Teaching equipment for Que Minh Secondary School

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Teaching equipment for Que Minh Secondary School
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
70.000.000 VND
Publication date
11:17 26/05/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
49/QĐ-THCSQM
Approval Entity
Que Minh Secondary School
Approval date
15/05/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn4000602989 4000602989

LONG PHAT COMPUTER AND ELECTRONIC CO., LTD

70.000.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Cổng quang
MP5015
2 Cái Cổng quang điện lắp trên khung nhôm hợp kim, dày 1mm, sơn tĩnh điện màu đen, Dây tín hiệu 4 lõi dài (1,5 đến 2) m, có đầu phích 5 chân nối cổng quang điện với ổ A hoặc B của đồng hồ đo thời gian hiện số. Hoặc: Cổng quang điện: Sử dụng tia hồng ngoại để xác định chính xác thời điểm của một vật khi đi qua cổng quang điện. Việt Nam 400,000
2 Nguồn sáng
MP5025
2 Bộ Một bộ gồm: - Bộ gồm 4 đèn laser tạo các chùm tia song song và đồng phẳng, một chùm tia có thể thay đổi độ nghiêng mà vẫn đồng phẳng với các chùm tia còn lại; điện áp hoạt động 6 V một chiều; kích thước điểm sáng từ 1,2 mm đến 1,5 mm; có công tắc tắt mở cho từng đèn. Đèn đảm bảo an toàn với thời gian thực hành; - Đèn 12V - 21W có bộ phận để tạo chùm tia song song, vỏ bằng nhôm hợp kim, có khe cài bản chắn sáng, có các vít điều chỉnh và hãm đèn, có trụ thép inox đường kính tối thiểu 6mm. Việt Nam 1,071,000
3 Giá quang học
MP3396
2 Cái Dài tối thiểu 750 mm bằng hợp kim nhôm có thước với độ chia nhỏ nhất 1mm, có đế vững chắc. Con trượt có vạch chỉ vị trí thiết bị quang học cho phép gắn các thấu kính, vật và màn hứng ảnh. Việt Nam 404,600
4 Biến áp nguồn
MP5012
2 Bộ Điện áp vào 220V - 50Hz. Điện áp ra: - Điện áp xoay chiều (5A): (3, 6, 9, 12, 15, 24) V; - Điện áp một chiều (3A): điều chỉnh từ 0 đến 24 V. Có đồng hồ chỉ thị điện áp ra; có mạch tự động đóng ngắt và bảo vệ quá dòng, đảm bảo an toàn về độ cách điện và độ bền điện trong quá trình sử dụng. Việt Nam 1,216,600
5 Zn (viên)
MP5188
1 100gam Loại thông dụng. Việt Nam 187,000
6 Barichloride (BaCl2) rắn
MP5200
2 10gam Loại thông dụng. Việt Nam 32,000
7 Kali permanganat (KMnO4)
MP5213
2 50gam Loại thông dụng. Việt Nam 82,000
8 Bút thử điện thông mạch
MP5026
2 Cái Loại thông dụng. Việt Nam 68,000
9 Nhiệt kế (lỏng)
MP3389
5 Cái Chia từ 0°C đến 100°C; độ chia nhỏ nhất 1°C Hoặc Việt Nam 25,000
10 Lưới thép tản nhiệt
MP5029
10 Cái Bằng Inox, kích thuớc (100x100)mm có hàn ép các góc. Việt Nam 23,000
11 Ống nghiệm
MP3425
10 Cái Thủy tinh trung tính, chịu nhiệt, Φ16mm, chiều cao 160mm, bo miệng, đảm bảo độ bền cơ học. Việt Nam 7,000
12 Bình tam giác 100ml
MP3428
5 Cái Thủy tinh trung tính, chịu nhiệt, đường kính đáy Φ63mm, chiều cao bình 93mm (trong đó cổ bình dài 25mm, kích thước Φ22mm). Việt Nam 33,600
13 Lọ thủy tinh miệng hẹp kèm ống hút nhỏ giọt
MP5034
3 Bộ Gồm: - 01 Lọ màu nâu và 04 lọ màu trắng, thủy tinh trung tính, chịu nhiệt, dung tích 100ml. Kích thước: Tổng chiều cao 95mm (thân lọ 70mm, cổ lọ 20mm); Đường kính (thân lọ Φ45mm, miệng lọ Φ18mm); Nút nhám kèm công tơ hút (phần nhám cao 20mm, Φ nhỏ 15mm, Φ lớn 18mm); - Ống hút nhỏ giọt: Quả bóp cao su được lưu hóa tốt, độ đàn hồi cao. Ống thủy tinh Φ 8mm, dài 120mm, vuốt nhọn đầu. Việt Nam 152,600
14 Thìa xúc hóa chất
MP3433
5 Cái Thủy tinh dài 160mm, thân Φ5mm. Việt Nam 21,000
15 Nhiệt kế y tế
MP5038
5 Cái Loại thông dụng, độ chia nhỏ nhất 0,1 °C. Việt Nam 52,000
16 Quả kim loại 1 (hop 10 quả)
MP3392
1 Hộp 1 hộp 10 quả có hộp đựng Việt Nam 280,000
17 Điện kế
DKE
2 Cái Loại thông dụng Việt Nam 380,000
18 Bộ từ phổ
MP5096
2 Bộ Loại thông dụng Việt Nam 280,000
19 Máy tính để bàn
BVT
3 Bộ Mainboard ASUS PRIME H510M-K (Intel H510, Socket 1200, m-ATX, 2 khe Ram DDR4) RAM DR4 16GB 3200 CPU INTEL Pentium GOLD G6405 (4.1GHZ, 2 nhân 4 Luồng, 58W) - SK INTEL LGA 1200) Ổ cứng SSD Kingston A400 480GB Sata 3 Case Rosi Nguồn máy tính Xigmatek X-Power III 350W MÀn hình máy tính 21,5inch Bàn phím USB A4/Gen/Logiteck Mouse gen/A4 Việt Nam 8,500,000
20 Bộ bếp đun
VH-6100HG
1 Bộ - 01 bếp đun; - Thiết bị đi kèm tùy theo loại bếp. China 966,000
21 Bộ dao, thớt
BST20008-1/ CW-H040/ LK-2306
1 Bộ - 01 thớt; - 01 dao gọt 120x20mm; - 01 dao thái 280x35mm. China 520,000
22 Đệm nhảy cao
K330
1 Bộ (2 tấm) Hình khối hộp chữ nhật, chất liệu bằng mút, có vỏ bọc ngoài bằng bạt chống thấm. Kích thước tối thiểu (2000x1800x500)mm (DxRxC) Việt Nam 18,500,000
23 Biển lật số
MP2201
1 Chiếc Hình chữ nhật, chất liệu bằng nhựa hoặc tương đương, có chân đứng, hai mặt có bảng số hai bên, có thể lật bảng số từ sau ra trước và ngược lại, kích thước bảng (400x200)mm (DxC) (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện). Việt Nam 518,000
24 Quả bóng chuyền da
DL200
5 Quả Hình tròn, chất liệu bằng da hoặc tương đương, có chia các múi theo đường khâu, chu vi 650- 670mm, trọng lượng 260-280g (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện). Việt Nam 403,000
25 Mẫu vẽ
MP3380
1 Bộ Bộ mẫu vẽ gồm có 6 khối: "Khối cơ bản 3 khối: 01 khối lập phương kích thước: (250x250x250)mm; 01 khối cầu đường kính 200mm; 01 khối hình chóp tam giác cân, đáy hình vuông, kích thước: các cạnh đáy (200x200)mm, cao 300mm. " "Khối biến thể 3 khối: 01 khối hộp chữ nhật kích thước: dài 300mm, rộng 150mm, cao 100mm; 01 khối trụ kích thước: cao 300mm, đường kính 150mm; 01 khối chóp nón kích thước: chiều cao 350mm, đường kính đáy 250mm. " Vật liệu: Bằng NHƯA, (hoặc vật liệu có độ cứng tương đương), không cong vênh, chịu được nước, an toàn trong sử dụng. Màu trắng hoặc ghi sáng. Việt Nam 2,060,000
26 Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
MP2251
3 Cái Chiều cao phù hợp với học sinh THCS; Có thể tăng giảm chiều cao phù hợp tầm mắt học sinh khi đứng hoặc ngồi vẽ; Có thể di chuyển, xếp gọn trong lớp học; Chất liệu: Bằng gỗ cứng (hoặc vật liệu có độ cứng tương đương) không cong vênh, chịu được nước, an toàn trong sử dụng. Việt Nam 200,000
27 Bảng vẽ
MP3382
3 Cái Chất liệu gỗ (hoặc vật liệu có độ cứng tương đương) không cong vênh, chịu được nước, an toàn trong sử dụng; kích thước (850x650)mm; độ dày tối thiểu 5mm. Việt Nam 436,000
28 Đất nặn
MP2261
1 Hộp Loại thông dụng, số lượng 12 màu: - Gồm các màu: đỏ, vàng, tím, xanh cô ban, xanh lá cây, xanh lục, cam, hồng, đen, trắng, nâu, xanh da trời; - Mỗi màu có trọng lượng 02 kilogam; - Mỗi màu được đóng gói đảm bảo an toàn và thuận lợi trong sử dụng, không có chất độc hại. Việt Nam 4,800,000
29 Bảng phụ
MP2266
13 Cái Kích thước (400x600x0,5)mm, một mặt mầu trắng kẻ li ô li dùng để viết bút dạ xoá được; một mặt màu xanh, dòng kẻ ô vuông trắng dùng để viết phấn. Việt Nam 67,000
30 Bảng nhóm
MP2265
10 Cái Kích thước (700x900x0,5)mm, một mặt mầu trắng kẻ ô li dùng để viết bút dạ xoá được; một mặt màu xanh, dòng kẻ ô li trắng dùng để viết phấn..( in trên nhựa PP 0,5) có nẹp và khuy đi kèm Việt Nam 87,000
31 Nam châm
MP5010
20 Chiếc "Thiết kế tròn, dễ di chuyển. Đường kính 15 mm. Nhiều màu sắc, nổi bật." Việt Nam 10,000
32 Nhiệt - ẩm kế treo tường
MP7607
5 Chiếc Nhiệt - ẩm kế đo nhiệt độ và ẩm độ trong phòng loại thông dụng. Việt Nam 108,160
33 La bàn
MP2192
4 Chiếc Đường kính la bàn tối thiểu 10cm, nắp nhựa, mặt nhựa. Việt Nam 70,000
34 Video thể hiện lịch sử chủ quyền của Việt Nam đối với các khu vực biển, đảo
VIDEOBD
1 Bộ Gồm 1 USB được copy chống sao chép. 01 phim thể hiện lịch sử chủ quyền của Việt Nam đối với các khu vực biển, đảo. Video có độ phân giải HD (tối thiểu 1280x720); âm thanh rõ; hình ảnh đẹp, sinh động; thuyết minh (hoặc phụ đề) bằng tiếng Việt phổ thông; thời lượng không quá 03 phút; Việt Nam 140,000
35 Mô phỏng động về ngày đêm luân phiên và ngày đêm dài ngắn theo mùa.
VIDEOTM
1 Bộ Gồm 1 USB được copy chống sao chép. Mô phỏng về: - Chuyển động của Trái Đất quanh Mặt Trời; - Ngày đêm luân phiên và ngày đêm dài ngắn theo mùa. Video có độ phân giải HD (tối thiểu 1280x720); âm thanh rõ; hình ảnh đẹp, sinh động; thuyết minh (hoặc phụ đề) bằng tiếng Việt phổ thông; thời lượng không quá 03 phút; Việt Nam 140,000
36 Hoạt động phun trào của núi lửa. Cảnh quan vùng núi lửa.
VIDEOPTNT
1 Bộ Gồm 1 USB được copy chống sao chép. Bao gồm track về núi lửa phun trào và các track về cảnh quan núi lửa (thu hút con người đến sinh sống và hoạt động kinh tế). Video có độ phân giải HD (tối thiểu 1280x720); âm thanh rõ; hình ảnh đẹp, sinh động; thuyết minh (hoặc phụ đề) bằng tiếng Việt phổ thông; thời lượng không quá 03 phút; Việt Nam 140,000
37 Kịch bản tác động của biến đổi khí hậu tới thiên nhiên châu Nam Cực
VIDEOBDKH
1 Bộ Gồm 1 USB được copy chống sao chép. Video/clip mô tả được kịch bản về sự thay đổi của thiên nhiên châu Nam Cực khi có biến đổi khí hậu toàn cầu. Video có độ phân giải HD (tối thiểu 1280x720); âm thanh rõ; hình ảnh đẹp, sinh động; thuyết minh (hoặc phụ đề) bằng tiếng Việt phổ thông; thời lượng không quá 03 phút; Việt Nam 140,000
38 Sự nóng lên toàn cầu (Global warming)
VIDEONLTC
1 Bộ Gồm 1 USB được copy chống sao chép. Video/clip về sự nóng lên toàn cầu từ cuối thế kỷ XIX đến nay. Video có độ phân giải HD (tối thiểu 1280x720); âm thanh rõ; hình ảnh đẹp, sinh động; thuyết minh (hoặc phụ đề) bằng tiếng Việt phổ thông; thời lượng không quá 03 phút; Việt Nam 140,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second