Supply cakes for students 2

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Supply cakes for students 2
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
451.383.840 VND
Publication date
11:18 09/09/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
58/QĐ-THTBH
Approval Entity
Tuong Binh Hiep Primary School
Approval date
08/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0317319892 0317319892

HOANG PHAT FOOD INVESTMENT MANUFACTURING COMPANY LIMITED

451.383.840 VND 9 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Rau câu nhãn nhục 50g
Rau câu nhãn nhục 50g
580 Rau cau nhãn nhục 50g Việt Nam 5,940
2 Rau câu nhãn nhục 75g
Rau câu nhãn nhục 75g
580 Rau cau nhãn nhục 75g Việt Nam 7,560
3 Rau câu nhãn nhục 100g
Rau câu nhãn nhục 100g
580 Rau câu cacao sữa 50g Việt Nam 5,940
4 Rau câu cacao sữa 50g
Rau câu cacao sữa 50g
580 Rau câu cacao sữa 75g Việt Nam 7,560
5 Rau câu cacao sữa 75g
Rau câu cacao sữa 75g
580 Rau câu phô mai 75g Việt Nam 8,640
6 Rau câu cacao sữa 100g
Rau câu cacao sữa 100g
580 Bánh Flan caramen 55g Việt Nam 8,856
7 Rau câu phô mai 75g
Rau câu phô mai 75g
580 Pudding (socola, xoài, dưa lưới) 50g Việt Nam 6,696
8 Rau câu phô mai 100g
Rau câu phô mai 100g
580 Pudding (socola, xoài, dưa lưới) 75g Việt Nam 8,640
9 Pudding (socola, xoài, dưa lưới) 50g
Pudding (socola, xoài, dưa lưới) 50g
580 Rau câu dừa 50g Việt Nam 6,480
10 Pudding (socola, xoài, dưa lưới) 75g
Pudding (socola, xoài, dưa lưới) 75g
580 Rau câu dừa 75g Việt Nam 8,640
11 Pudding (socola, xoài, dưa lưới) 100g
Pudding (socola, xoài, dưa lưới) 100g
580 Chai TPBS sữa chua vị dâu 100ml Việt Nam 7,560
12 Rau câu dừa 50g
Rau câu dừa 50g
580 Chai TPBS sữa chua vị cam 100ml Việt Nam 7,560
13 Rau câu dừa 75g
Rau câu dừa 75g
580 Chai Trà sữa 120ml Việt Nam 8,640
14 Rau câu dừa 100g
Rau câu dừa 100g
580 Chai Trà sữa có thạch 120ml Việt Nam 9,720
15 TPBS sữa chua vị dâu 100ml
TPBS sữa chua vị dâu 100ml
580 Cái Thạch zòn zòn vị trái cây 35g Việt Nam 5,400
16 TPBS sữa chua vị cam 100ml
TPBS sữa chua vị cam 100ml
580 Chai Sữa bắp non 120ml Việt Nam 8,640
17 Trà sữa 180ml
Trà sữa 180ml
580 Chai Sữa hạt sen 120ml Việt Nam 9,720
18 Trà sữa có thạch 180ml
Trà sữa có thạch 180ml
580 Hộp Sữa Lif kun (dâu, cam, nho) 110ml Việt Nam 8,640
19 Thạch zòn zòn vị trái cây 35g
Thạch zòn zòn vị trái cây 35g
580 Hộp Sữa dinh dưỡng ADM GOLD (có đường, dâu, socola) 110ml Việt Nam 8,640
20 Sữa hạt sen 120ml
Sữa hạt sen 120ml
580 Hộp Sữa trái cây Vinamilk (dâu, cam, việt quất) 110ml Việt Nam 8,640
21 Sữa hạt sen 180ml
Sữa hạt sen 180ml
580 Sữa chua Lif lên men có đường 75g Việt Nam 8,640
22 Sữa bắp non 120ml
Sữa bắp non 120ml
580 Sữa chua Vinamilk lên men có đường 60g Việt Nam 7,776
23 Sữa bắp non 180ml
Sữa bắp non 180ml
580 Hộp Sữa đậu nành Fami 200ml Việt Nam 8,640
24 Sữa Lif kun (vị dâu, cam, nho) 110ml
Sữa Lif kun (vị dâu, cam, nho) 110ml
580 Chai Nước giải khát bí đao 110ml Việt Nam 6,480
25 Sữa Lif kun (vị dâu, cam, nho) 180ml
Sữa Lif kun (vị dâu, cam, nho) 180ml
580 Chai Nước trà đào 110ml Việt Nam 6,480
26 Sữa ADM GOLD (có đường, dâu, socola) 110ml
Sữa ADM GOLD (có đường, dâu, socola) 110ml
580 Chai Nước giải khát vị dâu 110ml Việt Nam 6,480
27 Sữa ADM GOLD (có đường, dâu, socola) 180ml
Sữa ADM GOLD (có đường, dâu, socola) 180ml
580 Chai Nước giải khát vị cam 110ml Việt Nam 6,480
28 Sữa trái cây Vinamilk (vị dâu, cam, việt quất) 110ml
Sữa trái cây Vinamilk (vị dâu, cam, việt quất) 110ml
580 Chai Nước nha đam mủ trôm 180ml Việt Nam 8,640
29 Sữa trái cây Vinamilk (vị dâu, cam, việt quất) 180ml
Sữa trái cây Vinamilk (vị dâu, cam, việt quất) 180ml
580 Chai Nước nha đam hạt chia 180ml Việt Nam 8,640
30 Sữa chua Vinamilk lên men có đường 60g
Sữa chua Vinamilk lên men có đường 60g
580 Chai Nước sâm đường phèn hạt chia 180ml Việt Nam 8,100
31 Sữa chua Lif lên men có đường 75g
Sữa chua Lif lên men có đường 75g
580 Cái Bánh mì cua phô mai 40g Việt Nam 8,100
32 Sữa đậu nành Fami 200ml
Sữa đậu nành Fami 200ml
580 Cái Bánh mì cua phô mai 50g Việt Nam 9,180
33 Nước giải khát bí đao 110ml
Nước giải khát bí đao 110ml
580 Cái Bánh mì sữa hột gà 40g Việt Nam 8,100
34 Nước trà đào 110ml
Nước trà đào 110ml
580 Cái Bánh mì sữa hột gà 60g Việt Nam 9,180
35 Nước giải khát vị dâu 110ml
Nước giải khát vị dâu 110ml
580 Cái Bánh mì quạt môn 40g Việt Nam 8,100
36 Nước giải khát vị cam 110ml
Nước giải khát vị cam 110ml
580 Cái Bánh mì quạt môn 50g Việt Nam 9,180
37 Nước sâm đường phèn hạt chia 180ml
Nước sâm đường phèn hạt chia 180ml
580 Cái Bánh mì dừa nướng 40g Việt Nam 8,100
38 Nước nha đam hạt chia 180ml
Nước nha đam hạt chia 180ml
580 Cái Bánh mì dừa nướng 50g Việt Nam 9,180
39 Nước nha đam mủ trôm 180ml
Nước nha đam mủ trôm 180ml
580 Cái Bánh mì dừa hạnh nhân 40g Việt Nam 8,640
40 Bánh mì cua phô mai 40g
Bánh mì cua phô mai 40g
580 Cái Bánh mì dừa hạnh nhân 50g Việt Nam 9,180
41 Bánh mì cua phô mai 50g
Bánh mì cua phô mai 50g
580 Cái Bánh mì nho dừa 40g Việt Nam 8,100
42 Bánh mì cua phô mai 60g
Bánh mì cua phô mai 60g
580 Cái Bánh mì nho dừa 50g Việt Nam 9,180
43 Bánh mì sữa hột gà 40g
Bánh mì sữa hột gà 40g
580 Cái Bánh mì bơ đường 40g Việt Nam 8,100
44 Bánh mì sữa hột gà 50g
Bánh mì sữa hột gà 50g
580 Cái Bánh mì bơ đường 50g Việt Nam 9,180
45 Bánh mì sữa hột gà 60g
Bánh mì sữa hột gà 60g
580 Cái Bánh mì bông mai 40g Việt Nam 8,100
46 Bánh mì quạt môn 40g
Bánh mì quạt môn 40g
580 Cái Bánh mì bông mai 50g Việt Nam 9,180
47 Bánh mì quạt môn 50g
Bánh mì quạt môn 50g
580 Cái Bánh mì ca dé 40g Việt Nam 8,100
48 Bánh mì quạt môn 60g
Bánh mì quạt môn 60g
580 Cái Bánh mì ca dé 50g Việt Nam 9,180
49 Bánh mì dừa nướng 40g
Bánh mì dừa nướng 40g
580 Cái Bánh mì nhân kem 40g Việt Nam 8,100
50 Bánh mì dừa nướng 50g
Bánh mì dừa nướng 50g
580 Cái Bánh mì nhân kem 50g Việt Nam 9,180
51 Bánh mì dừa nướng 60g
Bánh mì dừa nướng 60g
580 Cái Bánh bông lan kẹp kem 30g Việt Nam 8,100
52 Bánh mì dừa hạnh nhân 40g
Bánh mì dừa hạnh nhân 40g
580 Cái Bánh bông lan kẹp kem 40g Việt Nam 9,180
53 Bánh mì dừa hạnh nhân 50g
Bánh mì dừa hạnh nhân 50g
580 Cái Bánh bông lan chà bông 30g Việt Nam 8,100
54 Bánh mì dừa hạnh nhân 60g
Bánh mì dừa hạnh nhân 60g
580 Cái Bánh bông lan chà bông 40g Việt Nam 9,180
55 Bánh mì nho dừa 40g
Bánh mì nho dừa 40g
580 Cái Bánh bông lan nho 30g Việt Nam 8,100
56 Bánh mì nho dừa 50g
Bánh mì nho dừa 50g
580 Cái Bánh bông lan nho 40g Việt Nam 9,180
57 Bánh mì nho dừa 60g
Bánh mì nho dừa 60g
580 Cái Bánh bông lan chà bông trứng muối 30g Việt Nam 9,180
58 Bánh mì bơ đường 40g
Bánh mì bơ đường 40g
580 Cái Bánh Donut socola 40g Việt Nam 8,640
59 Bánh mì bơ đường 50g
Bánh mì bơ đường 50g
580 Cái Bánh Donut socola 50g Việt Nam 9,720
60 Bánh mì bơ đường 60g
Bánh mì bơ đường 60g
580 Cái Bánh Mehico ngọt 40g Việt Nam 8,100
61 Bánh mì bông mai 40g
Bánh mì bông mai 40g
580 Cái Bánh Mehico ngọt 50g Việt Nam 9,180
62 Bánh mì bông mai 50g
Bánh mì bông mai 50g
580 Cái Bánh mì nhân socola 40g Việt Nam 8,640
63 Bánh mì bông mai 60g
Bánh mì bông mai 60g
580 Cái Bánh mì nhân socola 50g Việt Nam 9,720
64 Bánh mì ca dé 40g
Bánh mì ca dé 40g
580 Cái Bánh Phaner pie 30g Việt Nam 7,560
65 Bánh mì ca dé 50g
Bánh mì ca dé 50g
580 Cái Bánh Chocopie PN 15g Việt Nam 5,940
66 Bánh mì ca dé 60g
Bánh mì ca dé 60g
580 Cái Bánh kem xốp phô mai Nabati 15g Indonesia 5,940
67 Bánh mì nhân kem 40g
Bánh mì nhân kem 40g
580 Cái Bánh mì phô mai xúc xích 40g Việt Nam 8,100
68 Bánh mì nhân kem 50g
Bánh mì nhân kem 50g
580 Cái Bánh mì chà bông xúc xích 40g Việt Nam 8,100
69 Bánh mì nhân kem 60g
Bánh mì nhân kem 60g
580 Cái Bánh mì đùi gà 40g Việt Nam 8,100
70 Bánh bông lan kẹp kem 30g
Bánh bông lan kẹp kem 30g
580 Cái Bánh mì chả trứng cút 40g Việt Nam 8,100
71 Bánh bông lan kẹp kem 40g
Bánh bông lan kẹp kem 40g
580 Cái Bánh mì chà bông trứng cút 40g Việt Nam 8,100
72 Bánh bông lan kẹp kem 50g
Bánh bông lan kẹp kem 50g
580 Cái Bánh mì sốt chả lụa 40g Việt Nam 8,100
73 Bánh bông lan chà bông 30g
Bánh bông lan chà bông 30g
580 Cái Bánh mì xúc xích 4 mắt 40g Việt Nam 8,100
74 Bánh bông lan chà bông 40g
Bánh bông lan chà bông 40g
580 Cái Bánh mì nhân thịt 40g Việt Nam 8,100
75 Bánh mì đùi gà 50g
Bánh mì đùi gà 50g
580 Cái Bánh Mehico mặn 40g Việt Nam 8,100
76 Bánh mì đùi gà 60g
Bánh mì đùi gà 60g
580 Cái Bánh bao nhân thịt 50g Việt Nam 9,720
77 Bánh mì chả trứng cút 40g
Bánh mì chả trứng cút 40g
580 Gói Bánh Snack 12g Việt Nam 6,480
78 Bánh mì chả trứng cút 50g
Bánh mì chả trứng cút 50g
580 Cái Bánh mì phô mai tan chảy 40g Việt Nam 9,180
79 Bánh mì chả trứng cút 60g
Bánh mì chả trứng cút 60g
580 Cái Bánh mì chả trứng cút 60g Việt Nam 10,260
80 Bánh mì chà bông trứng cút 40g
Bánh mì chà bông trứng cút 40g
580 Cái Bánh mì chà bông trứng cút 40g Việt Nam 8,100
81 Bánh mì chà bông trứng cút 50g
Bánh mì chà bông trứng cút 50g
580 Cái Bánh mì chà bông trứng cút 50g Việt Nam 9,180
82 Bánh mì sốt chả lụa 40g
Bánh mì sốt chả lụa 40g
580 Cái Bánh mì sốt chả lụa 40g Việt Nam 8,100
83 Bánh mì sốt chả lụa 50g
Bánh mì sốt chả lụa 50g
580 Cái Bánh mì sốt chả lụa 50g Việt Nam 9,180
84 Bánh mì sốt chả lụa 60g
Bánh mì sốt chả lụa 60g
580 Cái Bánh mì sốt chả lụa 60g Việt Nam 10,260
85 Bánh bao nhân thịt 50g
Bánh bao nhân thịt 50g
580 Cái Bánh bao nhân thịt 50g Việt Nam 9,720
86 Bánh snack 12g
Bánh snack 12g
580 Bịch Bánh snack 12g Việt Nam 6,480
87 Bánh bông lan chà bông 50g
Bánh bông lan chà bông 50g
580 Cái Bánh bông lan chà bông 50g Việt Nam 10,260
88 Bánh mì phô mai tan chảy 40g
Bánh mì phô mai tan chảy 40g
580 Cái Bánh mì phô mai tan chảy 40g Việt Nam 9,180
89 Bánh mì phô mai tan chảy 50g
Bánh mì phô mai tan chảy 50g
580 Cái Bánh mì phô mai tan chảy 50g Việt Nam 10,260
90 Bánh mì phô mai tan chảy 60g
Bánh mì phô mai tan chảy 60g
580 Cái Bánh mì phô mai tan chảy 60g Việt Nam 11,340
91 Sandwich kẹp chà bông 40g
Sandwich kẹp chà bông 40g
560 Cái Sandwich kẹp chà bông 40g Việt Nam 8,100
92 Sandwich kẹp chà bông 50g
Sandwich kẹp chà bông 50g
558 Cái Sandwich kẹp chà bông 50g Việt Nam 9,180
93 Bánh Pateso 40g
Bánh Pateso 40g
550 Cái Bánh Pateso 40g Việt Nam 9,180
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second