Upgrading internal network infrastructure at Tân Phú Primary School

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Upgrading internal network infrastructure at Tân Phú Primary School
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
178.372.800 VND
Publication date
09:50 25/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
E-HSDT Evaluation Report
454QĐ_phê duyệt KQ LCNT.pdf
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
454/QĐ-THCS
Approval Entity
Tan Phu Secondary School
Approval date
10/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0100109106 0100109106

VIETTEL GROUP

178.372.800 VND 10 day 7 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Router cân bằng tải
GCC6011
1 Cái Thiết bị router cân bằng tải GCC6011 - 2 cổng sfp 2.5G và 10 cổng Lan Gigabit (Chuyển đổi tùy biến Wan/Lan, Max 3 Wan), trong đó có 4 cổng PoE out công suất tối đa 36Wat - Tổng đài tích hợp 12 máy lẻ/ 4 cuộc gọi đồng thời free license, Mở rộng tối đa 200 máy lẻ/24 cuộc gọi đồng thời (Mua license) - Static IP, PPPoE, ,PPTP/L2TP, DHCP… - 1 cổng USB kết nối USB3G/4G/ Printer…; 1 khe cắm thẻ nhớ SD - Hỗ trợ mở rộng ổ cứng M2.SSD (Option) - Nat session 160k, Nat throughput 2.5 Gbps, VPN 1G, Bộ nhớ: 2GB RAM, 32GB Flash - Firewall: DPI, IPS/IDS, SSL, Dos, DNS filter, Lọc URL, Content keyword, App - Hỗ trợ các phương thức quản lý thiết bị: + Quản lý trực tiếp qua Web kết nối vào thiết bị + Quản lý qua Cloud (License kèm theo) + Quản lý qua GWN.Manager (license kèm theo) - Thiết bị cho phép quản lý 150 wifi (AP) và Switch (License kèm theo) - Hỗ trợ HA (Redundant) backup tự động - Hỗ trợ quản lý Wifi marketing - Lắp đặt: Để bàn/ Treo tường/ Rackmout Hỗ trợ: 350-500 client kết nối đồng thờI Trung quốc 12,420,000
2 Switch 24 port Gigabit managed
GWN7813
1 Cái Smart switch 24 cổng layer 3 GWN7813 - 4 cổng 10G sfp+, 24 cổng giga - Throughput: 64Gbps - Switching Capability: 128Gbps - Hỗ trợ 2 nguồn chạy backup tự động (option mua thêm) - Hỗ trợ kết nối Stack - Hỗ trợ các phương thức quản lý thiết bị: + Quản lý trực tiếp qua Web/ CLI (Console, Telnet) và SNMP (v1/ v2c/v3) + Quản lý qua Cloud (License kèm theo) + Quản lý qua Controller cứng (License kèm theo) + Quản lý qua GWN.Manager (license kèm theo) Trung quốc 9,180,000
3 Switch 16 Port PoE Gigabit
GWN7702P
8 Cái Switch PoE 16 cổng Gigabit Grandstream GWN7702P 16 cổng Gigabit RJ45, trong đó có 8 cổng hỗ trợ PoE. Công nghệ tiết kiệm năng lượng cho môi trường xanh. Khả năng chuyển mạch lên đến 32Gbps. Đèn LED hiển thị trạng thái kết nối, hoạt động và nguồn điện. Hỗ trợ Auto MDI/MDIX tự động điều chỉnh cho tất cả các cổng. Hỗ trợ kiểm soát lưu lượng Broadcast/Multicast/Unicast Storm (giới hạn ở 100Mbps) để giám sát mức lưu lượng mạng. Hỗ trợ kết nối cáp dài. Hỗ trợ QoS – Ưu tiên mức độ ưu tiên mặc định. Trung quốc 2,721,600
4 Access Point - Bộ phát wifi 6
GWN7660E
27 Cái Bộ phát Wifi 6 trong nhà GWN7660E ốc độ truyền tải không dây tổng hợp: 3Gbps và 1 cổng Ethernet Gigabit. Băng tần kép: 2.4G với MU-MIMO 2×2:2 và 5G với MU-MIMO 3×3:2, cùng công nghệ OFMDA và XTRA Range. Phạm vi phủ sóng: Lên đến 175 mét. Hỗ trợ: Tối đa 256 thiết bị Wi-Fi kết nối đồng thời. QoS nâng cao: Đảm bảo hiệu suất thời gian thực cho các ứng dụng yêu cầu độ trễ thấp. Bảo mật: Khởi động an toàn chống tấn công, khóa dữ liệu và điều khiển quan trọng bằng chữ ký số, chứng chỉ bảo mật độc nhất và mật khẩu mặc định ngẫu nhiên cho mỗi thiết bị. Tự động điều chỉnh nguồn: Nhận diện tự động PoE hoặc PoE+. Quản lý qua: GWN.Cloud, GWN Manager, quản lý qua giao diện web Trung quốc 3,132,000
5 Cáp mạng CAT 6E
DS-1LN5EUEC0
7 Cuộn Cáp mạng CAT 6E Trung quốc 3,564,000
6 Tủ Rack 2U bắt tường
N/a
5 Cái Tủ Rack 2U bắt tường Kích thước: Cao 120* Rộng 445 *375 Sâu (mm) Cửa mở ngang, mặt trước lưới, tủ treo tường. Chất liệu: Tôn mạ kẽm dày 0.8mm Sơn tĩnh điện Việt nam 540,000
7 Nẹp nhựa
N/a
100 Cây Nẹp nhựa 30x16mm Chất liệu: Nhựa PVC Màu sắc: trắng Tính năng: Chống cháy, nắp và máng nẹp ăn khớp chuẩn xác, không bị nứt khi va đập, thi công tháo và đóng nắp dễ dàng, nắp nẹp không bị bung sau thi công. Việt nam 23,760
8 Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter
MC211CS2
2 Cái Tốc độ: Tự động tương thích 10/100/1000Mbps Hỗ trợ giao thức: IEEE802.3u, 10/100/1000 Base-TX, 1000 Base-FX. Loại sợi quang: Sợi quang đơn (Single Fiber) Giao diện ethernet: RJ45 Giao diện quang: SC Bước sóng quang: 1310/1550nm Công suất: 2.5W Nguồn cấp: AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A,AC100V~240V 50/60Hz Kích thước: 229x122x50mm (đóng gói), 94x70.6x26.5mm (thiết bị) Trung quốc 486,000
9 Chi phí vật tư: hạt mạng, dây điện, ổ cắm, chuôi điện, băng keo điện, lạt, vít,…
N/a
1 Gói Chi phí vật tư: hạt mạng, dây điện, ổ cắm, chuôi điện, băng keo điện, lạt, vít,… Việt nam 3,240,000
10 Nhân công thi công
N/a
1 Gói Nhân công thi công Việt nam 16,200,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second