TV shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
TV shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
101.000.000 VND
Publication date
21:53 22/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
111/QĐ-LNC
Approval Entity
LOC NAM C PRIMARY SCHOOL
Approval date
21/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5800407298 5800407298

VIEN DONG TRADING AND TECHNOLOGY LIMITED COMPANY

101.000.000 VND 7 day 7 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tivi 65 inches
Tivi 65 inches
4 Cái ˗ Kích thước: 65 inches. ˗ Tần số quét: 50Hz E-LED BLU. ˗ Độ phân giải: 3.840 x 2.160. ˗ Độ sáng: 300nit. ˗ Thời gian phản hồi: 8ms. ˗ Gam màu: 98% (sRGB). ˗ Thời gian vận hành: 16/7. ˗ Loại màn hình: Phẳng. ˗ Các kết nối: HDMI x 3; 1 x USB; RF: 1 Terrestrial/ 1 Cable; External Control: RJ45; Wireless: WiFi 5, hỗ trợ Bluetooth 5.3. ˗ Nguồn điện cấp: AC 100 - 240V 50/ 60Hz. ˗ Công suất tiêu thụ tối đa: 170W. ˗ Công suất tiêu thụ tiêu chuẩn: 113.5W. ˗ Công suất tiêu thụ chờ: 0.5W. ˗ Cảm biến tiết kiệm điện: Có. ˗ Bộ xử lý hình ảnh: Crystal processor 4K. ˗ HDR10+: HDR+. ˗ Dolby Decoder: MS12 2ch. ˗ Object Tracking Sound: OST Lite. ˗ Q-Symphony: Có. ˗ Sound Output (RMS): 20W. ˗ Speaker Type: 2CH (10W+10W). ˗ Bluetooth Audio: Có. ˗ Digital Broadcasting: VN : DVB-T2C. ˗ DTV Sound System: Dolby. ˗ Analog Tuner: Có. ˗ Hệ điều hành: Tizen 9.0. ˗ Supported: SmartThing Mobile Plugins, Single Swipe Control, Google Cast, Netflix, Youtube,… ˗ Có hỗ trợ các tính năng/phần mềm: + SmartThings Pro: Có khả năng kết nối và điều khiển cùng nhiều thiết bị khác trong hệ sinh thái, phù hợp với lớp học IoT. + Single Swipe Control: Điều khiển nhanh mà không cần nhìn vào màn hình điện thoại. + Google cast: Truyền nội dung từ điện thoại, máy tính bảng lên TV. ˗ Hỗ trợ người khiếm thị: + Audio Description: Có thể kích hoạt hướng dẫn bằng âm thanh cung cấp mô tả bằng âm thanh về các cảnh video cho người khiếm thị. Chức năng này chỉ khả dụng với các chương trình phát sóng cung cấp dịch vụ này. + Zoom Menu and Text: Có thể phóng to các thành phần quan trọng trên menu như tên chương trình. + High Contrast: có thể thay đổi màn hình Smart Hub và menu cài đặt thành chữ trắng trên nền đen và tự động thay đổi menu TV trong suốt thành mờ đục để có thể đọc chữ dễ hơn. + SeeColors: Tính năng này giúp các bạn bị mù màu trải nghiệm màu sắc phong phú hơn. Sử dụng tính năng này để tùy chỉnh màu sắc cho điều kiện xem riêng của từng người, để trải nghiệm màu sắc phong phú hơn trên màn hình. + Color Inversion: Có thể đảo ngược màu sắc của văn bản và nền cho menu cài đặt hiển thị trên màn hình TV để dễ đọc hơn. + Grayscale: Có thể đổi màu màn hình TV thành đen trắng để làm sắc nét các cạnh mờ do màu sắc gây ra. + Picture Off: Phát các tệp nhạc khi màn hình tắt. ˗ Hỗ trợ người khiếm thính: + Closed Caption (Subtitle): có thể thiết lập các tùy chọn phụ đề chi tiết như ngôn ngữ, đồng bộ hóa, kích thước và màu sắc. + Multi-output Audio: có thể bật cả loa TV và tai nghe Bluetooth cùng lúc. Khi chức năng này hoạt động, bạn có thể đặt âm lượng của tai nghe Bluetooth cao hơn âm lượng của loa TV. + Sign Language Zoom: có thể phóng to màn hình ngôn ngữ ký hiệu khi chương trình bạn đang xem có chức năng này. ˗ Hỗ trợ người bị giảm khả năng vận động: Slow Button Repeat: có thể cấu hình tốc độ hoạt động của các nút điều khiển từ xa để chúng chậm lại khi bạn liên tục nhấn và giữ chúng. Đầu tiên, đặt Lặp lại nút chậm thành Bật, sau đó điều chỉnh tốc độ hoạt động trong Khoảng lặp lại. Ứng dụng điều khiển từ xa. Việt Nam 25,250,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second