Supplies, raw materials

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Supplies, raw materials
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
79.039.000 VND
Publication date
15:27 20/02/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
13/QĐ-TNCĐMST
Approval Entity
Center for Research, Technology Transfer and Innovation
Approval date
13/02/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0103231626 0103231626

LABOMEC JOINT STOCK COMPANY

70.498.030 VND 90 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Cao nấm men
FM902
26 500g - Total nitrogen (on dry): ≥ 9.0% - Amino nitrogen (on dry): ≥ 3.0% - Độ hòa tan tốt. Trung quốc 324,000
2 Succinate-Na
SS
3 Kg +dạng bột màu trắng, không mùi, vị axit đặc trưng Trung quốc 1,080,000
3 CH3COONa
SAT
6 Kg + Dạng bột màu trắng, chảy rữa và không có mùi. +Khối lượng riêng; 1.52 g/cm3, +Độ hòa tan trong nước; 46.4 g/100ml (ở 20 oC), Trung quốc 198,000
4 K2HPO4
DHT
6 Kg + Tên gọi hóa học: DiPotassium hydro phosphate + Dạng tinh thể màu trắng Trung quốc 311,040
5 KH2PO4
PDHP
4 Kg + Tên gọi khác: Potassium Dihydro phosphate + Khối lượng phân tử: KH2PO4 = 136.09 + Dạng tinh thể màu trắng Trung quốc 275,000
6 MgSO4.7H2O
MSH
4 Kg + Khối lượng và công thức phân tử: MgSO4.7H2O = 246.47 + Dạng bột màu trắng + Tên gọi hóa học: Magnesium sulfate heptahydrate Trung quốc 187,000
7 CaCl2.2H2O
CC
4 Kg + Khối lượng phân tử CaCl2 = 110.98 + Dạng bột hoặc hạt tinh thể màu trắng + Công thức đầy đủ: CaCl2.H2O (Cancium chlorua.H2O) + Tên tiếng Anh: Calcium Chloride Trung quốc 209,000
8 NH4Cl
AC
4 Kg + Khối lương phân tử: NH4Cl = 53.49 + Dạng tinh thể màu trắng, hút ẩm Trung quốc 154,000
9 CaSO4
CS
2 Kg Tồn tại ở dạng khan có màu trắng, ít tan trong nước nhưng khi trộn vào nước, nó sẽ tạo thành một thể vữa lỏng dễ đông cứng Trung quốc 389,400
10 D- Glucose
GLU
3 Kg +Tên gọi khác: Dextrose + Tinh thể màu trắng Trung quốc 202,000
11 Glycerol
GLY
2 Lít + Tên khác: Glycerin, glyxerin, glyxerol + Công thức: HOCH2CHOHCH2OH + Dạng lỏng không màu Trung quốc 357,500
12 NaCl
SC
2 Kg + Tên gọi khác: natri clorua, muối ăn Assay >99% .+ KL phân tử NaCl = 58.44 . + Dạng tinh thể không màu Trung quốc 94,600
13 HCl
HC
4 Lít + Chất lỏng không màu hoặc vàng nhạt, + Hydrochloric Acid, Khối lượng phân tử: 36.46 g/mol Trung quốc 116,640
14 FeCl2.4H2O
FC
4 Kg + là chất rắn, màu xanh lá cây nhạt, + Tên gọi: Hóa chất Iron(II) chloride tetrahydrate Trung quốc 748,000
15 H3BO3
BA
4 Kg + Khối lượng và công thức phân tử H3BO3 = 61.83 + Dạng tinh thể màu trắng - Tên tiếng Anh: Boric acid Trung quốc 201,960
16 MnCl2.2H2O
MC
4 Kg + Dạng tinh thể màu hồng, Khối lượng phân tử: 197.90 Trung quốc 358,560
17 CoCl2.6H2O
CC
3 Kg +Dạng bột, màu đỏ đến màu tím sẫm · + Khối lượng mol: 237.93 g/mol · Trung quốc 2,916,000
18 ZnSO4.7H2O
ZSH
3 Kg + Khối lượng và công thức phân tử ZnSO4.7H2O = 287.58 + Dạng tinh thể màu trắng + Tên tiếng Anh: Zinc sulfate heptahydrate Trung quốc 237,600
19 CuCl2.2H2O
CoC
4 Kg + Công thức hóa học CuCl2. 2 H2O + Khối lượng phân tử 170,48 g / mol Trung quốc 748,000
20 NiCl2.6H2O
NiC
3 Kg + Khối lượng hân tử: 237.69 + Muối khan có màu vàng, nhưng hydrat NiCl2·6H2O quen thuộc hơn có màu xanh lá cây. Trung quốc 1,089,000
21 Na2MoO4.2H2O
SoM
3 Kg + Khối lượng phân tử = 241.95 + Dạng tinh thể màu trắng + Công thức hóa học: Na2MoO4.2H2O + Tên tiếng Anh: Sodium Molybdate + Tên thương mại: Natri Molypdate TK Trung quốc 2,332,800
22 Peptone
Pep
2 Kg + Dạng bột màu vàng nhạt, + Bám ẩm mạnh, Hàm lượng Nitơ tổng: >12% Ấn Độ 396,000
23 Agar
Aga
1 Kg + dạng bột màu trắng đục, Việt nam 545,400
24 Na2S2O3
SoT
2 Kg + tồn tại ở trạng thái rắn đơn, không mùi, có màu trắng + Tên gọi: Sodium thiosulfate anhydrous (Na2S2O3) Trung quốc 187,000
25 Paraffin lỏng
Pa
3 Lít + là chất làm mềm có tính chống nước, không màu, không mùi và không có vị Trung quốc 247,500
26 Chai thủy tinh nắp vặn DURAN- ĐỨC 1.000ml
C1000
15 Cái + làm bằng thủy tinh borosilicate chuyên dụng trong thí nghiệm, Chai trung tính có thể hấp tiệt trùng được (cả phần thủy tinh + lẫn nắp nhựa) + Dung tích chai trung tính đa dạng từ: 25ml, 50ml, 100ml, 250ml, 500ml, 1 Lít, 2 Lít, 5 Lít, 10 Lít. Đức 261,360
27 Chai thủy tinh nắp vặn DURAN- ĐỨC 500ml
C500
40 Cái + làm bằng thủy tinh borosilicate chuyên dụng trong thí nghiệm, Chai trung tính có thể hấp tiệt trùng được (cả phần thủy tinh + lẫn nắp nhựa) + Dung tích chai trung tính đa dạng từ: 25ml, 50ml, 100ml, 250ml, 500ml, 1 Lít, 2 Lít, 5 Lít, 10 Lít. Đức 185,760
28 Bình tam giác nắp vặn 250ml
GL45
40 Cái + làm bằng thủy tinh borosilicate chuyên dụng trong thí nghiệm, Chai trung tính có thể hấp tiệt trùng được (cả phần thủy tinh + lẫn nắp nhựa) Ấn độ 116,640
29 Ổng nghiệm có nắp vặn (18 x180mm 32ml )
ON
20 Cái + Ổng nghiệm thủy tinh, có nắp vặn , KT: 18 x180mm 32ml Đức 34,020
30 Dầu soi kính hiển vi
Da
1 Lít +là dầu luôn trong suốt, chỉ số khúc xạ cao, Dầu soi dùng cho vật kính 100X Trung quôc 115,500
31 Đĩa petri tiêu chuẩn (48mm x 54mm x 11mm
PT
50 Cái + Đĩa petri nhựa có KT: 48mm x 54mm x 11mm Nhật 30,240
32 Bộ nhuộm Gram
Gr
1 Bộ + Gồm 4 lọ nhuộm gram: Lugol, crystal violet, Safarine và alcohol Ấn Độ 864,150
33 Que trang thủy tinh
QT
10 Cái + Làm bằng thủy tinh, có một đầu hình tam giác Việt Nam 12,960
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second