Table, decoration in Khanh Tiet

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Table, decoration in Khanh Tiet
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
111.650.000 VND
Publication date
16:13 01/07/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
1339/QĐ-UBND
Approval Entity
People's Committee of Tuong Mai Ward
Approval date
18/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0110500982 0110500982

Công ty TNHH Dịch vụ in và quảng cáo Mai Vàng

111.650.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Biển trụ sở (ốp 1 mặt)
Biển trụ sở (ốp 1 mặt)
2 Chiếc Biển trụ sở (ốp 1 mặt) KT:(6000x1000)mm Chất liệu: khung sắt hộp 25x25, bề mặt ốp Alu đỏ bóng, mặt chữ Mika vàng, chân for 1cm, có viền nhôm nổi 2cm Việt Nam 13,500,000
2 Biển trụ sở
Biển trụ sở
1 Chiếc Biển trụ sở: làm sạch mặt biển, đánh bóng, gắn lại chữ inox vàng gương nổi 2cm; kích thước mặt 2,4m x 1m. Việt Nam 8,780,000
3 Biển chức danh đế gỗ
Biển chức danh đế gỗ
12 Chiếc Biển chức danh đế gỗ mặt đồng nguyên khối dày 2mm, độ ăn mòn tinh xảo; kích thước mặt biển là 30cm x 15cm; đế gỗ 35cm x 5cm x 5cm Việt Nam 2,450,000
4 Biển nội quy, bảng biểu
Biển nội quy, bảng biểu
10 Chiếc Biển nội quy, bảng biểu: KT: 0,8m x 1,2m Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. Việt Nam 1,570,000
5 Biển bộ phận tiếp nhận và trả kết quả thủ tục hành chính
Biển bộ phận tiếp nhận và trả kết quả
1 Chiếc Biển bộ phận tiếp nhận và trả kết quả thủ tục hành chính Kích thước: (6000x1000)mm Chất liệu: khung sắt hộp 25x25, bề mặt ốp Alu đỏ bóng, mặt chữ Mika vàng, chân for 1cm, có viền nhôm nổi 2cm Việt Nam 13,500,000
6 Bảng: Quy tắc ứng xử nơi công cộng trên toàn TP Hà Nội
Bảng quy tắc ứng xử
1 Chiếc Bảng: Quy tắc ứng xử nơi công cộng trên toàn TP Hà Nội Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
7 Bảng: Quy tắc ứng xử của công chức, viên chức, người lao động trong các cơ quan thuộc quận
Bảng quy tắc ứng xử công chức
1 Chiếc Bảng: Quy tắc ứng xử của công chức, viên chức, người lao động trong các cơ quan thuộc quận Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
8 Bảng niêm yết thủ tục hành chính
Bảng niêm yết thủ tục hành chính
1 Chiếc Bảng niêm yết thủ tục hành chính Kích thước: 1200x800mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
9 Bảng: Nội quy tiếp nhận hồ sơ hành chính
Bảng nội quy tiếp nhận hồ sơ
1 Chiếc Bảng: Nội quy tiếp nhận hồ sơ hành chính Kích thước: 800x1200mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
10 Bảng mức thu lệ phí
Bảng mức thu lệ phí
1 Chiếc Bảng mức thu lệ phí Kích thước: 800x1200mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
11 Bảng hướng dẫn lấy số thứ tự
Bảng hướng dẫn
1 Chiếc Bảng hướng dẫn lấy số thứ tự Kích thước: 800x1200mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
12 Bảng chính sách chất lượng
Bảng chính sách
1 Chiếc Bảng chính sách chất lượng Kích thước: 800x1200mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
13 Bảng mục tiêu chất lượng
Bảng mục tiêu
1 Chiếc Bảng mục tiêu chất lượng Kích thước: 800x1200mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Nền alu, bề mặt bồi decan, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
14 Bảng văn hóa ứng xử (10 điều cần làm)
Bảng văn hóa
1 Chiếc Bảng văn hóa ứng xử (10 điều cần làm) Kích thước: 800x1200mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
15 Bảng thông tin cán bộ thụ lý và đường dây nóng
Bảng thông tin
1 Chiếc Bảng thông tin cán bộ thụ lý và đường dây nóng Kích thước: 800x1200mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
16 Bảng tiếp nhận phản ánh, kiến nghị về quy định hành chính
Bảng tiếp nhận
1 Chiếc Bảng tiếp nhận phản ánh, kiến nghị về quy định hành chính Kích thước: 800x1200mm ±5% (kích thước có thể điều chỉnh theo thực tế) Chất liệu: Khung sắt, nền alu, bề mặt bồi decan in UV cán bóng, khung nhôm bo viền. KT: 0,8m x 1,2m Việt Nam 1,570,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second