáng (DWDR), chống nhiễu (3D NR) – Tính năng Phát hiện con người – Tích hợp sẵn MIC. – Tiêu chuẩn chống nước IP67 – Không hỗ trợ khe thẻ nhớ – Điện áp 12 VDC/PoE (802.3af), công suất max. 4.2W. – Chất liệu nhựa. – Môi trường làm việc từ -40°C ~ +50°C – Kích thước: 198.9 mm × 80.2 mm × 76.2 mm – Trọng lượng: 0.25 kg Trung Quốc 845,000
4 Dây cáp mạng
C81396969
4 Cuộn Dây cáp mạng GIPCO Cat6 UTP White 305M (C81396969) Trung Quốc 778,000
5 Ổ cứng
WD23PURZ
1 Cái Thông số kỹ thuật ổ cứng giám sát WD Purple 2TB – Chuẩn kết nối: SATA 3 (6Gb/s) – Dung lượng lưu trữ: 2TB – Kích thước / Loại: 3.5 inch – Công nghệ Advanced Format (AF): Có – Chứng nhận RoHS: có – Tốc độ chuẩn kết nối: 6 Gb/s – Tốc độ ghi dữ liệu: 145 MB/s – Tốc độ vòng quay: 5400 RPM – Bộ nhớ đệm: 64MB – Số lượng camera hỗ trợ: Lên tới 64 cameras – Số lượng bay ổ đĩa hỗ trợ tối đa: 8 bay – Tương thích đầu ghi DVR/NVR hoạt động 24/7 – Bảo hành: 36 tháng Thái Lan 2,598,000
6 Thiết bị chuyển mạch 4 kênh POE
SINIC­ 3104POE
1 Cái Thiết bị chuyển mạch SINIC¬3104POE • 4 x 10/100M PoE ports + 2 x 10/100M Uplink ports. • Tiêu chuẩn IEEE 802.3at/af . • Tiêu chuẩn POE IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. • Hỗ trợ port công suất cao truyền tải đi xa. • Khoảng cách truyền tải lên đến 250m. • Điện áp 220V AC • Vỏ kim loại. • Hàng chính Hãng, bảo hành 24 tháng Trung Quốc 650,000
7 Thiết bị chuyển mạch 8 kênh POE
SINIC­3108POE
1 Cái Thiết bị chuyển mạch SINIC­3108POE • 8 x 10/100M PoE ports + 2 x 10/100M Uplink ports • Tiêu chuẩn IEEE 802.3at/af • Tiêu chuẩn POE IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x • Hỗ trợ port công suất cao truyền tải đi xa. Tổng công suất 96W • Khoảng cách truyền tải lên đến 250m • Điện áp 220V AV • Vỏ kim loại • Hàng chính Hãng, bảo hành 24 tháng Trung Quốc 585,000
8 Thiết bị chuyển mạch TPLINK
TP-LINK TL-SF1008D
1 Cái Thông số Switch 8 Port 10/100Mbps TP-LINK TL-SF1008D – 8 cổng RJ45 10/100Mbps với kỹ thuật chiếm quyền điều khiển cáp (Auto-Negotiation) và hỗ trợ tính năng MDI / MDIX – Công nghệ xanh giúp tiết kiệm điện năng lên đến 60% – Kiểm soát lưu lượng IEEE 802.3x mang lại khả năng chuyển tải dữ liệu đáng tin cậy – Hộp bằng nhựa, thiết kế để bàn và có thể treo tường – Hỗ trợ kiểm soát lưu lượng IEEE 802.3x đối với chế độ Full Duplex và áp suất đối với chế độ Half Duplex – Thiết kế switching không bị chặn qua đó có thể chuyển tiếp và lọc các gói tin với lưu lượng truyền tải có tốc độ tối đa – Tính năng Auto-MDI/MDIX loại bỏ việc sử dụng cáp chéo – Hỗ trợ địa chỉ MAC auto-learning và auto-aging – Các cổng Auto-negotiation (chiếm quyền điều khiển cáp) đem đến khả năng tích hợp thông minh giữa các phần cứng tốc độ 10Mbps, 100Mbps và 1000Mbps – Không trang bị quạt đảm bảo cho quá trình vận hành yên tĩnh – Kiểu dáng để bàn và có thể treo lên tường – Thiết kế cắm vào là xài rất dễ dàng cài đặt Trung Quốc 337,000
9 Đầu bấm mạng RJ45 cat 5e
Ugreen 20331
26 Cái Hạt mạng cat 5e Ugreen 20331 làm từ nhựa trong dẻo, chân tiếp xúc từ đồng nguyên chất, đầu nối mạ vàng 24K chống rỉ Trung Quốc 10,000
10 Công lắp đặt
Camera giám sát
1 Hệ thống Công nhân lắp đặt Việt Nam 3,500,000
11 Chuông điện
TT-220V-8
9 Cái Chuông điện Tiến Thành 220V 8 inch • Đường kính: 8 inch (≈20,32 cm) • Cường độ âm thanh: 95 dB • Điện áp hoạt động: 220V AC, 50Hz • Khối lượng: 0,85 kg • Phạm vi sử dụng: Phù hợp cho diện tích khoảng 800-1000m² • Bảo hành 12 tháng Việt Nam 600,000
12 Đồng hồ hẹn giờ
Timer hẹn giờ KG316S
1 Cái THÔNG SỐ CƠ BẢN: - Nguồn điện sử dụng 220V/50Hz. - Công suất tải tối đa 25A. - Công suất tải dung 10A. - Thời gian hẹn giờ tối thiểu 1 giây đến 168 giờ. - Sử dụng pin lithium thời gian hoạt động thêm tối đa 150 giờ khi bị mất điện. - Độ bền pin lên đến 3 năm. - Có thể cài đặt 28 chương trình hẹn giờ bật tắt điện/ ngày/ tuần. - Hẹn giờ 1 lần sử dụng mãi mãi. - Cài đặt dễ dàng thuận tiện. TÍNH NĂNG: + Hẹn giờ bật tắc hệ thống điện chiếu sáng trong nhà và đô thị ví dụ:6h tối bật đèn 6h sáng tắt đèn thời gian bật tắt đèn tùy chỉnh theo người cài đặt. + Hẹn giờ cho đài phát thanh bật tắt theo giờ cài đặt. + Hẹn giờ cho đèn bảng quảng cáo, bảng hiệu.. đèn sân vườn ví dụ: bật vào 6h tối tắt lúc 12h thờ gian bật tắt tùy chỉnh theo người cài đặt. + Hẹn giờ cho lọc nước, máy bơm dưới nước, thổi khí oxi hồ cá cảnh các loại. + Hẹn giờ tưới cây, rau, hoa lan... + Hẹn giờ cho các thiết bị công nghệ như: modem, camera, báo trộm, báo động... Trung Quốc 585,000
13 Dây điện
Cu/pvc/pvc 2x0,75 mm2
400 Mét Thông số kỹ thuật của Dây điện đôi mềm dẹt Cadisun lõi đồng 2×0.75mm2 Ruột dẫn: Đồng ủ mềm trong môi trường khí trơ. Số lõi: 2 lõi Kết cấu: 30 sợi có đường kính khoảng 0.177mm bện tròn với nhau Mặt cắt danh định: 0.75 mm2 Điện áp danh định: 300/500V Dạng mẫu mã: Hình ô van. Đóng gói: Đóng cuộn. Việt Nam 12,000
14 Dây điện
Cu/pvc/pvc 2x1,5 mm2
500 Mét Thông số kỹ thuật của Dây điện đôi mềm dẹt Cadisun lõi đồng 2×1.5mm2 Ruột dẫn: Đồng ủ mềm trong môi trường khí trơ. Số lõi: 2 lõi Kết cấu: 30 sợi có đường kính khoảng 0.24mm bện tròn với nhau Mặt cắt danh định: 1.5 mm2 Điện áp danh định: 300/500V Dạng mẫu mã: Hình ô van. Đóng gói: Đóng cuộn. Việt Nam 18,000
15 Dây điện
Cu/pvc/pvc 2x2,5 mm2
200 Mét Thông số kỹ thuật của Dây điện đôi mềm dẹt Cadisun lõi đồng 2×2.5mm2 Ruột dẫn: Đồng ủ mềm trong môi trường khí trơ. Số lõi: 2 lõi Kết cấu: 50 sợi có đường kính khoảng 0.24mm bện tròn với nhau Mặt cắt danh định: 2.5 mm2 Điện áp danh định: 300/500V Dạng mẫu mã: Hình ô van. Đóng gói: Đóng cuộn. Việt Nam 25,500
16 Công lắp đặt
Hệ thống chuông báo điện
1 Hệ thống Công nhân lắp đặt Việt Nam 2,250,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second