Tender package No 03: Construction work

        Watching
Tender ID
Views
35
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Tender package No 03: Construction work
Bidding method
Online bidding
Tender value
380.599.585 VND
Publication date
10:30 27/02/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Non-consulting
Approval ID
11/ĐT-15
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Bac Ninh City Urban Management Department
Approval date
15/02/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2300772642 2300772642

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC HÀ

378.386.998,984 VND 378.386.000 VND 5 day 5 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
VÒNG XOAY NGUYỄN VĂN CỪ
0
Theo quy định tại Chương V
2
Khung thép
0
Theo quy định tại Chương V
3
Mua thép hộp đen, độ dày 0,7 ÷ 1,4mm làm khung
162.542
kg
Theo quy định tại Chương V
22,745
4
Gia công hệ khung dàn (vận dụng mã hiệu để tính VLP, NC, MTC)
0.159
tấn
Theo quy định tại Chương V
8,413,181
5
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn trên cạn (vận dụng mã hiệu để tính VLP, NC, MTC)
0.159
tấn
Theo quy định tại Chương V
4,420,698
6
Bộ chữ: CHÚC MỪNG NĂM MỚI; XUÂN GIÁP THÌN 2024
0
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
19.8
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
8
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
23.8
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
9
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC- 2x2,5mm2
108
m
Theo quy định tại Chương V
34,787
10
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
215
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
11
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
88.5
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
12
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
6
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
13
Keo Apolo
19
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
14
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
19.8
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
15
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
23.8
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
16
Logo thành phố Bắc Ninh
0
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
1.44
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
18
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
2
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
19
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
20
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
20
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
5.1
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
21
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
22
Keo Apolo
2
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
23
In decal PP ngoài trời, cán bóng
1.44
m2
Theo quy định tại Chương V
88,452
24
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
1.44
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
25
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
2
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
26
CHÂN CẦU BỒ SƠN
0
Theo quy định tại Chương V
27
Bộ chữ: MỪNG ĐẢNG QUANG VINH- MỪNG ĐẤT NƯỚC ĐỔI MỚI- MỪNG XUÂN GIÁP THÌN 2024
0
Theo quy định tại Chương V
28
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
19.56
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
29
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
32.56
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
30
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC- 2x2,5mm2
120
m
Theo quy định tại Chương V
34,787
31
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
220
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
32
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
70.3
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
33
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
9
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
34
Keo Apolo
15
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
35
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
19.56
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
36
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
32.56
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
37
Thảm cỏ nhựa dày 3cm, 11 mũi
150
m2
Theo quy định tại Chương V
75,816
38
Bộ chữ: CHÚC MỪNG NĂM MỚI; XUÂN GIÁP THÌN 2024
0
Theo quy định tại Chương V
39
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
19.8
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
40
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
23.8
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
41
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC- 2x2,5mm2
108
m
Theo quy định tại Chương V
34,787
42
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
215
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
43
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
88.5
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
44
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
6
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
45
Keo Apolo
19
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
46
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
19.8
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
47
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
23.8
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
48
Hoa sen:
0
Theo quy định tại Chương V
49
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
2.97
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
50
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
3.7
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
51
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
52
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
4.3
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
53
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
54
Keo Apolo
3
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
55
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
2.97
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
56
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
3.7
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
57
Logo thành phố Bắc Ninh (02 cái)
0
Theo quy định tại Chương V
58
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
2.88
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
59
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
4
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
60
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
40
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
61
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
10.2
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
62
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
63
Keo Apolo
4
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
64
In decal PP ngoài trời, cán bóng
2.88
m2
Theo quy định tại Chương V
88,452
65
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
2.88
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
66
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
4
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
67
CHÂN CẦU ĐẠI PHÚC
0
Theo quy định tại Chương V
68
Bộ chữ: MỪNG ĐẢNG QUANG VINH- MỪNG ĐẤT NƯỚC ĐỔI MỚI- MỪNG XUÂN GIÁP THÌN 2024
0
Theo quy định tại Chương V
69
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
19.56
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
70
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
32.56
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
71
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC- 2x2,5mm2
120
m
Theo quy định tại Chương V
34,787
72
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
220
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
73
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
70.3
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
74
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
9
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
75
Keo Apolo
15
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
76
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
19.56
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
77
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
32.56
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
78
Thảm cỏ nhựa dày 3cm, 11 mũi
180
m2
Theo quy định tại Chương V
75,816
79
Bộ chữ: CHÚC MỪNG NĂM MỚI; XUÂN GIÁP THÌN 2024
0
Theo quy định tại Chương V
80
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
19.8
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
81
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
23.8
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
82
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC- 2x2,5mm2
108
m
Theo quy định tại Chương V
34,787
83
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
215
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
84
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
88.5
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
85
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
6
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
86
Keo Apolo
19
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
87
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
19.8
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
88
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
23.8
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
89
Hoa sen:
0
Theo quy định tại Chương V
90
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
2.97
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
91
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
3.7
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
92
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
93
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
4.3
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
94
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
95
Keo Apolo
3
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
96
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
2.97
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
97
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
3.7
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
98
Logo thành phố Bắc Ninh (02 cái)
0
Theo quy định tại Chương V
99
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
2.88
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
100
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
4
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
101
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
40
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
102
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công; không tính hao phí xe thang 9m)
10.2
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
103
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
104
Keo Apolo
4
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
105
In decal PP ngoài trời, cán bóng
2.88
m2
Theo quy định tại Chương V
88,452
106
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
2.88
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
107
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
4
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
108
CỔNG CHÀO ĐẠI PHÚC
0
Theo quy định tại Chương V
109
Mua thép hộp đen, độ dày 0,7 ÷ 1,4mm làm khung
93.567
kg
Theo quy định tại Chương V
22,745
110
Gia công hệ khung dàn (vận dụng mã hiệu để tính VLP, NC, MTC)
0.092
tấn
Theo quy định tại Chương V
8,413,181
111
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn trên cạn (vận dụng mã hiệu để tính VLP, NC, MTC)
0.092
tấn
Theo quy định tại Chương V
5,091,475
112
In bạt chống xuyên sáng, đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện
57.6
m2
Theo quy định tại Chương V
315,899
113
CỔNG CHÀO VẠN AN
0
Theo quy định tại Chương V
114
Mua thép hộp đen, độ dày 0,7 ÷ 1,4mm làm khung
61.938
kg
Theo quy định tại Chương V
22,745
115
Gia công hệ khung dàn (vận dụng mã hiệu để tính VLP, NC, MTC)
0.061
tấn
Theo quy định tại Chương V
8,413,181
116
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn trên cạn (vận dụng mã hiệu để tính VLP, NC, MTC)
0.061
tấn
Theo quy định tại Chương V
5,091,475
117
In bạt chống xuyên sáng, đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện
40.8
m2
Theo quy định tại Chương V
315,899
118
CỔNG CHÀO TƯỢNG ĐÀI HOA SEN
0
Theo quy định tại Chương V
119
Thi công dán Foocmica dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
0.72
m2
Theo quy định tại Chương V
552,154
120
Thi công dán Fomex dày 3mm vào các kết cấu dạng tấm (vận dụng mã hiệu)
1
m2
Theo quy định tại Chương V
92,858
121
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC- 2x2,5mm2
35
m
Theo quy định tại Chương V
34,787
122
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC- 1x1,0mm2
60
m
Theo quy định tại Chương V
10,951
123
Lắp đèn led cụm 3 bóng (vận dụng mã hiệu để tính nhân công)
22.15
100 bóng
Theo quy định tại Chương V
309,543
124
Lắp đặt nguồn 12V (vận dụng mã hiệu)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
290,879
125
Keo Apolo
5
lọ
Theo quy định tại Chương V
63,180
126
Cắt CNC mica chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
0.72
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
127
Cắt CNC Fomex chữ, hoa văn trang trí dày 2-3mm
1
m2
Theo quy định tại Chương V
126,359
128
Thi công dán chữ "CHÚC MỪNG NĂM MỚI" cũ tận dụng (vận dụng mã hiệu)
4.013
m2
Theo quy định tại Chương V
47,170
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second