Supplying semi -boarding materials, tools for semi -boarding tools

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Supplying semi -boarding materials, tools for semi -boarding tools
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
46.071.000 VND
Publication date
13:07 05/10/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
64/QĐ-THNTH
Approval Entity
Nguyen Tri Huu Primary School
Approval date
03/10/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1301153428 1301153428

CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI CÔ GẨM

46.071.000 VND 8 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bông rửa chén lưới
29 -VT
4 cục Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 7,000
2 Ky nhựa cán dài
30 -VT
4 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 45,000
3 Bàn inox
31 -VT
7 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 750,000
4 Ghế nhựa cao
32 -VT
20 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 75,000
5 Khai inox
33 -VT
20 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 100,000
6 Muỗng cơm
34 -VT
30 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 3,500
7 Thớt cây tròn lớn
35 -VT
4 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 95,000
8 Dao tốt (lớn)
36 -VT
3 con Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 170,000
9 Dao thái
37 -VT
2 con Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 30,000
10 Dao bào
38 -VT
2 con Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 30,000
11 Kệ phơi khai
39 -VT
2 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 2,500,000
12 Nước lau sàn
1 -VT
20 can Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 110,000
13 Rửa chén Chanh
2 -VT
20 bình Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 120,000
14 Rửa tay Lifebuoy 177ml
3 -VT
2 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 40,000
15 Rửa tay cục
4 -VT
80 cục Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 15,000
16 Xịt muỗi Jampo
5 -VT
32 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 65,000
17 Cốc thả bồn cầu
6 -VT
100 cốc Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 65,000
18 Giấy an an
7 -VT
16 cây Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 45,000
19 Thuốc tẩy Saven 1L
8 -VT
2 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 21,000
20 Xà bông Ô Mô 800g
9 -VT
4 túi Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 46,000
21 Sáp thơm
10 -VT
32 cục Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 65,000
22 Bùi nhùi kẻm to
11 -VT
16 miếng Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 7,000
23 Chai lau kính
12 -VT
10 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 35,000
24 Vim sạch bồn cầu
13 -VT
16 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 40,000
25 Vim Tẩy Toles lớn
14 -VT
16 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 40,000
26 Tẩy Thái
15 -VT
8 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 40,000
27 Thông cầu
16 -VT
64 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 55,000
28 Chiếu
17 -VT
30 chiếc Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 140,000
29 Chảo chống dính
18 -VT
2 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 350,000
30 Sạn cây
19 -VT
4 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 30,000
31 Rổ tre lớn
20 -VT
8 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 70,000
32 Cái cối bằng cây
21 -VT
1 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 70,000
33 Bộ lau sàn 360
22 -VT
2 bộ Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 290,000
34 Cây lau 360
23 -VT
4 cây Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 105,000
35 Chổi tàu dừa
24 -VT
4 cây Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 35,000
36 Chổi cỏ
25 -VT
10 chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 35,000
37 Tạp dề vải
26 -VT
6 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 45,000
38 Khăn lau tay
27 -VT
16 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 15,000
39 Khăn lau bàn
28 -VT
20 cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 14,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second