Shopping machinery, equipment, utensils

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping machinery, equipment, utensils
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
322.875.000 VND
Publication date
15:02 23/10/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
Số: 17 /QĐ/THCS
Approval Entity
COC PANG SECONDARY EMPLOYMENT SCHOOL
Approval date
17/10/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4800903079 4800903079

NGUYỄN VĂN TOẢN

322.875.000 VND 30 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình hiển thị
0
5 Chiếc Công nghệ hình ảnh: Dynamic Crystal Color, Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K, HDR, UHD Dimming, Contrast Enhancer, Purcolor, Motion Xcelerator Tần số quét thực: 60 Hz Xuất xứ: Việt Nam Bảo hành: 2 năm Loại Tivi: Smart Tivi Kích thước màn hình: 75" Khoảng kích thước màn hình:75 inch trở lên Công nghệ màn hình: LED Độ phân giải:Ultra HD 4K (3840 x 2160 Pixel) Bluetooth : Có Wifi: Có Cổng HDMI: 3 cổng Cổng USB: 1 cổng Hệ điều hành: Tizen OS Công nghệ âm thanh: Q Symphony: kết hợp loa TV và loa thanh giúp tối ưu công suất loa mạnh mẽ, Adaptive Sound: âm thanh được tinh chỉnh phù hợp với nội dung giải trí Tổng công suất loa: 20W Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 167.32 cm - Cao 104.79 cm - Dày 34.11 cm Khối lượng có chân: 30.8 kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 167.32 cm - Cao 95.82 cm - Dày 5.99 cm Khối lượng không chân: 30.4 kg Việt Nam 22,500,000
2 Bảng từ
0
5 Bộ Hệ thống trượt gồm 2 thanh ray: 1 ray trên và 1 ray dưới. Khung ray bằng nhôm đúc hợp kim, kích thước ray 26.5mm x 32.1mm. Ray trượt có mặt cắt dạng chữ C, chống bám bụi, chống kẹt phấn và đảm bảo bánh xe của tấm bảng trượt không bị trượt ra ngoài khi sử dụng. Mặt bảng mặt bảng bằng thép màu xanh dày 0,3mm, nhập khẩu Hàn Quốc. Trên mặt bảng có dòng kẻ mờ 50mm x 50mm ( Cấp THCS + THPT ) hoặc 20 x 20mm ( Cấp tiểu học ) và chữ in chìm KG STEEL-MADE IN KOREA . Mặt bảng được phủ sơn chống lóa 3 chiều, siêu mịn, dễ viết, dễ xóa và hút được nam châm. Gồm 02 lớp: + Lớp 1 gồm : 02 bảng thép từ gắn cố định ở 2 đầu ray trượt, kích thước 1.220mm x 1.000mm. + Lớp 2 gồm : 2 bảng mặt thép từ trượt trên ray, kích thước mỗi tấm 1.220 x 1.000mm. Cạnh trong của 2 bảng trượt dùng nẹp nhôm chuyên dụng, thẩm mĩ giúp hai bảng gần như liền khối khi giao nhau, dễ dàng viết tràn từ bảng này sang bảng kia. Kích thước khung nhôm viền bảng 26.2mm x 23.2mm được sơn tĩnh điện màu cafe cùng màu với thanh nhôm ray trượt. Hậu bảng dày 20mm được gia cường chịu lực bởi lớp cốt nhựa PVC SOLID chịu nước dày 20 mm, chịu lực, chống rung tuyệt đối. Khay phấn in chữ DONGBU và góc bịt bằng nhựa ABS, thẩm mĩ và chống sắc nhọn. Bánh xe chuyên dụng đúc từ nhựa nguyên khối chịu mài mòn. Cụm bánh xe trượt gồm phần đế bánh xe, trục bánh và bánh xe đúc có vòng bi, được gia công cơ khí bằng kim loại. Giá treo bảng chuyên dụng được chế tạo bằng thép mạ kẽm điện phân, chống rỉ, có thể tăng chỉnh độ dày thích hợp với mọi loại màn hình. Việt Nam 8,200,000
3 Bộ bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi
0
34 Bộ Kích thước khung bàn liền ghế: Rộng 1.200 x sâu 870 x cao 750mm Khung chính: Chân bàn bằng sắt hộp 25 x 50 x 1.0 mm và 25 x 25 x 1.0mm Khung, đố ngăn bàn, các xà giằng bằng sắt hộp 20 x 20 x 1.0 mm. Giằng chữ H có đố đứng giữa. Toàn bộ khung bàn được hàn ngấu trong khí CO2, mài nhẵn, sơn tĩnh điện màu ghi, đảm bảo độ bền kết cấu và sơn phủ, chân có đệm nhựa Chất liệu gỗ cao su ghép thanh mặt A-B. Các mặt bàn và ghế làm phẳng các cạnh, góc mài tròn, màu tự nhiên theo vân gỗ. Kích thước mặt bàn: 1.200 x 450 x 17mm Kích thước mặt ghế: 1.200 x 220 x 17mm Kích thước tựa ghế: 1.200 x 160 x 17mm Mặt ngăn bàn chất liệu bằng gỗ tự nhiên Việt Nam 1,850,000
4 Bàn Hội Trường
0
16 Cái Bàn BHT12LH2V thuộc dòng bàn hội trường gỗ tự nhiên của Nội thất The One. Mặt bàn làm bằng gỗ Veneer bền đẹp. Chân bàn được thiết kế cong kiểu chữ C cách điệu hiện đại. Yếm bàn lửng, soi rãnh trang trí hình vuông độc đáo. Sản phẩm bàn hội trường The One BHT12LH2V thường được sử dụng kết hợp với ghế hội trường The One gỗ tự nhiên cho các không gian hội trường, hội nghị,… Kích thước: Rộng 1200 x Sâu 500 x Cao 750 mm Chất liệu: Khung gỗ tự nhiên Acacia, mặt bàn Veneer Việt Nam 3,500,000
5 Ghế Gấp Khung Thép
0
32 Cái Ghế The One G0398 thuộc dòng ghế gấp tĩnh khung thép. Đệm tựa bọc PVC hoặc vải êm ái, ngai trong 2 nan. Khung ghế sử dụng ống thép Ø28 sơn tĩnh điện hoặc mạ cao cấp. Chân ghế có các đế nhựa tại phần tiếp xúc với sàn nhà giúp hạn chế trầy xước. Ghế có thể gấp lại khi không sử dụng. Sản phẩm ghế gấp G0398 có thiết kế hiện đại, thường được dùng trong văn phòng, phòng ăn gia đình,… Kích thước: Rộng 395 x Sâu 475 x Cao 1040 mm Chất liệu: Khung sơn/ mạ; đệm tựa PVC/ vải Việt Nam 760,000
6 Đàn organ Yamaha
0
1 Cái Màu sắc: Đen Kích cỡ: Rộng 1.004 mm. Cao 134 mm. Dày 410 mm Trọng lượng: 8,1 kg Giao diện điều khiển Bàn phím Số phím: 61 Loại phím: Đàn organ, cảm nhận ban đầu. Phím đàn cảm ứng theo lực đánh: Bình thường, Mềm 1, Mềm 2, Cứng 1, Cứng 2 Các bộ phận điều khiển khác Núm điều khiển: 2 (có thể gán) Nút điều khiển độ cao: có Biến điệu: có Hiển thị Loại: Màn hình LCD TFT WQVGA màu Kích cỡ: 480 x 272 điểm (4,3 inch) Màu sắc: có Ngôn ngữ: Tiếng Anh, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Ý. Ngôn ngữ bảng điều khiển Tiếng Anh Giọng Tạo Âm Công nghệ tạo âm: Lấy mẫu AWM Stereo Đa âm Số đa âm (Tối đa): 128 Cài đặt sẵn Số giọng: 850 Tiếng nhạc + 43 Bộ Trống/SFX + 480 Tiếng nhạc XG. Giọng Đặc trưng: 73 Tiếng S.Articulation!, 27 Tiếng MegaVoice, 27 Tiếng Sweet!, 64 Tiếng Cool!, 71 Tiếng Live! Tính tương thích XG Có (để phát lại bài hát) GS Có (để phát lại bài hát) GM Có GM2 Có Có thể mở rộng Giọng mở rộng Có (tối đa khoảng 100MB) Chỉnh sửa Bộ tiếng nhạc Phần Phải 1, Phải 2, Trái Biến tấu Tiếng Vang 52 Cài đặt trước + 30 Người dùng Thanh 106 Cài đặt trước + 30 Người dung DSP 295 Cài đặt trước + 30 Người dùng Bộ nén Master 5 Cài đặt trước + 30 Người dùng EQ Master 5 Cài đặt trước + 30 Người dùng EQ Part 27 phần Khác Hiệu ứng Micrô: Cổng ngăn tiếng ồn x 1, Bộ nén x 1, EQ 3 băng tần Hợp âm rời (Arpeggio) Có Tiết tấu nhạc đệm Cài đặt sẵn Số Tiết Tấu Cài Đặt Sẵn: 415 Tiết tấu đặc trưng: 372 Pro Styles, 32 Session Styles, 10 DJ Styles, 1 Free Play Phân ngón: Single Finger, Fingered, Fingered On Bass, Multi Finger, AI Fingered, Full Keyboard, AI Full Keyboard, Smart Chord. Kiểm soát tiết tấu: INTRO x 3, MAIN VARIATION x 4, FILL x 4, BREAK, ENDING x 3 Các đặc điểm khác Cài đặt một nút nhấn (OTS): 4 cho mỗi Style Khôi phục thiết lập mẫu Điệu nhạc: có Unison & Accent: có Có thể mở rộng Tiết tấu mở rộng: Có (Bộ nhớ trong) Tính tương thích Định dạng tệp kiểu (SFF), Định dạng tệp kiểu GE (SFF GE) Bài hát Cài đặt sẵn 3 bài hát mẫu Thu âm Số lượng track: 16 Dung Lượng Dữ Liệu: khoảng 1 MB/bài hát Chức năng thu âm: Quick Recording, Multi Track Recording Định dạng dữ liệu tương thích Phát lại: SMF (Định dạng 0 và 1), XF Thu âm: SMF (Định dạng 0) Đa đệm Cài đặt sẵn Số dãy Đa Đệm: 188 Banks x 4 Pads Âm thanh Có Các chức năng Đăng ký Số nút: 8 Kiểm soát: Trình tự đăng ký, đóng băng Danh sách phát Số lượng bản ghi: 500 (tối đa) Bản ghi cho mỗi tệp Danh sách phát Bài học//Hướng dẫn Thực hiện theo đèn, Phím bất kỳ, Karao-Key, Tempo của bạn Tìm kiếm Ngân hàng đăng ký Demo/Giúp đỡ Diễn tập: có Kiểm soát toàn bộ Bộ đếm nhịp: có Dãy Nhịp Điệu: 5 – 500, Tap Tempo Dịch giọng: -12 – 0 – +12 Tinh chỉnh: 414,8 – 440,0 – 466,8 Hz Nút quãng tám: có - Loại âm giai: 9 loại Bluetooth Tổng hợp Truy cập trực tiếp: có Chức năng hiển thị chữ: có Âm sắc Hòa âm//Echo: có Đơn âm/Đa âm: có Thông tin giọng: có Giọng Bảng điều khiển: có Phong cách Bộ tạo tiết tấu: có Thông tin OTS: có Bài hát Chức năng hiển thị điểm: có Chức năng hiển thị lời bài hát: có Bộ tạo bài hát: có Đa đệm Bộ tạo đa đệm: có Trình ghi / phát âm thanh Thời gian ghi (tối đa): 80 phút/bài hát Trình ghi / phát âm thanh Thu âm: *chỉ với USB .wav (định dạng WAV: tốc độ lấy mẫu 44,1 kHz, độ phân giải 16 bit, stereo). Phát lại: *chỉ với USB .wav (định dạng WAV: tốc độ lấy mẫu 44,1 kHz, độ phân giải 16 bit, stereo) Dàn trãi thời gian: có Chuyển độ cao: có Xóa âm: có Lưu trữ và Kết nối Lưu trữ Bộ nhớ trong: Có (tối đa khoảng 20 MB) Đĩa ngoài: Ổ đĩa flash USB Kết nối: Tai nghe: có BÀN ĐẠP CHÂN: 1 (Sustain), 2 (Unison), Function Assignable Micro: Micrô x 1 AUX IN: Giắc cắm Stereo mini LINE OUT: MAIN OUTPUT (L/L+R, R) USB TO DEVICE: có USB TO HOST: có - Ampli và Loa - Ampli 15 W x 2 - Loa 12 cm x 2 - Bộ nguồn - Bộ nguồn PA-300C (hoặc tương đương do Yamaha khuyến nghị) - Tiêu thụ điện 17 W - Chức năng Tự động Tắt Nguồn Có - Phụ kiện Hướng dẫn sử dụng, Đăng ký thành viên trực tuyến cho sản phẩm, Giá đỡ bản nhạc, Bộ chuyển đổi AC. Trung Quốc 26,155,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second