Upgrade LAN system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Upgrade LAN system
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
469.278.000 VND
Publication date
08:49 21/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
06/QĐ-VHXH
Approval Entity
HEAD OF THE CULTURE AND SOCIAL AFFAIRS OFFICE – PHAN RI CUA VILLAGE
Approval date
20/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0312502767 0312502767

UNI JOINT STOCK COMPANY

469.278.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Thiết bị cân bằng tải
Vigor2962
1 Cái + 4 cổng WAN/LAN Switchable (chuyển đổi WAN/LAN linh hoạt và cho phép chạy đối đa 2 WAN đồng thời): + 1 port 2.5 Gigabit WAN, RJ-45 + 1 port Gigabit WAN RJ45 / SFP Combo + 2 port Gigabit WAN / LAN RJ45 thay đổi linh hoạt LAN + 2 port LAN Gigabit RJ-45 + 2 port USB dùng kết nối thiết bị lưu trữ + Multi-WAN Load Balancing & Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ (IPTV, Internet, VoIP...). + NAT Session: 300.000, NAT Throughtput: 2.2Gb/s với khả năng chịu tải lên đến 300 user. Trung Quốc 10,746,000
2 Thiết bi tường lửa
USG FLEX 500H
1 Cái Zyxel USGFLEX500H-EU0102F - 02 x port 2.5mGig RJ45 (configurable); 08 x port 1GE RJ45 (configurable); 02 x port 2.5mGig/PoE+ (30W) (configurable); 01 x port USB 3.0; 01 x port console (RJ45) - Thông lượng tường lửa SPI (Mbps): 10,000 - Thông lượng VPN (Mbps): 2,000 - Thông lượng IPS (Mbps): 4,500 - Thông lượng Anti-Malware (Mbps): 3,000 - Thông lượng UTM (Anti-Malware và IPS): 3,000 - Phiên TCP tối đa đồng thời: 1,000,000 - Tunnel IPSec VPN tối đa đồng thời: 300 - Người dùng VPN SSL đồng thời: 150 - VLAN interface: 64 - Hỗ trợ chế độ Routing và Bridge; Stateful packet inspection; Source IP Spoofing Prevention; FTP/SIP ALG; DoS Prevention; Flooding detection và protection; ACL; SSL Inspection; Tiêu chí chính sách: Địa chỉ IP nguồn và đích, nhóm người dùng, thời gian, vùng (zone), người dùng. - Hỗ trợ IPSec VPN: Route-based và Policy-based Site to Site; Client remote access; xác thực với chứng chỉ PSK và PKI (X.509); mã hoá: DES, 3DES, AES (256-bit); IPSec NAT traversal (NAT-T); NAT over IPSec; Xác thực: MD5, SHA1, SHA2 (512-bit); triển khai cấu hình cho client trên Windows, iOS/macOS và Android (StrongSwan); xác thực hai yếu tố (2FA) bằng Google Authenticator/Microsoft Authenticator; Truy cập từ xa cho thiết bị đầu cuối - Hỗ trợ SSL VPN: chế độ Full/Split tunnel; xác thực hai yếu tố (2FA) bằng Google Authenticator/Microsoft Authenticator; Truy cập từ xa cho thiết bị đầu cuối - Hỗ trợ Tailscale VPN: VPN dạng Mesh; Tương thích với các nhà cung cấp danh tính (Identity Providers) gốc như Google, Microsoft Entra ID, Apple ID, v.v.; hệ điều hành Windows, Linux, Android và iOS - Hỗ trợ Ethernet và PPPoE; NAT và PAT; VLAN tagging; Static route; Policy-based routing / NAT (SNAT); DHCP client/sever/relay; Dynamic DNS; Multi-WAN load balancing/failover (Round Robin, LLF, Split over); quản lý băng thông; LAG - Hỗ trợ giám sát tập trung thiết bị, thiết bị khách và mức sử dụng ứng dụng (bao gồm log và thống kê); bảo mật tích hợp đám mây và tại chỗ (on-prem) với đồng bộ thông minh (smart sync); Remote SSH từ GUI thiết bị; Device HA - Hỗ trợ CLI (console, SSH); Web GUI (HTTPS và HTTP); SNMP (v1, v2c, v3); cấu hình tự động sao lưu; cập nhật firmware thông qua Web GUI, FTP, FTP-TLS; Syslog (lên tới 4 server); thông báo sự kiện và cảnh báo qua email; Giám sát lưu lượng thời gian thực; Báo cáo hàng ngày tích hợp; Ghi log toàn diện tại chỗ; sao lưu và khôi phục cấu hình. '- Hỗ trợ SandBoxing, Reputation Filter, Web Filtering, Anti-Malware, IPS, Application Patrol, Device Insight, SecuReporter, Secure WIFI, Secure Profile Sync. Licnese 1 năm. - Hỗ trợ Cloud SD-VPN; Auto-link VPN; Manual-link VPN; VPN Topology; Sao lưu và khôi phục cấu hình qua cloud; đồng bộ cấu hình bảo mật (Security Profile Sync); Lưu trữ nhật ký sự kiện lên đến 1 năm; Tuỳ chọn phạm vi tuỳ chỉnh lên đến 365 ngày trong báo cáo tổng hợp, thống kê thiết bị khách trong 365 ngày trên công cụ giám sát, thống kê nhật ký sự kiện thiết bị trong 365 ngày, xuất dữ liệu ra tệp CSV/XML - Hỗ trợ yêu cầu ưu tiên trực tiếp từ hệ thống Cloud, trò chuyện trực tuyến trực tiếp với bộ phận hỗ trợ kỹ thuật qua Web, truy cập dòng lệnh từ xa (Remote CLI access) - Hỗ trợ lọc nội dung theo quy tắc chính sách bảo mật (Content Filter by security policy rule, Kiểm soát ứng dụng theo quy tắc chính sách bảo mật (Application Patrol by security policy rule) * Thời hạn bảo hành + phần mềm đi kèm: 01 năm Ghi chú: gia hạn bản quyền hằng năm Trung Quốc 186,300,000
3 Bộ chuyển mạch 24 cổng
ECS1528T
3 Cái Bộ chuyển mạch kèm phụ kiện EnGenius ECS1528T Cloud Managed L2+ Cổng kết nối: 24 Cổng 1GbE Ethernet, 4 Cổng UpLink 10G SFP+ Tính năng: Chuyển mạch Layer 2+ - Switching capacity 128 Gbps - IGMP & MLD snooping cung cấp khả năng lọc multicast tiên tiến và hiệu quả mạng - Link Aggregation (LACP) hỗ trợ cân bằng tải lưu lượng - Spanning Tree (STP), Rapid Spanning Tree (RSTP) & Multiple Spanning Tree (MSTP) - Voice VLAN để triển khai nhanh chóng, đáng tin cậy các dịch vụ VoIP - Hybrid Switch hỗ trợ nhiều tùy chọn quản lý Đài Loan 24,900,000
4 Thiết bị chuyển mạch 08 cổng
ES108
4 Cái 8x cổng Gigabit Ethernet 10/100/1000 Mbps Công suất chuyển mạch: 16 Gbps Thiết kế không quạt – hoạt động êm ái Vỏ kim loại chắc chắn, bền bỉ Đài Loan 1,944,000
5 Thiết bị Wifi
ECW210L
10 Cái Wifi 6 , AX2974 (2x2), MU-MIMO Chuyên dụng: WiFi Indoor Ceiling/ Wall Miễn phí Cloud Managed, 2400 Mbps (5 GHz), and 574 Mbps (2.4 GHz) 2 x 6 dBi (2.4 GHz); 2 x 7 dBi (5 GHz) 21 dBm on 2.4 GHz, 21 dBm on 5 GHz. 1x GE PoE port, 802.3af (Maximum Power 10.7W), 12VDC /1.5A. WPA2/WPA3 Đài Loan 11,340,000
6 Tủ treo tường 6U
6U
1 Cái H332xW550xD400mm - Vật liệu thép sử dụng : 1.0mm, 1.5mm - Cửa trước: đột lỗ thoáng khí (hoặc mica) - Quạt tản nhiệt: 1 cái gắn nóc tủ - Ổ điện: Lioa 4 port - Ốc cài: 8 bộ - Tắc kê nhựa + vít 6x60: 04 bộ - Sơn tĩnh điện : TRẮNG XÁM | ĐEN Việt Nam 1,458,000
7 Tủ mạng 4U
4U
2 Cái Tủ mạng treo tường Đặc điểm nổi bật: Nhỏ gọn thuận tiện treo tường Màu sắc: Màu trắng, được sơn tĩnh điện Kích thước: Cao 230* Rộng 550 * Sâu 400 (mm) Cửa trước lưới, tủ treo tường. Phụ kiện: 1 Quạt hút gió công suất 24W, Ổ cắm điện 3 chấu đa năng. - Ổ điện đa năng 6 lỗ Việt Nam 1,188,000
8 Cáp mạng Cat6
(1427071-6)
6 Thùng Cáp mạng Cat6 UTP + đầu mạng kèm theo Trung Quốc 4,590,000
9 Cáp quang 1FO
mode 1FO
1 Cuộn Cáp quang single mode 1FO (Cuộn 1000m) Việt Nam 2,322,000
10 Bộ chuyển đổi quang
PR-GE112-20A PR-GE112-20B
1 Bộ Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang PR-GE112-20A (10/100/1000M) Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang PR-GE112-20B (10/100/1000M) Trung Quốc 1,620,000
11 Dịch vụ kỹ thuật
Dịch vụ
1 Gói - Vận chuyển thiết bị, phụ kiện. - Vật tư phụ: nẹp, vít, băng keo, ốc, ruột gà, dây điện, nguồn POE, ổ cắm điện, thanh nguồn…. - Thi công cáp mạng cho máy tính và kiểm tra cáp. - Thi công mạng LAN. - Thiết bị chuyển mạch, wifi dự phòng cho người dùng - Thời gian thi công ngày cuối tuần hoặc ngày nghỉ. Việt Nam 41,040,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second