TECHNICAL TRAINING SHOP 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
TECHNICAL TRAINING SHOP 2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
64.659.000 VND
Publication date
16:51 01/07/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
919/QĐ-TSQ
Approval Entity
School of Chemistry Officer
Approval date
27/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0105390999 0105390999

Nguyễn Thị Minh Hiền

64.659.000 VND 5 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Ghim dập
Không có
15 Hộp Kích thướt nhỏ, dễ sử dụng cầm nắm mang theo bên người Yêu cầu về chỉ tiêu kỹ thuật và tiêu chuẩn chất lượng: Theo quy định của nhà nước và tiêu chuẩn của nhà sản xuất Việt Nam 5,000
2 Kẹp bướm flex office
Không có
40 Hộp Yêu cầu về chỉ tiêu kỹ thuật và tiêu chuẩn chất lượng: Theo quy định của nhà nước và tiêu chuẩn của nhà sản xuất Việt Nam 25,000
3 Kéo Thiên Long
Không có
10 Cái Kích thước 190mm. trọng lượng: 100gram. Quy cách: 1cái/vỉ Việt Nam 42,000
4 Khay hồ sơ nhựa
Không có
13 Cái Chất lượng nhựa cao cấp PP. kích thước 305x265x102mm Thái Lan 50,000
5 Que chỉ bảng
Không có
10 Cái Yêu cầu về chỉ tiêu kỹ thuật và tiêu chuẩn chất lượng: Theo quy định của nhà nước và tiêu chuẩn của nhà sản xuất Việt Nam 50,000
6 Bút trình chiếu Logitech
Không có
6 Cái Kết nối : USB . Phạm vi kết nối: 15m. Loại pin: 2pin AAA 1,5V. Kích thước: 20x3x2cm. Việt Nam 593,000
7 Đèn pin cầm tay
Không có
6 Cái Loại đèn: đèn pin sạc. Công suất 1.5W. Kích thước: 14x10x10cm. Việt Nam 100,000
8 Giá treo bản đồ
Không có
12 Cái Khung treo phông nền chụp ảnh chữ T 200x200cm, với thiết kế nhỏ gọn, có 3 chân đứng và 2 kẹp phông nền chắc chắn thuận tiện. Việt Nam 150,000
9 Bút nhớ dòng
Không có
37 Cái Tiêu chuẩn chất lượng: Theo quy định của nhà nước và tiêu chuẩn của nhà sản xuất Việt Nam 10,000
10 Bút gel
Không có
60 Cái Đường kính bi 0.5 mm, Thân và nắp bút bằng nhựa trắng đục, in nhũ kim loại.Mực màu đậm và tươi sáng, viết êm trơn, ra đều và liên tục. Việt Nam 5,000
11 Sổ bìa da
Không có
84 Quyển Số trang: 240 trang 17,5 x 25 cmcó mặt giấy láng mịn, viết êm tay, cho nét chữ đẹp. Giấy viết không nhòe, không thấm mực ra trang sau. Chất liệu giấy không bụi, đảm bảo sức khỏe cho người sử dụng. Ruột sổ thiết kế khoa học, hợp lý, sử dụng tối đa diện tích. Sổ có định lượng giấy 70g/m2, ăn mực tốt với hầu hết các loại bút. Việt Nam 20,000
12 Lau bảng kính
E7837
10 Cái Bề mặt chất liệu xơ mềm dễ xóa, vỏ nhựa cao cấp, màu sắc phong phú, thuận tiện để được trong khay bút Trung Quốc 20,000
13 Lưỡi dao rọc giấy
SDI 1404
20 Hộp Lưỡi dao được sản xuất bằng nguyên liệu thép chất lượng cao, sắc bén. Đựng trong hộp nhựa an toàn. Chiều rộng Lưỡi dao rọc giấy 18mm  Trung Quốc 15,000
14 Mực bút lông bảng
WBI-01
10 Lọ Chất mực tốt, dễ dàng tạo sự trơn tru, cho nét viết rõ và đẹp. Màu mực đậm, sáng, dễ dàng xóa sạch ngay cả khi viết trên bảng lâu và không để lại bóng mực sau khi lau bảng. Việt Nam 22,000
15 Bút dạ quang flexoffice
FO-HL02
10 Cái Kiểu dáng thon gọn, trẻ trung , không lăn khi đặt trên bàn . - Lượng mực nhiều , tăng thời gian sử dụng . - Màu dạ quang mạnh, không làm lem nét chữ của mực khi viết chồng lên và không để lại vết khi qua photocopy - Màu mực tươi sáng, phản quang tốt. Nét viết hoặc đánh dấu đều và liên tục. Không độc hại. - Đầu bút và ruột bút bằng polyester , dạng vát xéo . Vỏ bọc bằng nhựa PP. Trung Quốc 13,000
16 Dao Rọc Giấy -
Deli 2047
8 Cái Kích cỡ 0.5 x 18 x 100mm Phần tay cầm được làm bằng nhựa giúp bao bọc toàn bộ phần lưỡi dao tránh cho đôi tay của bạn không bị cắt phạm, trầy xước khi sử dụng. Tay cầm cũng có thêm các đường vân chống trượt, Dao thiết kế nút khóa tự động an toàn giúp điều chỉnh và cố định độ dài của lưỡi dao, lưỡi dao làm từ chất liệu hợp kim thép cao cấp cho độ bền, sắc bén và độ khía sâu Trung Quốc 45,000
17 Bìa còng A4 10cm
Không có
20 Cái Màu Xanh dương 2,5cm, một mặt si, độ dày 10cm, khả năng trữ 500 tờ Trung Quốc 45,000
18 Bìa còng A4 7cm
Không có
20 Cái Kích thước 7cm 1 mặt si hoặc tương đương, độ dày 7 cm Trung Quốc 38,000
19 Bìa còng A4 5cm
Không có
10 Cái PlusA4 5cm, xanh dương, 320x290mm, độ dày 5 cm Trung Quốc 35,000
20 Máy đục lỗ, bấm lỗ
Không có
2 Cái Tiêu chuẩn nhà sản xuất Trung Quốc 60,000
21 Kẹp giấy tam giác C62
Không có
29 Hộp Làm bằng kim loại cứng Việt Nam 4,000
22 Ghim bấm #10No.10
No10
45 Hộp Tiêu chuẩn nhà sản xuất Việt Nam 4,200
23 Khay đựng tài liệu
Không có
20 Cái Tiêu chuẩn nhà sản xuất Trung Quốc 34,000
24 Bút lông dầu 2 đầu
Không có
50 Cái - Đầu bút chất lượng cao, được thiết kế với 2 đầu tiện dụng (0.4mm và 1.0mm)- Mực đậm, độ bền màu cao, không độc hại- Bút có nắp đậy tiện dụng giúp chống khô ngòi bút và đảm bảo độ bền cũng như thời gian sử dụng dài hơn- Màu sắc: Xanh, Đen, Đỏ- Quy cách: Hộp 10 chiếc - Trọng lượng: 200g/Hộp Việt Nam 9,000
25 Giấy bìa màu ngoại A4
Không có
10 Ram Khổ giấy: Khổ A4, 210 x 297mm Định lượng: 180gsm, Đóng gói: 100 TỜ/ XẤP Trung Quốc 47,000
26 Bút bi
Không có
50 Hộp Đường kính viên bi: 0.7 mm. Đóng gói: 20 cây / Hộp.Trọng lượng: 11 gram Việt Nam 72,000
27 Bút dạ bảng
WB- 03
20 Cái Màu sắc: Xanh, đen, đỏ. Bề rộng nét viết: 2.5mm. Đóng gói: 10 chiếc/ Hộp Việt Nam 12,000
28 Bút chì
Không có
50 Cái Bút được làm bằng chất liệu gỗ chất lượng cao, ngòi khỏe, khó gãy, dễ chuốt, viết tiết kiệm được đến tận cùng.Gỗ, sơn thân bút được chọn lựa kỹ càng, không chứa các chất độc hại Việt Nam 10,000
29 Móc treo tài liệu
Không có
30 Cái Khả năng chịu tải:10kg, Chất liệu:Nhựa dẻo mềmTrọng lượng:100 gram, Kích thước:6x6 cm Việt Nam 10,000
30 USB 16 Gb
Không có
2 Cái Dung lượng 16GB DT100G3 – USB 3.0 Việt Nam 350,000
31 Sổ bìa cứng (A5)
M240
80 Quyển Sổ Bìa Cứng A5 bằng đầu 240 Trang, kích thước:175x245mm Việt Nam 35,000
32 Giấy in A4
Không có
41 Thùng Chất lượng : Giấy trắng đẹp, láng, mịn, Quy cách : Khổ A4, Định lượng: 70gsm. Độ trắng cao, hình ảnh in đẹp với độ tương phản và rõ nét cao. Việt Nam 325,000
33 Bìa xanh
Không có
20 Gam Màu sắc : Xanh Biển. Chất liệu: giấy màu.. Kích thước : A4 (210 x 297 mm) Việt Nam 50,000
34 Băng keo xanh
Không có
20 Cuộn Thông số kỹ thuật: Dán gáy 5cm dài 7,5cm Việt Nam 12,000
35 Usb
Không có
5 Cái Dung lượng: 2TB, Cấp tốc độ bộ nhớ Flash: Cấp 10 Trung Quốc 350,000
36 Hộp đựng tài liệu
Không có
80 Hộp Kích thước 315 x 235 mm, gáy 75 mm, trọng lượng 300 gram, Sản phẩm được làm từ nhựa PP có độ bền cao, không độc hại, thân thiện môi trường. Cấu tạo tiện lợi dễ sử dụng, luôn giữ hồ sơ, tài liệu phẵng phiu Trung Quốc 65,000
37 Bàn dập ghim loại to
E0390 .
5 Cái Dập tối đa: 120 tờ giấy A4/1 lần, Kích thước: 275x75x178mm, Sử dụng ghim: 23/8, 23/10, 23/13 Trung Quốc 350,000
38 Chuột máy tính
Không có
2 Cái Độ phân giải tối đa:1200 DPI . Cách kết nối: Đầu thu USB Receive. Độ dài dây/Khoảng cách kết nối: 10 m. Loại pin: 1 viên pin AA . Khối lượng: 60 g Trung Quốc 100,000
39 Bàn phím máy tính
PKCM-2007
2 Cái Loại bàn phím: bàn phím có dây. Việt Nam 200,000
40 Ủng bảo hộ
TQP- 6804
10 Đôi Màu:Đen. Chất liệu:PVC mềm dẻo, êm chân. Đế giày:Đen. Chiều cao:30cm. Việt Nam 86,000
41 Cattridge máy in canon 2900
303/12A/FX9
4 Cái In sạch đẹp và sắc nét. Mực ít bị bay hơi khi in lên giấy và bản in có độ bền màu cao, loại mực: Laser Màu mực: Đen (Black), Số trang in: 2000 trang Việt Nam 155,000
42 Giấy note 3x3
Không có
200 Tệp Màu sắc: Vàng. Kích thước: 3 x 3 Inch Việt Nam 5,500
43 Cặp trình ký A4
FZ101009
5 Cái Chất liệu: nhựa, Trọng lượng (gr): 385, Kích Thước: 30.5 x 23 x 1 cm Trung Quốc 49,000
44 Bút dạ
WB- 03
20 Cái Thông số kỹ thuật: Viết tốt, trơn, êm trơn bảng trắng, thủy tinh và những bề mặt nhẵn bóng, Sử dụng mực mới, tốt, màu mức đậm, tươi sáng, dễ dàng xóa sạch ngay cả khi viết trên bảng lâu và không để lại bóng mực sau khi lau bảng và các bề mặt nhẵn bóng. Màu sắc: Xanh, đen, đỏ, Bề rộng nét viết: 2.5mm, Đóng gói: 10 chiếc/ hộp Trung Quốc 12,000
45 Bút ký Pentel
BL57
20 Cái kiểu dáng : Bút bi kim loại xoay. Chất liệu kim loại. Chiều dài 129mm. Chiều rộng 7mm. Ngòi mực bi xanh. Màu sắc đen vàng Nhật bản 50,000
46 Găng tay cao su
Không có
61 Đôi Trọng lượng: 104 gram- Độ dài: 400 mm- Màu sắc: Kem, Độ dày : 55 (x 0,01mm), 100% cao su thiên nhiên. Việt Nam 15,000
47 Găng tay ni lon
Không có
250 Hộp Găng tay nylon cao cấp, chất liệu nylon sần, dày dặn, dai, bám tay, không bị dính, không kẹp rít. Gang tay có kích thước vừa phải, không quá rộng, không quá chật. Việt Nam 12,000
48 Tẩy bút chì
Không có
9 Cái Tẩy chì được làm từ chất liệu Hi - Polymer cao cấp có khả năng tẩy sạch mọi loại vết vết chì đen mà không gây rách giấy, không làm bẩn, lem trên giấy trắng. Khi sử dụng cho ra ít vụn, ít bụi. Sản phẩm không chứa chất độc hại, an toàn tuyệt đối với người sử dụng, thân thiện với môi trường. Việt Nam 5,000
49 Giấy A3
Không có
6 Gam Chất lượng : Giấy trắng đẹp, láng, mịn, Quy cách : Khổ A3, Định lượng: 70gsm. Đóng gói: 5ram/ thùng (đóng 500 tờ/ram), Độ trắng cao, hình ảnh in đẹp với độ tương phản và rõ nét cao. Việt Nam 135,000
50 Băng keo trắng
Không có
20 Cuộn Khổ rộng: 5cm, Chiều dài cuộn: 100Ya = 182m, Độ dầy màng: 45U Việt Nam 18,000
51 Mực in
Không có
20 Lọ Dùng cho máy canon LBP dung lượng 1,700 trang A4 độ phủ 5% Việt Nam 100,000
52 Túi Clear
W209FC
120 Cái Túi My Clear Bag có nắp và nút bấm. kích thước: 23.5 x 31.5cm Việt Nam 3,000
53 Bút bi nước PinkGel (12c/hộp)
GP-1115
15 Hộp Nét 0.7mm, thích hợp dùng để ký văn bản, Màu sắc: Xanh, Đỏ, Đen Việt Nam 139,000
54 Bút xóa
Không có
15 Cái Dung tích mực: 12 ml, Hình dáng thân bút: Thân dẹp, Đóng gói: 10 cây/hộp, Trọng lượng: 34 gram Việt Nam 16,000
55 Thước kẻ meta
Không có
56 Cái - Theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất, kích thước: 30cm Việt Nam 25,000
56 Bút chì gỗ
2B
62 Cái Kiểu dáng : dạng thẳng lục giác. chiều dài: 165 ±1. đóng gói: 10cây/ hộp Việt Nam 4,000
57 Bút chì màu
CPC-C02
43 Hộp Trọng lượng 100/ 200/ 300 gram, kích thước 176 mm, đường kính bút 7 mm, đường kính lõi chì màu 3 mm Việt Nam 16,000
58 Bút chỉ bấm nét nhỏ
PC-024
12 Cái Bút có trang bị gôm ở đuôi bút, tiện lợi và dễ dàng sử dụng. Min chì cứng, khó gãy, nét viết thanh mảnh, sắc nét. Ngòi bút HB 0.5mm, Giắt bút chắc chắn thuận tiện cho việc gài lên túi áo hoặc lên sổ tay Việt Nam 20,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second